ผลบอลสด วันที่ 26 มกราคม 2565

แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
1 - 1
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
23:00
บาดาโฮซ บาดาโฮซ
? - ?
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
23:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
23:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
? - ?
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
23:00
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
? - ?
CD Calahorra CD Calahorra
23:00
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
? - ?
เฟร์รอล เฟร์รอล
23:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
? - ?
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
23:00
ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ
? - ?
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
23:00
Zamora Zamora
? - ?
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
23:00
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
? - ?
กอร์เนยา กอร์เนยา
จบ
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
2 - 2
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
23:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
? - ?
เอฟซี อันดอร์รา เอฟซี อันดอร์รา
23:00
ลินาเรส เดปอร์ติโว ลินาเรส เดปอร์ติโว
? - ?
บาเรียเรส บาเรียเรส
23:00
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
? - ?
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
23:00
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
? - ?
เบติส B เบติส B
23:00
แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ
? - ?
ซีดี คาสเตลล่อน	ซีดี คาสเตลล่อน
23:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
23:00
UCAM Murcia UCAM Murcia
? - ?
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
22:00
ไอวอรี่ โคสต์ ไอวอรี่ โคสต์
? - ?
อียิปต์ อียิปต์
01:00
มาลี มาลี
? - ?
อิเควทอเรียล กินี อิเควทอเรียล กินี
20:00
อองเช่ร์ อองเช่ร์
? - ?
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
02:00
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
? - ?
เปรสตัน เปรสตัน
01:45
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
? - ?
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
01:45
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
? - ?
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
01:45
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
? - ?
เซลติก เซลติก
01:45
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
? - ?
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
01:45
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
? - ?
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
01:45
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
? - ?
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
02:00
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
? - ?
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
23:45
ยูเปน ยูเปน
? - ?
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
02:00
เซอแร็ง เซอแร็ง
? - ?
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
23:45
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
เลอเฟิน เลอเฟิน
01:30
เลชเช่ เลชเช่
? - ?
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
00:00
เกววีลย์ เกววีลย์
? - ?
อาเมียงส์ อาเมียงส์
05:00
รายา2 เอ็กแพนชั่น รายา2 เอ็กแพนชั่น
? - ?
อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า
07:00
แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี
? - ?
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
09:00
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
? - ?
โมนาร์คัส โมเรเลีย	โมนาร์คัส โมเรเลีย
05:00
Leones Negros Leones Negros
? - ?
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
เลื่อน
แมคอาเธอร์ เอฟซี แมคอาเธอร์ เอฟซี
? - ?
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
เบงกาลูรู เอฟซี เบงกาลูรู เอฟซี
1 - 0
เซนไนยิน เอฟซี	เซนไนยิน เอฟซี
01:45
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
? - ?
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
จบ
นครราชสีมา นครราชสีมา
1 - 0
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
จบ
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
0 - 1
เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด
จบ
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
2 - 3
Guimaraes U23 Guimaraes U23
01:00
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
? - ?
Sete de Setembro Sete de Setembro
เลื่อน
Adiyamanspor Adiyamanspor
? - ?
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
เลื่อน
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
? - ?
Soma Spor Soma Spor
เลื่อน
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
? - ?
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
เลื่อน
Ergene Velimese Ergene Velimese
? - ?
Bodrumspor Bodrumspor
เลื่อน
Etimesgut Etimesgut
? - ?
Inegolspor Inegolspor
เลื่อน
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
? - ?
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
เลื่อน
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
? - ?
Duzyurtspor Duzyurtspor
เลื่อน
Sakaryaspor Sakaryaspor
? - ?
Corum Corum
เลื่อน
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
? - ?
Bayburt Bayburt
เลื่อน
Turgutluspor Turgutluspor
? - ?
Sariyer Sariyer
21:15
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
? - ?
Villarreal W (Esp) Villarreal W (Esp)
22:00
Malaga W Malaga W
? - ?
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
23:00
Alhama W (Esp) Alhama W (Esp)
? - ?
Eibar W (Esp) Eibar W (Esp)
23:00
Espanyol W Espanyol W
? - ?
Alaves W (Esp) Alaves W (Esp)
00:30
Racing Santander W Racing Santander W
? - ?
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
01:00
CD Juan Grande W (Esp) CD Juan Grande W (Esp)
? - ?
Valencia W Valencia W
01:00
Granada W (Esp) Granada W (Esp)
? - ?
Betis W Betis W
01:00
Oviedo Moderno W (Esp) Oviedo Moderno W (Esp)
? - ?
Huelva W Huelva W
เลื่อน
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
? - ?
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
21:00
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
เลื่อน
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
จบ
Prostejov Prostejov
3 - 1
FK Pardubice FK Pardubice
จบ
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
1 - 3
Trencin Trencin
Bra Bra
0 - 1
Sanremese Sanremese
Chieri Chieri
? - ?
Fossano Fossano
Gozzano Gozzano
2 - 1
HSL Derthona HSL Derthona
เลื่อน
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
? - ?
Caronnese Caronnese
03:00
Audax RJ Audax RJ
? - ?
Nova Iguacu Nova Iguacu
03:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
? - ?
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
03:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
? - ?
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
03:00
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
? - ?
Bangu Bangu
03:00
Madureira Madureira
? - ?
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
03:00
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
? - ?
Audax RJ Audax RJ
03:00
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) เรเซนเด้ อาร์เจ (N)
? - ?
Nova Iguacu Nova Iguacu
03:00
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
? - ?
Boavista Boavista
03:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
03:00
ครูไซโร่ ครูไซโร่
? - ?
URT URT
03:00
EC Democrata EC Democrata
? - ?
Patrocinense Patrocinense
03:00
Tombense Tombense
? - ?
Pouso Alegre Pouso Alegre
03:00
Uberlandia Uberlandia
? - ?
Athletic Club Athletic Club
03:00
Villa Nova MG Villa Nova MG
? - ?
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
21:00
Enyimba Enyimba
? - ?
Akwa United Akwa United
21:00
Enugu Rangers Enugu Rangers
? - ?
Remo Stars Remo Stars
21:00
Shooting Shooting
? - ?
Kwara Kwara
18:30
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
? - ?
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
18:30
Carroi Carroi
? - ?
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
เลื่อน
Don Bosco Don Bosco
? - ?
Sanga Balende Sanga Balende
พักครึ่ง
Castelfidardo Castelfidardo
? - ?
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
จบ
Rangers Rangers
3 - 0
Gor Mahia Gor Mahia
03:00
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
? - ?
Tuna Luso Tuna Luso
05:00
Paysandu PA Paysandu PA
? - ?
Bragantino Bragantino
03:00
Tapajos Tapajos
? - ?
Independente Independente
03:00
Itupiranga Itupiranga
? - ?
Caete Caete
เลื่อน
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
? - ?
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
เลื่อน
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
? - ?
Pazarspor Pazarspor
เลื่อน
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
? - ?
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
เลื่อน
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
? - ?
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
เลื่อน
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
23:00
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
? - ?
Kastamonuspor Kastamonuspor
เลื่อน
Nazillispor Nazillispor
? - ?
Amedspor Amedspor
เลื่อน
Pendikspor Pendikspor
? - ?
Tire Tire
เลื่อน
Usakspor Usakspor
? - ?
Zonguldak Zonguldak
FRO
Douanes Niamey Douanes Niamey
? - ?
Racing FC de Boukoki Racing FC de Boukoki
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Akokana Akokana
FRO
Nigelec Nigelec
? - ?
Olympic Niamey Olympic Niamey
FRO
Tahoua Tahoua
? - ?
Urana Urana
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
Apollon Larissa Apollon Larissa
Almopos Almopos
1 - 2
PAOK B PAOK B
เลื่อน
PAE Egaleo PAE Egaleo
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
Veria Veria
4 - 0
Apollon Pontou Apollon Pontou
เลื่อน
Kifisias Kifisias
? - ?
Irodotos Irodotos
เลื่อน
Niki Volos Niki Volos
? - ?
O. Volos O. Volos
เลื่อน
Ergotelis Ergotelis
? - ?
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
Panserraikos Panserraikos
1 - 0
Pierikos Pierikos
เลื่อน
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
? - ?
Diagoras Diagoras
เลื่อน
Rodos Rodos
? - ?
Kallithea Kallithea
จบ
Karaiskakis Karaiskakis
0 - 2
Zakynthos Zakynthos
Kavala Kavala
? - ?
ตริคาล่า ตริคาล่า
23:00
Apollon Apollon
? - ?
AEL Limassol AEL Limassol
Achnas Achnas
? - ?
Doxa Doxa
22:00
AEL Limassol AEL Limassol
? - ?
Apollon Apollon
01:00
Botafogo PB Botafogo PB
? - ?
Sergipe Sergipe
FRO
Udinese U19 Udinese U19
? - ?
Cremonese U19 Cremonese U19
FRO
Nova Mutum Nova Mutum
? - ?
Luverdense Luverdense
FRO
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Dom Bosco Dom Bosco
FRO
Sport Sinop Sport Sinop
? - ?
Gremio Sorriso Gremio Sorriso
FRO
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
01:00
Academia Academia
? - ?
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
01:00
Dom Bosco Dom Bosco
? - ?
Acao Acao
01:00
Luverdense Luverdense
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
01:00
Nova Mutum Nova Mutum
? - ?
Sport Sinop Sport Sinop
01:00
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Gremio Sorriso Gremio Sorriso
00:00
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
? - ?
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
00:00
ซาบรุ๊กเค่น ซาบรุ๊กเค่น
? - ?
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II	โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
00:00
ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่ ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่
? - ?
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
00:00
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
? - ?
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
00:00
เอฟเอสเฟา สวิคเคา เอฟเอสเฟา สวิคเคา
? - ?
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
01:00
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
? - ?
อ็องเซ่ คัลดาส	อ็องเซ่ คัลดาส
03:05
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
? - ?
Cortulua Cortulua
05:10
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
07:15
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
? - ?
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
เลื่อน
Mansfield U23 Mansfield U23
? - ?
Wigan U23 Wigan U23
Chinese Taipei W Chinese Taipei W
1 - 0
Iran W Iran W
ยกเลิก
India W India W
? - ?
China W China W
05:30
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
? - ?
Crac Go Crac Go
05:30
Gremio Anapolis Gremio Anapolis
? - ?
โกยาส โกยาส
05:30
Morrinhos Morrinhos
? - ?
Jataiense Jataiense
จบ
วิลา โนวา วิลา โนวา
1 - 0
Goiatuba Goiatuba
FRO
Moncarapachense Moncarapachense
? - ?
Pinhalnovense Pinhalnovense
FRO
Operario Operario
? - ?
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
FRO
Adjidja Adjidja
? - ?
ASPAC ASPAC
FRO
USS Krake USS Krake
? - ?
Djeffa Djeffa
FRO
ASVO ASVO
? - ?
JAC JAC
FRO
Bembereke Bembereke
? - ?
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
FRO
Coton FC Coton FC
? - ?
Eternel Eternel
FRO
Dynamique Djougou Dynamique Djougou
? - ?
Real Sport Real Sport
FRO
Dynamo Parakou Dynamo Parakou
? - ?
Cavaliers Cavaliers
FRO
Energie Sports Energie Sports
? - ?
Hodio Hodio
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Tonnerre Tonnerre
FRO
FC Esae FC Esae
? - ?
Soleil Soleil
FRO
Pobe Pobe
? - ?
Dragons Dragons
FRO
Takunnin Takunnin
? - ?
Pantheres Pantheres
FRO
Upi Onm Upi Onm
? - ?
ASCotonou ASCotonou
FRO
PHC Zebras PHC Zebras
? - ?
Devonshire Colts Devonshire Colts
FRO
กูยาบา เอ็มที กูยาบา เอ็มที
? - ?
Brasiliense Brasiliense
FRO
Paranoa Paranoa
? - ?
Capital Capital
FRO
Santa Maria Santa Maria
? - ?
Ceilandia Ceilandia
FRO
Brasilia Brasilia
? - ?
Paracatu Paracatu
FRO
SE Juventude SE Juventude
? - ?
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
Zanaco Zanaco
0 - 1
Green Eagles Green Eagles
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
1 - 1
ลาซี่ ลาซี่
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
1 - 2
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
03:00
Aimore Aimore
? - ?
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
03:00
EC Sao Jose EC Sao Jose
? - ?
Guarany de Bage (Bra) Guarany de Bage (Bra)
03:00
Frederiquense Frederiquense
? - ?
Novo Hamburgo Novo Hamburgo
03:00
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
? - ?
SER Caxias SER Caxias
03:00
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
? - ?
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
เลื่อน
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
? - ?
เอสเตกฮลัล (N) เอสเตกฮลัล (N)
04:00
ฮัวชิปาโต ฮัวชิปาโต
? - ?
Copiapo Copiapo
Kagera Sugar Kagera Sugar
? - ?
Simba Simba
FRO
Corisabba Corisabba
? - ?
Parnahyba Parnahyba
FRO
River-PI River-PI
? - ?
AE Altos AE Altos
FRO
Sp. Subotica Sp. Subotica
? - ?
Karvina Karvina
จบ
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
4 - 0
Znojmo Znojmo
16:00
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
? - ?
Chrudim Chrudim
จบ
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
1 - 0
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
19:00
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
? - ?
Czechowice (Pol) Czechowice (Pol)
ยกเลิก
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
23:00
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
? - ?
เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า	เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า
00:15
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
? - ?
Pullach (Ger) Pullach (Ger)
ยกเลิก
Kromeriz Kromeriz
? - ?
Hodonin Hodonin
ยกเลิก
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
? - ?
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
จบ
Metalist Kharkiv (Ukr) Metalist Kharkiv (Ukr)
1 - 1
ราดอมเมียก ราดอม	ราดอมเมียก ราดอม
จบ
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
2 - 2
จีเคเอส คาโตวิค จีเคเอส คาโตวิค
ยกเลิก
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
? - ?
Sered Sered
ยกเลิก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
Maardu Maardu
FRO
Belasica Belasica
? - ?
Sloga Vinica (Mkd) Sloga Vinica (Mkd)
Ch. Odessa Ch. Odessa
? - ?
Shkupi Shkupi
FRO
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
? - ?
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
FRO
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
? - ?
Albion Albion
ยกเลิก
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
? - ?
Rabotnicki Rabotnicki
19:00
แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
? - ?
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
Cukaricki Cukaricki
? - ?
เอ็นเอส มูล่า เอ็นเอส มูล่า
ยกเลิก
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
? - ?
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
ยกเลิก
จีเคเอส คาโตวิค จีเคเอส คาโตวิค
? - ?
Radzionkow (Pol) Radzionkow (Pol)
19:00
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
? - ?
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
Lviv Lviv
? - ?
ดินาโม ทบิลิซี่	ดินาโม ทบิลิซี่
จบ
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
1 - 2
FK Vozdovac FK Vozdovac
จบ
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
2 - 1
Radnicki Nis Radnicki Nis
ยกเลิก
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
? - ?
Voska Sport (Mkd) Voska Sport (Mkd)
จบ
เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า
2 - 2
Grosuplje (Slo) Grosuplje (Slo)
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
1 - 0
Metalac Metalac
โกเมล โกเมล
1 - 0
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
Zizkov Zizkov
1 - 0
FC Vratimov FC Vratimov
ยกเลิก
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์ เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
? - ?
Warta Gorzow Warta Gorzow
21:00
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
? - ?
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
ยกเลิก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
พักครึ่ง
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
0 - 2
Velez Mostar Velez Mostar
23:00
เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น
? - ?
อาเลิน อาเลิน
23:00
KKS Kalisz KKS Kalisz
? - ?
Nowe Skalmierzyce Nowe Skalmierzyce
00:00
Hamburger SV II Hamburger SV II
? - ?
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
00:00
Mainz II Mainz II
? - ?
FC Basara Mainz (Ger) FC Basara Mainz (Ger)
00:00
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
? - ?
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
00:00
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
? - ?
Triglav Triglav
00:00
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
SV Wildon (Aut) SV Wildon (Aut)
จบ
FK Makhachkala FK Makhachkala
6 - 1
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
ยกเลิก
L. Mikulas L. Mikulas
? - ?
Trebisov Trebisov
จบ
Pohronie Pohronie
3 - 2
Samorin Samorin
จบ
เอฟซี โคเปอร์ เอฟซี โคเปอร์
0 - 2
Prijedor Prijedor
จบ
Strumska Slava Strumska Slava
0 - 2
Svoge Svoge
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
1 - 1
Vysne Opatske Vysne Opatske
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1 - 1
พิวนิค พิวนิค
พักครึ่ง
Sesvete Sesvete
0 - 1
Opatija Opatija
พักครึ่ง
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
1 - 0
Botev Vratsa Botev Vratsa
Domzale Domzale
? - ?
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
20:30
Sala Sala
? - ?
Komarno Komarno
21:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
วิดเซว ลอดซ์ วิดเซว ลอดซ์
22:30
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
? - ?
Kustosija Kustosija
23:30
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
? - ?
Diefflen Diefflen
จบ
Visakha Visakha
3 - 2
Boeung Ket Boeung Ket
22:00
Beltinci Beltinci
? - ?
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
00:30
Union Titus Petange Union Titus Petange
? - ?
Differdange Differdange
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
? - ?
Rabotnicki Rabotnicki
22:00
Prishtina Prishtina
? - ?
Atyrau Atyrau
22:00
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
? - ?
Vojvodina Vojvodina
23:00
Cuiavia Inowroclaw (Pol) Cuiavia Inowroclaw (Pol)
? - ?
Solec K. Solec K.
22:00
Dugo Selo (Cro) Dugo Selo (Cro)
? - ?
NK Jarun (Cro) NK Jarun (Cro)
00:00
WAF Brigittenau (Aut) WAF Brigittenau (Aut)
? - ?
Floridsdorf (Aut) Floridsdorf (Aut)
จบ
Al-Shoalah Al-Shoalah
1 - 1
Al Ain Al Ain
Bisha Bisha
0 - 1
Al Akhdoud Al Akhdoud
21:00
ฮาเจอร์ คลับ ฮาเจอร์ คลับ
? - ?
Ohod Ohod
23:00
Sliema Sliema
? - ?
Balzan Balzan
21:00
Hamrun Hamrun
? - ?
Birkirkara Birkirkara
04:15
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
? - ?
Barcelona Barcelona
04:15
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
Atlanta Atlanta
06:15
ชิลี ชิลี
? - ?
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
05:00
ปารากวัย ปารากวัย
? - ?
อุรุกวัย อุรุกวัย
00:15
CS Maruinense CS Maruinense
? - ?
Atletico Gloriense Atletico Gloriense
05:15
คอนเฟียนก้า เอสอี คอนเฟียนก้า เอสอี
? - ?
America SE America SE
05:15
Lagarto Lagarto
? - ?
Frei Paulistano Frei Paulistano
Omonia 29th May Omonia 29th May
2 - 0
Ermis Ermis
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
1 - 0
Karmiotissa Karmiotissa
ASIL Lysi ASIL Lysi
2 - 1
Paralimni Paralimni
20:00
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
? - ?
รอยัล ลีโอพาร์ดส์ รอยัล ลีโอพาร์ดส์
22:00
Samger Samger
? - ?
Sporting Real Sporting Real
พักครึ่ง
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
? - ?
Lentigione Lentigione
พักครึ่ง
San Donnino San Donnino
2 - 0
Forli Forli
พักครึ่ง
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
1 - 0
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
03:00
Agua Santa Agua Santa
? - ?
Sao Bernardo Sao Bernardo
จบ
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
ซานโต อันเดร เอสพี ซานโต อันเดร เอสพี
03:00
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
? - ?
เซาเปาโล เซาเปาโล
03:00
อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี
? - ?
ซานโตส ซานโตส
03:00
Ituano Ituano
? - ?
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
03:00
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
? - ?
บรากันติโน้ บรากันติโน้
03:00
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
FRO
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
? - ?
Paloma Paloma
จบ
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
2 - 2
Persela Lamongan Persela Lamongan
พักครึ่ง
Persita Persita
1 - 1
Persija Jakarta Persija Jakarta
Biancavilla Biancavilla
? - ?
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
พักครึ่ง
San Luca San Luca
1 - 0
Rende Rende
03:00
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
? - ?
Murici Murici
03:00
ASA ASA
? - ?
Murici Murici
เลื่อน
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
? - ?
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
03:00
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
03:00
CSE CSE
? - ?
Alianca Alianca
05:00
CE Forca E Luz CE Forca E Luz
? - ?
America RN America RN
05:00
Potiguar Potiguar
? - ?
Potyguar Potyguar
05:00
Santa Cruz de Natal Santa Cruz de Natal
? - ?
เอบีซี อาร์เอ็น	เอบีซี อาร์เอ็น
05:00
Globo Globo
? - ?
Assu RN Assu RN
23:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Getafe B Getafe B
23:00
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
? - ?
Ursaria Ursaria
23:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
? - ?
Villaverde San Andres Villaverde San Andres
23:00
Carabanchel Carabanchel
? - ?
Villaviciosa Villaviciosa
23:00
Galapagar Galapagar
? - ?
Parla (Esp) Parla (Esp)
23:00
ลาส โรซาส ซีเอฟ ลาส โรซาส ซีเอฟ
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
23:00
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
? - ?
Alcala Alcala
23:00
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
23:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
23:00
Tres Cantos Tres Cantos
? - ?
CDE Madrid CDE Madrid
05:00
อาไว เอสซี อาไว เอสซี
? - ?
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
05:00
Barra FC Barra FC
? - ?
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
05:00
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
? - ?
Camboriu Camboriu
05:00
Joinville Joinville
? - ?
Concordia Concordia
05:00
Prospera Criciuma Prospera Criciuma
? - ?
Hercilio Luz Hercilio Luz
เลื่อน
ฟราม เรคยาวิก ฟราม เรคยาวิก
? - ?
ธอร์ทตูร์ เรคยาวิก	ธอร์ทตูร์ เรคยาวิก
18:00
วาลูร์ วาลูร์
? - ?
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
จบ
Phrae Phrae
2 - 1
Udon Thani (Tha) Udon Thani (Tha)
พักครึ่ง
Legnano Legnano
1 - 0
Leon Leon
Caravaggio Caravaggio
? - ?
Pontisola Pontisola
พักครึ่ง
Crema Crema
1 - 0
Real Calepina Real Calepina
SG City Nova SG City Nova
1 - 0
Folgore Caratese Folgore Caratese
05:00
Cascavel Cascavel
? - ?
Uniao PR Uniao PR
05:00
Cianorte Cianorte
? - ?
Rio Branco PR Rio Branco PR
05:00
โลนดรีนา  โลนดรีนา
? - ?
Sao Joseense Sao Joseense
05:00
Maringa FC Maringa FC
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
05:00
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
กูรีตีบา กูรีตีบา
05:00
ปาราน่า ปาราน่า
? - ?
Azuriz Azuriz
เลื่อน
วาแรม วาแรม
? - ?
Givry Givry
03:00
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
? - ?
Municipal Limeno Municipal Limeno
03:00
Aguila Aguila
? - ?
Santa Tecla Santa Tecla
03:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Chalatenango Chalatenango
03:00
Jocoro Jocoro
? - ?
FAS FAS
03:00
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
? - ?
Metapan Metapan
03:00
Platense Municipal Platense Municipal
? - ?
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
พักครึ่ง
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
? - ?
Torres Torres
พักครึ่ง
Aprilia Aprilia
0 - 1
Nuova Florida Nuova Florida