ผลบอลสด วันที่ 3 ธันวาคม 2565

เลื่อน
ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
? - ?
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
21:15
ซาราโกซา ซาราโกซา
? - ?
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
23:30
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
23:30
มิรานเดส มิรานเดส
? - ?
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
02:00
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
? - ?
เลกาเนส เลกาเนส
19:00
เวนิส เวนิส
? - ?
แตร์นานา แตร์นานา
23:00
กาญารี่ กาญารี่
? - ?
ปาร์มา ปาร์มา
18:30
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
? - ?
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
18:30
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
? - ?
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
18:30
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
? - ?
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
19:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
? - ?
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
? - ?
อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด	อ็อกฟอร์ด ยูไนเต็ด
18:30
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
? - ?
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
18:30
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
? - ?
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
18:30
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
? - ?
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
19:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
? - ?
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
? - ?
สวินดอน ทาวน์ สวินดอน ทาวน์
21:00
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
? - ?
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
21:00
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
21:00
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
? - ?
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
โรชเดล โรชเดล
? - ?
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
21:00
อาร์บรอท อาร์บรอท
? - ?
กรีนน็อค มอร์ตัน	กรีนน็อค มอร์ตัน
21:00
อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
? - ?
เรธ โรเวอร์ส เรธ โรเวอร์ส
21:00
โคฟ เรนเจอร์ส โคฟ เรนเจอร์ส
? - ?
แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
21:00
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
? - ?
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
21:00
ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
? - ?
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
16:30
แบนเดอร์มาสปอร์ แบนเดอร์มาสปอร์
? - ?
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
16:30
Bodrumspor Bodrumspor
? - ?
เกนเคลอร์บิลิจี้	เกนเคลอร์บิลิจี้
19:00
ซัมซันสปอร์ ซัมซันสปอร์
? - ?
เดนิซลิสปอร์	เดนิซลิสปอร์
22:00
ซาคาร์ยาสปอร์ ซาคาร์ยาสปอร์
? - ?
เออร์ซูลัม เออร์ซูลัม
01:00
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
? - ?
Club Brugge KV U23 Club Brugge KV U23
01:00
วิร์ตัน วิร์ตัน
? - ?
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
เลื่อน
เฉิงตู หยงเฉิง เฉิงตู หยงเฉิง
? - ?
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์	อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
เลื่อน
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
? - ?
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
เลื่อน
เหม่ยโจว ฮักก้า เหม่ยโจว ฮักก้า
? - ?
ฉางชุน หย่าไถ (N) ฉางชุน หย่าไถ (N)
เลื่อน
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
? - ?
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
เลื่อน
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
เลื่อน
เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล เอฟซี เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล เอฟซี
? - ?
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
เลื่อน
ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N) ฉือเจียจวง เอเวอร์ ไบท์ (N)
? - ?
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
เลื่อน
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
? - ?
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
เลื่อน
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
? - ?
เซินเจิ้น เอฟซี เซินเจิ้น เอฟซี
18:00
เซนไนยิน เอฟซี เซนไนยิน เอฟซี
? - ?
ไฮเดอราแบด ไฮเดอราแบด
20:00
เบงกาลูรู เอฟซี เบงกาลูรู เอฟซี
? - ?
อายร์ ยูไนเต็ด (N) อายร์ ยูไนเต็ด (N)
23:00
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
? - ?
บราก้า บราก้า
02:45
โทรเฟนเซ่ โทรเฟนเซ่
? - ?
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
15:00
Otelul Otelul
? - ?
Metaloglobus Metaloglobus
15:00
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
? - ?
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
15:00
Progresul Spartac Progresul Spartac
? - ?
CSS Slatina CSS Slatina
15:00
Viitorul Selimbar (Rou) Viitorul Selimbar (Rou)
? - ?
Dumbravita (Rou) Dumbravita (Rou)
15:00
Unirea Constanta (Rou) Unirea Constanta (Rou)
? - ?
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่	ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
15:00
U. Dej U. Dej
? - ?
Baia Mare Baia Mare
15:00
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
? - ?
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
17:15
FC Brasov FC Brasov
? - ?
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
19:00
Aarhus W Aarhus W
? - ?
Farum BK W Farum BK W
19:00
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
? - ?
Sundby W Sundby W
19:00
Koldingq FC W Koldingq FC W
? - ?
Koge W Koge W
19:00
Thisted FC W Thisted FC W
? - ?
Brondby W Brondby W
16:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
? - ?
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
19:00
Cherno More Cherno More
? - ?
Lok. Plovdiv Lok. Plovdiv
21:00
Ettelbruck Ettelbruck
? - ?
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
21:00
Mondercange Mondercange
? - ?
Kaerjeng Kaerjeng
FRO
Hay al-Arab Hay al-Arab
? - ?
Alfalah Atbra Alfalah Atbra
21:00
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
? - ?
Potsdam W Potsdam W
21:00
Freiburg W Freiburg W
? - ?
Duisburg W Duisburg W
21:00
Meppen W Meppen W
? - ?
Koln W Koln W
21:00
SGS Essen W SGS Essen W
? - ?
Werder Bremen W Werder Bremen W
21:00
Wolfsburg W Wolfsburg W
? - ?
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
15:30
Mas Taborsko Mas Taborsko
? - ?
สโลวาน ลิเบอเรค	สโลวาน ลิเบอเรค
18:00
Bohemians 1905 Bohemians 1905
? - ?
Zizkov Zizkov
18:00
ซิกม่า โอโลมุช (N) ซิกม่า โอโลมุช (N)
? - ?
Skalica Skalica
FRO
Darnes Darnes
? - ?
Al-Suqoor Al-Suqoor
FRO
Abu Salim Abu Salim
? - ?
Al Madina Al Madina
FRO
Al-Khmes Al-Khmes
? - ?
Al-Athad Al-Athad
FRO
Asaria Asaria
? - ?
Al-Ittihad Al-Ittihad
FRO
อัลฮิลาล อัลฮิลาล
? - ?
Al Tahaddi Al Tahaddi
02:00
Export Sebaco Export Sebaco
? - ?
Managua FC Managua FC
20:00
Knockbreda Knockbreda
? - ?
Ballyclare Ballyclare
21:00
Ards Ards
? - ?
Institute Institute
21:00
Dergview Dergview
? - ?
H&W Welders H&W Welders
21:00
Loughgall Loughgall
? - ?
Ballinamallard Ballinamallard
21:00
Newington Youth Newington Youth
? - ?
Warrenpoint Warrenpoint
FRO
เอฟซี อีเนอร์เจติค แมรี่ เอฟซี อีเนอร์เจติค แมรี่
? - ?
เอฟซี อาฮาล เอฟซี อาฮาล
FRO
แอลติน แอสเซร์ แอลติน แอสเซร์
? - ?
Sagadam Sagadam
เลื่อน
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
? - ?
Rangers Rangers
17:00
Police FC Police FC
? - ?
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
18:00
Nzoia Sugar Nzoia Sugar
? - ?
Sofapaka Sofapaka
เลื่อน
Gor Mahia Gor Mahia
? - ?
Wazito Wazito
เลื่อน
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
? - ?
Mathare Utd. Mathare Utd.
เลื่อน
Vihiga Vihiga
? - ?
Bidco United Bidco United
17:45
อพอลล่อน สมายร์นิส อพอลล่อน สมายร์นิส
? - ?
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
19:00
Karditsa Karditsa
? - ?
Niki Volos Niki Volos
19:00
Makedonikos Makedonikos
? - ?
Iraklis Iraklis
19:00
PAE Egaleo PAE Egaleo
? - ?
Olympiacos Piraeus B Olympiacos Piraeus B
19:30
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
? - ?
ซีเอฟอาร์ คลูจ์	ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
? - ?
เอฟซี ยู ไครโอวา 1948	เอฟซี ยู ไครโอวา 1948
20:00
Arsenal W Arsenal W
? - ?
Everton W Everton W
20:00
Eleven Angels Eleven Angels
? - ?
Sua Flamingoes Sua Flamingoes
20:00
Orapa United Orapa United
? - ?
Morupule Morupule
20:00
Police XI Police XI
? - ?
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
20:00
Security Systems Security Systems
? - ?
Nico United Nico United
20:00
Township Rollers Township Rollers
? - ?
Extension Gunners Extension Gunners
18:00
DVTK DVTK
? - ?
Haladas Haladas
23:00
Nea Salamis Nea Salamis
? - ?
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
23:00
ปาฟอส ปาฟอส
? - ?
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
23:00
Angers II Angers II
? - ?
Bourges 18 Bourges 18
23:00
อ็องกูแลม อ็องกูแลม
? - ?
Andrezieux Andrezieux
23:00
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
? - ?
Monts Monts
23:00
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
? - ?
เตรลิสซาค เตรลิสซาค
23:00
Nantes II Nantes II
? - ?
Lorient II Lorient II
23:00
Stade Bordelais Stade Bordelais
? - ?
Romorantin Romorantin
23:00
Vierzon Foot Vierzon Foot
? - ?
Saumur Olympique Saumur Olympique
23:30
อีเซอร์ อีเซอร์
? - ?
Chamalieres Chamalieres
16:00
Bochum U19 Bochum U19
? - ?
Oberhausen U19 Oberhausen U19
18:00
Verl U19 Verl U19
? - ?
RW Essen U19 RW Essen U19
18:30
Alki Oroklini Alki Oroklini
? - ?
Peyia 2014 FC Peyia 2014 FC
18:30
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
? - ?
Ermis Ermis
18:30
Ayia Napa Ayia Napa
? - ?
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
18:30
M.E.A.P. Nisou M.E.A.P. Nisou
? - ?
Othellos Athienou Othellos Athienou
18:30
Ypsonas Ypsonas
? - ?
Paeek Paeek
21:30
AS Denguele (Ivo) AS Denguele (Ivo)
? - ?
Racing d'Abidjan Racing d'Abidjan
23:45
Stella Abidjan Stella Abidjan
? - ?
Lys Sassandra Lys Sassandra
18:00
Lisse Lisse
? - ?
HFC HFC
18:30
Noordwijk Noordwijk
? - ?
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
19:00
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
? - ?
AFC AFC
19:00
Jong Volendam Jong Volendam
? - ?
HHC HHC
19:00
Kozakken Boys Kozakken Boys
? - ?
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
19:00
Scheveningen Scheveningen
? - ?
TEC TEC
19:00
Spakenburg Spakenburg
? - ?
Katwijk Katwijk
20:00
Quick Boys Quick Boys
? - ?
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
21:00
Ballymena Ballymena
? - ?
Cliftonville Cliftonville
21:00
Coleraine Coleraine
? - ?
Dungannon Dungannon
21:00
Crusaders Crusaders
? - ?
เกล็นโตรัน เอฟซี เกล็นโตรัน เอฟซี
21:00
ลินฟิลด์ เอฟซี ลินฟิลด์ เอฟซี
? - ?
คาร์ริค แรนเจอร์	คาร์ริค แรนเจอร์
21:00
Newry City Newry City
? - ?
Portadown Portadown
เลื่อน
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
? - ?
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
เลื่อน
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
? - ?
Paradou Paradou
เลื่อน
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
? - ?
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
เลื่อน
เซาอูร่า เซาอูร่า
? - ?
Constantine Constantine
21:00
St Josephs St Josephs
? - ?
Lynx Lynx
23:30
Europa FC Europa FC
? - ?
College 1975 FC College 1975 FC
21:00
อาเรา (หญิง) อาเรา (หญิง)
? - ?
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
21:00
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
? - ?
St. Gallen W St. Gallen W
21:00
Rapperswil W Rapperswil W
? - ?
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
21:00
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
? - ?
บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
21:00
อีเวอร์ดอน (หญิง) อีเวอร์ดอน (หญิง)
? - ?
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
FRO
ASCotonou ASCotonou
? - ?
Adjidja Adjidja
FRO
Avrankou Omnisport Avrankou Omnisport
? - ?
JAC JAC
FRO
Upi Onm Upi Onm
? - ?
Coton FC Coton FC
FRO
Damissa Damissa
? - ?
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
FRO
Dynamique Djougou Dynamique Djougou
? - ?
Bembereke Bembereke
FRO
Dynamo Abomey Dynamo Abomey
? - ?
Energie Sports Energie Sports
FRO
Ouidah Ouidah
? - ?
Djeffa Djeffa
FRO
Soleil Soleil
? - ?
Espoir Espoir
16:00
คิทซี คิทซี
? - ?
Sham Shui Po Sham Shui Po
23:00
Aubagne Aubagne
? - ?
Jura Sud Jura Sud
23:00
Canet Roussillon Canet Roussillon
? - ?
Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
23:00
Evian TG Evian TG
? - ?
Lyon II Lyon II
23:00
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
? - ?
Grasse Grasse
23:00
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
? - ?
Auxerre II Auxerre II
23:00
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
? - ?
Ales Ales
23:00
ตูลง ตูลง
? - ?
Saint Priest Saint Priest
01:00
เซเต้ เซเต้
? - ?
Hyeres Hyeres
FRO
Anse Reunion Anse Reunion
? - ?
La Passe La Passe
FRO
Mont Fleuri Mont Fleuri
? - ?
Bazar Brothers Bazar Brothers
FRO
Saint Louis Saint Louis
? - ?
Real Maldives Real Maldives
16:00
Eintracht Trier U19 Eintracht Trier U19
? - ?
Stuttgart U19 Stuttgart U19
16:00
Freiburg U19 Freiburg U19
? - ?
Heidenheim U19 Heidenheim U19
16:00
Karlsruher U19 Karlsruher U19
? - ?
Nurnberg U19 Nurnberg U19
18:00
Bayern U19 Bayern U19
? - ?
Ingolstadt U19 Ingolstadt U19
19:00
Munich 1860 U19 Munich 1860 U19
? - ?
Reutlingen U19 Reutlingen U19
FRO
Julinho Sporting Julinho Sporting
? - ?
Okahandja Okahandja
FRO
Young Brazilians Young Brazilians
? - ?
Blue Waters Blue Waters
FRO
Life Fighters Life Fighters
? - ?
Mighty Gunners Mighty Gunners
FRO
LD Maputo LD Maputo
? - ?
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
FRO
Kakadl Kakadl
? - ?
Gomido Gomido
19:30
Zwevezele W Zwevezele W
? - ?
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
20:00
Genk II W Genk II W
? - ?
Leuven II W Leuven II W
20:00
Gent II W Gent II W
? - ?
Zulte Waregem II W Zulte Waregem II W
20:30
GBA Kontich W GBA Kontich W
? - ?
Mons W Mons W
20:30
Tienen W Tienen W
? - ?
RFC Liege W RFC Liege W
21:00
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
? - ?
Moldavo W Moldavo W
21:30
Westerlo W Westerlo W
? - ?
Chastre W Chastre W
22:00
RSC Anderlecht II W RSC Anderlecht II W
? - ?
Wuustwezel W Wuustwezel W
18:00
Birmingham U21 Birmingham U21
? - ?
Everton U21 Everton U21
20:00
Cardiff U21 (Wal) Cardiff U21 (Wal)
? - ?
Wolves U21 Wolves U21
FRO
Pevidem Pevidem
? - ?
Vila Mea Vila Mea
21:00
บอนนี่ริกก์ โรส แอธเลติค เอฟซี บอนนี่ริกก์ โรส แอธเลติค เอฟซี
? - ?
ดัมบาร์ตัน	ดัมบาร์ตัน
21:00
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
? - ?
แอนนัน แอธเลติก	แอนนัน แอธเลติก
21:00
เอลกิ้น ซิตี้ เอลกิ้น ซิตี้
? - ?
สเตนเฮาส์มัวร์	สเตนเฮาส์มัวร์
21:00
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
? - ?
อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
21:00
สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
? - ?
สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน	สเตอร์ลิง อัลเบี้ยน
15:00
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
? - ?
Constantine U21 Constantine U21
15:00
Saoura U21 Saoura U21
? - ?
Chelghoum U21 Chelghoum U21
20:00
Arba U21 Arba U21
? - ?
Khenchela U21 Khenchela U21
20:00
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
? - ?
El Bayadh U21 El Bayadh U21
20:00
Biskra U21 Biskra U21
? - ?
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
20:00
ES Setif U21 ES Setif U21
? - ?
Oran U21 Oran U21
20:00
Magra U21 Magra U21
? - ?
USM Alger U21 USM Alger U21
20:00
MC Alger U21 MC Alger U21
? - ?
Paradou U21 Paradou U21
13:00
Southern District Southern District
? - ?
Tai Po Tai Po
16:30
กาบาลา กาบาลา
? - ?
Sabail Sabail
19:00
Sabah Baku Sabah Baku
? - ?
Keshla Keshla
22:00
Reims 2 Reims 2
? - ?
เอปินาล เอปินาล
23:00
เบลฟอร์ เบลฟอร์
? - ?
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
23:00
บูโลญจน์ บูโลญจน์
? - ?
ES Wasquehal ES Wasquehal
23:00
เกรไตล์ เกรไตล์
? - ?
St Quentin St Quentin
23:00
Bobigny Bobigny
? - ?
Lusitanos Lusitanos
23:00
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
? - ?
Besancon Besancon
23:00
Haguenau Haguenau
? - ?
Colmar Colmar
23:00
Metz II (Fra) Metz II (Fra)
? - ?
Furiani Agliani Furiani Agliani
20:00
Cailungo Cailungo
? - ?
Murata Murata
20:00
Domagnano Domagnano
? - ?
Libertas Libertas
20:00
เอสพี ลา ฟิออริต้า (N) เอสพี ลา ฟิออริต้า (N)
? - ?
Faetano Faetano
20:00
Virtus Virtus
? - ?
Cosmos Cosmos
16:00
Hansa Rostock U19 Hansa Rostock U19
? - ?
Dresden U19 Dresden U19
16:00
RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
? - ?
Hamburger SV U19 Hamburger SV U19
16:30
Hertha U19 Hertha U19
? - ?
Viktoria Berlin U19 Viktoria Berlin U19
17:00
Berliner AK 07 U19 Berliner AK 07 U19
? - ?
Cottbus U19 Cottbus U19
18:00
Wolfsburg U19 Wolfsburg U19
? - ?
Bremen U19 Bremen U19
17:30
Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown
? - ?
Boeung Ket Boeung Ket
17:30
Svay Rieng Svay Rieng
? - ?
Visakha Visakha
เลื่อน
พีเอสเอส สเลมัน พีเอสเอส สเลมัน
? - ?
อาร์เอเอ็นเอส นูซันตารา เอฟซี	อาร์เอเอ็นเอส นูซันตารา เอฟซี
เลื่อน
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
17:00
Gzira Gzira
? - ?
Balzan Balzan
17:00
Sirens Sirens
? - ?
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
19:15
Floriana Floriana
? - ?
Marsaxlokk Marsaxlokk
22:00
Berane Berane
? - ?
Grbalj Grbalj
22:00
Igalo Igalo
? - ?
Celik Niksic Celik Niksic
22:00
Kom Podgorica Kom Podgorica
? - ?
Bokelj Bokelj
22:00
Mladost DG Mladost DG
? - ?
Zeta Zeta
22:00
Otrant Otrant
? - ?
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
19:00
Coastal Union Coastal Union
? - ?
Simba Simba
22:00
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
? - ?
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
19:00
Club Brugge W Club Brugge W
? - ?
Mechelen W Mechelen W
20:00
Aalst W Aalst W
? - ?
RSC Anderlecht W (Bel) RSC Anderlecht W (Bel)
FRO
Escola Warszawa U19 Escola Warszawa U19
? - ?
Legnica U19 Legnica U19
FRO
Gornik Z. U19 Gornik Z. U19
? - ?
Slask W. U19 Slask W. U19
FRO
Jagiellonia U19 Jagiellonia U19
? - ?
Pogon Szczecin U19 Pogon Szczecin U19
FRO
Rakow Czestochowa U19 Rakow Czestochowa U19
? - ?
Korona Kielce U19 Korona Kielce U19
FRO
Zaglebie U19 Zaglebie U19
? - ?
Legia U19 Legia U19
FRO
Lechia G. U19 Lechia G. U19
? - ?
Arka Gdynia U19 Arka Gdynia U19
FRO
Cracovia U19 Cracovia U19
? - ?
Wisla U19 Wisla U19
21:00
ไคลด์ ไคลด์
? - ?
เอดินเบิร์ก ซิตี้ เอดินเบิร์ก ซิตี้
21:00
ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค
? - ?
ควีน ออฟ เซาธ์	ควีน ออฟ เซาธ์
21:00
ฟัลเคิร์ก ฟัลเคิร์ก
? - ?
แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี	แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี
21:00
เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั
? - ?
ปีเตอร์เฮด ปีเตอร์เฮด
21:00
มอนโทรส มอนโทรส
? - ?
อัลลัว แอธเลติก	อัลลัว แอธเลติก
19:00
Chambishi Chambishi
? - ?
Kabwe Kabwe
19:00
Forest Rangers Forest Rangers
? - ?
NAPSA Stars NAPSA Stars
19:00
Nchanga Rangers Nchanga Rangers
? - ?
Kansanshi Kansanshi
19:00
Nkana Nkana
? - ?
ZESCO ZESCO
19:00
Nkwazi Nkwazi
? - ?
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
19:00
Prison Leopards Prison Leopards
? - ?
Power Dynamos Power Dynamos
19:00
Red Arrows Red Arrows
? - ?
Green Eagles Green Eagles
19:00
Zanaco Zanaco
? - ?
Man Utd Zambia Man Utd Zambia
เลื่อน
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
? - ?
New Oil New Oil
เลื่อน
Magara Young Boys Magara Young Boys
? - ?
Rukinzo Rukinzo
FRO
Kaloum Star (Gui) Kaloum Star (Gui)
? - ?
Kamsar Kamsar
FRO
CO Coyah CO Coyah
? - ?
Flamme Olympique Flamme Olympique
17:00
Bolnisi Bolnisi
? - ?
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
17:00
Dila Gori Dila Gori
? - ?
Samgurali Samgurali
17:00
ดินาโม บาตูมิ ดินาโม บาตูมิ
? - ?
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
17:00
ดินาโม ทบิลิซี่ ดินาโม ทบิลิซี่
? - ?
Gagra Gagra
17:00
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
? - ?
Telavi Telavi
19:00
AS Kigali AS Kigali
? - ?
Kiyovu Kiyovu
19:00
Espoir Espoir
? - ?
Sunrise Sunrise
19:00
Rutsiro Rutsiro
? - ?
Police Police
19:30
Bordeaux W Bordeaux W
? - ?
Rodez W Rodez W
19:30
Guingamp W Guingamp W
? - ?
Soyaux W Soyaux W
19:30
Lyon W Lyon W
? - ?
Dijon W Dijon W
19:30
Paris FC W Paris FC W
? - ?
Paris SG W Paris SG W
19:30
Reims W Reims W
? - ?
Le Havre W (Fra) Le Havre W (Fra)
21:30
Majestic Majestic
? - ?
ASFA Yennega ASFA Yennega
21:30
RDF RDF
? - ?
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
21:30
Vitesse Vitesse
? - ?
Etoile Filante Etoile Filante
23:45
Salitas Salitas
? - ?
USFA USFA
14:30
Rajasthan United Rajasthan United
? - ?
เนโรก้า เอฟซี	เนโรก้า เอฟซี
23:00
Blois Blois
? - ?
Evreux Evreux
23:00
Caen II Caen II
? - ?
เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N) เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N)
23:00
กรันวิลล์ กรันวิลล์
? - ?
โบเวส์ โบเวส์
23:00
Guingamp II Guingamp II
? - ?
Chateaubriant Chateaubriant
23:00
Poissy Poissy
? - ?
วานส์ โอซี วานส์ โอซี
23:00
Rennes II Rennes II
? - ?
ชาทร์ ชาทร์
23:00
รูอ็อง รูอ็อง
? - ?
Colombes Colombes
23:00
Saint-Malo Saint-Malo
? - ?
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
22:00
Tivat Tivat
? - ?
ซูตเยสก้า นิคซิค	ซูตเยสก้า นิคซิค
22:00
Jedinstvo Jedinstvo
? - ?
Rudar Rudar
22:00
Jezero Jezero
? - ?
Decic Decic
22:00
Mornar Bar Mornar Bar
? - ?
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
22:00
OFK Petrovac OFK Petrovac
? - ?
Iskra Iskra
22:00
บุลเล บุลเล
? - ?
ลูเซิน2 ลูเซิน2
19:30
AC Milan W AC Milan W
? - ?
AS Roma W AS Roma W
19:30
Como W Como W
? - ?
Fiorentina W Fiorentina W
19:30
Inter W Inter W
? - ?
Juventus W Juventus W
19:30
Pomigliano W Pomigliano W
? - ?
Sampdoria W Sampdoria W
19:30
Sassuolo W Sassuolo W
? - ?
Parma W Parma W
FRO
Black Stars Black Stars
? - ?
CO Bamako CO Bamako
FRO
Korofina Korofina
? - ?
Binga (Mli) Binga (Mli)
FRO
Liberte Liberte
? - ?
ASFAN ASFAN
FRO
Tahoua Tahoua
? - ?
Sahel Sahel
15:00
Benesov Benesov
? - ?
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
15:30
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
? - ?
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
15:30
Motorlet Prague Motorlet Prague
? - ?
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
15:30
Trinec Trinec
? - ?
	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
16:00
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
? - ?
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
16:00
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
? - ?
ซังคท์เพิลเทิน ซังคท์เพิลเทิน
17:00
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
? - ?
L. Mikulas L. Mikulas
17:00
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
? - ?
เทลสตาร์ เทลสตาร์
17:00
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
? - ?
กอร์นิค เลซน่า กอร์นิค เลซน่า
17:00
ซโวลเล่ ซโวลเล่
? - ?
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
18:00
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
? - ?
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
18:30
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
? - ?
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
18:30
คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ
? - ?
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
19:00
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
? - ?
ราโย บาเยกาโน่	ราโย บาเยกาโน่
19:00
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
? - ?
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
19:00
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
? - ?
เซอแร็ง เซอแร็ง
19:30
โลซาน โลซาน
? - ?
บาเซิล บาเซิล
20:00
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
? - ?
เลวาเดียกอส เลวาเดียกอส
21:00
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
? - ?
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
21:00
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
22:00
เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
? - ?
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
23:00
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
? - ?
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
เลื่อน
Al Hikma Al Hikma
? - ?
Al Akhaa Al Ahli Aley Al Akhaa Al Ahli Aley
เลื่อน
Tadamon Tadamon
? - ?
Al Sahel Al Sahel
00:00
Malacateco Malacateco
? - ?
Municipal Municipal