ผลบอลสด วันที่ 24 มิถุนายน 2564

จบ
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
0 - 2
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
1 - 1
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
23:00
โบโด กลิมท์ โบโด กลิมท์
? - ?
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
23:00
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
00:00
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
จบ
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
1 - 0
บรานน์ บรานน์
จบ
สตรอมส์ก็อดเซ็ต สตรอมส์ก็อดเซ็ต
4 - 0
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
จบ
ออด บีเค ออด บีเค
3 - 0
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
0 - 0
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
02:00
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
? - ?
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส	ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
07:30
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
05:00
ซิเอร่า ซิเอร่า
? - ?
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
07:00
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
? - ?
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี	สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
06:30
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
? - ?
ซานโตส ซานโตส
07:30
ครูไซโร่ ครูไซโร่
? - ?
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
0 - 0
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
เลื่อน
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
? - ?
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
เลื่อน
เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
? - ?
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
06:00
Lara Lara
? - ?
Puerto Cabello Puerto Cabello
06:00
Metropolitanos Metropolitanos
? - ?
Monagas Monagas
จบ
Maldonado Maldonado
1 - 1
Progreso Progreso
01:45
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
? - ?
Wanderers Wanderers
จบ
Barcelona W Barcelona W
5 - 0
Huelva W Huelva W
จบ
Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
1 - 4
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
00:00
คุมลา คุมลา
? - ?
Nordvarmland Nordvarmland
20:00
Stenungsunds Stenungsunds
? - ?
Ahlafors IF Ahlafors IF
20:00
Yxhults IK (Swe) Yxhults IK (Swe)
? - ?
IFK Skovde IFK Skovde
เลื่อน
Real Kings Real Kings
? - ?
Richards Bay Richards Bay
FRO
Ahli Khartoum Ahli Khartoum
? - ?
Al-Khartoum Al-Khartoum
FRO
Hay Al Wadi Hay Al Wadi
? - ?
Hilal El Obied Hilal El Obied
FRO
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
? - ?
Ahli Shendi Ahli Shendi
FRO
Hilal El-Fasher Hilal El-Fasher
? - ?
Amal Atbara Amal Atbara
จบ
เคพีวี คอกโคล่า เคพีวี คอกโคล่า
0 - 2
กนิสตัน เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ
02:15
กรอตต้า กรอตต้า
? - ?
Fram Fram
04:00
Quindio Quindio
? - ?
Cortulua Cortulua
00:00
Friska Viljor Friska Viljor
? - ?
Ytterhogdals Ytterhogdals
01:00
Umea FC Umea FC
? - ?
บูเด็นส์ บูเด็นส์
FRO
Armed Forces Armed Forces
? - ?
Real Banjul Real Banjul
FRO
Tallinding United Tallinding United
? - ?
Fortune Fortune
FRO
Santa Rosa Santa Rosa
? - ?
Juan Aurich Juan Aurich
FRO
Llacuabamba Llacuabamba
? - ?
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
Union Comercio Union Comercio
? - ?
Grau Grau
FRO
Huaral Huaral
? - ?
Chavelines Chavelines
FRO
Carlos Stein Carlos Stein
? - ?
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
เลื่อน
Santos FC Santos FC
? - ?
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
07:00
ชิลี ชิลี
? - ?
ปารากวัย ปารากวัย
04:00
โบลิเวีย โบลิเวีย
? - ?
อุรุกวัย อุรุกวัย
จบ
อาร์เจนตินา อาร์เจนตินา
2 - 2
เปรู เปรู
จบ
Kitchee Kitchee
2 - 0
Port MTI FC Port MTI FC
จบ
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
0 - 2
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
FRO
Ngom Ajdabiya Ngom Ajdabiya
? - ?
Al Sadaqa Al Sadaqa
FRO
Mahalla Tripoli Mahalla Tripoli
? - ?
Al-Khmes Al-Khmes
FRO
Al-Anwar Al-Anwar
? - ?
Khaleej Sirte Khaleej Sirte
FRO
Dynamo Parakou Dynamo Parakou
? - ?
Dragons Dragons
จบ
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
0 - 1
เซย์นาโจเอน เจเค	เซย์นาโจเอน เจเค
จบ
เอซี โอลู เอซี โอลู
0 - 2
คูพีเอส คูพีเอส
จบ
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
2 - 0
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
จบ
ฮอนก้า เอสพู ฮอนก้า เอสพู
2 - 1
ฮาก้า ฮาก้า
จบ
JBK JBK
4 - 1
Rovaniemi 2 Rovaniemi 2
20:00
Vaajakoski Vaajakoski
? - ?
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
จบ
VIFK VIFK
3 - 2
โอวลุ โอวลุ
01:30
บาร์รากัส บาร์รากัส
? - ?
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
01:30
Yupanqui Yupanqui
? - ?
Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
ลินโดมี่ ลินโดมี่
1 - 0
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
1 - 0
ลุนด์ส ลุนด์ส
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
1 - 2
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
Kindermann W Kindermann W
0 - 0
Corinthians W Corinthians W
Bahia W Bahia W
1 - 1
Sao Paulo W Sao Paulo W
Ferroviaria W Ferroviaria W
1 - 0
Flamengo W Flamengo W
Gremio W Gremio W
0 - 0
Botafogo RJ W Botafogo RJ W
Minas ICESP W Minas ICESP W
2 - 0
Palmeiras W Palmeiras W
Napoli W Napoli W
0 - 0
SAO Jose W SAO Jose W
Real Brasilia W Real Brasilia W
0 - 0
Internacional W Internacional W
Santos W Santos W
0 - 1
Cruzeiro W Cruzeiro W
02:00
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
? - ?
Independiente Independiente
00:00
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
? - ?
ฮุดดิงเกะ ฮุดดิงเกะ
00:00
รีนนิงเกะ รีนนิงเกะ
? - ?
มูทาลา มูทาลา
00:30
Tyreso Tyreso
? - ?
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
ปาเลสไตน์ ปาเลสไตน์
3 - 1
คอโมโรส คอโมโรส
Flamengo RJ U20 Flamengo RJ U20
1 - 0
America MG U20 America MG U20
จบ
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
1 - 1
Polisi Tanzania Polisi Tanzania
จบ
ทีพีวี แทมเปเร่ (N) ทีพีวี แทมเปเร่ (N)
1 - 0
Ilves 2 (Fin) Ilves 2 (Fin)
03:00
Carlos Manucci Carlos Manucci
? - ?
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
จบ
Chavelines Chavelines
1 - 2
Grau Grau
03:00
พิเทโอ พิเทโอ
? - ?
ลูเลโอ ลูเลโอ
03:00
America de Quito America de Quito
? - ?
Gualaceo Gualaceo
03:00
Cumbaya Cumbaya
? - ?
Ind. Juniors Ind. Juniors
FRO
Police Police
? - ?
ASFAN ASFAN
23:00
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
? - ?
IFK Karlshamn IFK Karlshamn
23:00
IFK เบรกา 	 IFK เบรกา
? - ?
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
23:00
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
? - ?
Rappe GOIF (Swe) Rappe GOIF (Swe)
00:00
โอลิมปิก โอลิมปิก
? - ?
Eslovs Eslovs
23:00
รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
? - ?
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
23:00
Solvesborgs Solvesborgs
? - ?
Prespa Birlik Prespa Birlik
FRO
Kamsar Kamsar
? - ?
Loubha Loubha
FRO
Wakirya Wakirya
? - ?
Elephant Coleah Elephant Coleah
FRO
Liechtenstein W Liechtenstein W
? - ?
Gibraltar W Gibraltar W
เลื่อน
Mathare Utd. Mathare Utd.
? - ?
Rangers Rangers
19:00
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
? - ?
Bandari Bandari
00:00
Alvsjo W Alvsjo W
? - ?
Mallbackens W Mallbackens W
จบ
Kalmar W Kalmar W
3 - 2
Bollstanas W Bollstanas W
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
2 - 1
Alingsas W Alingsas W
จบ
Sundsvall W Sundsvall W
1 - 0
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
โอ ฮิกกิ้นส์ โอ ฮิกกิ้นส์
1 - 0
Cobreloa Cobreloa
จบ
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
0 - 1
D. Concepcion D. Concepcion
ยกเลิก
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
? - ?
Recoleta Recoleta
04:30
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ ชิลี
? - ?
San Luis San Luis
จบ
Bantu Bantu
3 - 0
Sefotha-Fotha Sefotha-Fotha
FRO
Baixa de Cassanje Baixa de Cassanje
? - ?
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
Raja Casablanca Raja Casablanca
0 - 0
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
00:00
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
? - ?
แองเจิ้ลโฮลม์ แองเจิ้ลโฮลม์
00:00
Frolunda Frolunda
? - ?
BK Astrio BK Astrio
00:00
Onsala Onsala
? - ?
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
00:00
Tord Tord
? - ?
ฮุสวาน่า ฮุสวาน่า
00:00
วีนไบรส์ วีนไบรส์
? - ?
ดาลกตอร์ปส ดาลกตอร์ปส
00:00
วอร์ไบรส์(หญิง) วอร์ไบรส์(หญิง)
? - ?
เฮอกอแนส เฮอกอแนส
FRO
Midnimo Midnimo
? - ?
Banaadir Banaadir
จบ
Gyeongju W Gyeongju W
1 - 0
Gumi Sportstoto W Gumi Sportstoto W
จบ
Hwacheon W Hwacheon W
2 - 2
Boeun Sangmu W Boeun Sangmu W
จบ
Incheon Hyundai Steel W Incheon Hyundai Steel W
3 - 0
Changnyeong W Changnyeong W
จบ
Suwon FMC W Suwon FMC W
2 - 3
Seoul W Seoul W
จบ
โฮโบร โฮโบร
1 - 0
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
จบ
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
1 - 0
โอเรโบร โอเรโบร
ยกเลิก
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
? - ?
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
จบ
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
1 - 1
สคีฟ ไอเค	สคีฟ ไอเค
จบ
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
0 - 1
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
จบ
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
2 - 2
วีดีโอตัน วีดีโอตัน
จบ
NK Polet (Cro) NK Polet (Cro)
2 - 4
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
จบ
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
1 - 1
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
00:00
SKV Darmstadt (Ger) SKV Darmstadt (Ger)
? - ?
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
2 - 1
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
จบ
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
3 - 0
Sered Sered
จบ
Hesperange Hesperange
5 - 2
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
FRO
Sutjeska Sutjeska
? - ?
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
จบ
TB Jahn Zeiskam (Ger) TB Jahn Zeiskam (Ger)
0 - 8
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
จบ
ครีลย่า โซเวียตอฟ ครีลย่า โซเวียตอฟ
1 - 3
Proleter Proleter
00:00
Berliner AK 07 Berliner AK 07
? - ?
Zehlendorf Zehlendorf
00:00
Blau-Weiss Zorbau Blau-Weiss Zorbau
? - ?
Meuselwitz Meuselwitz
พักครึ่ง
RW Walldorf RW Walldorf
3 - 2
FC Basara Mainz (Ger) FC Basara Mainz (Ger)
01:45
Chatham (Eng) Chatham (Eng)
? - ?
Sheppey United Sheppey United
ยกเลิก
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
? - ?
เซอแร็ง เซอแร็ง
จบ
Domzale Domzale
2 - 1
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
จบ
Sileks Sileks
0 - 1
เตอูต้า เตอูต้า
จบ
Ebusua Ebusua
1 - 0
Inter Allies Inter Allies
Wa All Stars Wa All Stars
0 - 0
Hearts of Oak Hearts of Oak
จบ
Liberty Liberty
1 - 5
Ashanti Ashanti
จบ
Medeama Medeama
1 - 1
King Faisal King Faisal
จบ
Hammarby W Hammarby W
2 - 1
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
03:00
Keflavik Keflavik
2 - 0
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค
1 - 0
Sindri Sindri
02:15
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
? - ?
Ulfarnir Ulfarnir
02:15
Kari Kari
? - ?
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
02:15
วาลูร์ วาลูร์
? - ?
Leiknir Leiknir
จบ
Atlantico Atlantico
0 - 1
Universidad O&M Universidad O&M
จบ
Abia Warriors Abia Warriors
0 - 1
Enyimba Enyimba
FRO
Wichita Wichita
? - ?
Menace Menace
FRO
Chicago United Chicago United
? - ?
St. Louis Scott Gallagher St. Louis Scott Gallagher
FRO
Southern Soccer Academy Southern Soccer Academy
? - ?
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
FRO
Kaw Valley Kaw Valley
? - ?
Green Bay Voyageurs Green Bay Voyageurs
FRO
Stade Malien Stade Malien
? - ?
Onze Createurs Onze Createurs
FRO
Djoliba Djoliba
? - ?
Real Bamako Real Bamako
20:00
Enkopings SK Enkopings SK
? - ?
Kungsangens Kungsangens
20:00
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
? - ?
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
20:00
เอ็นสเคเด้ เอ็นสเคเด้
? - ?
FC Arlanda FC Arlanda
20:00
ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ไอเอฟเค สต็อกซุนด์
? - ?
Osteraker IFK Osteraker IFK