ผลบอล วันที่ 23 มิถุนายน 2564

ยกเลิก
Slovenia U16 Slovenia U16
? - ?
Russia U16 Russia U16
จบ
23:00
Russia U17 Russia U17
0 - 5
FYR Macedonia U17 FYR Macedonia U17
จบ
23:00
สวีเดน สวีเดน
3 - 2
โปแลนด์ โปแลนด์
จบ
02:00
โปรตุเกส โปรตุเกส
2 - 2
ฝรั่งเศส ฝรั่งเศส
จบ
23:00
สโลวาเกีย สโลวาเกีย
0 - 5
สเปน สเปน
จบ
02:00
เยอรมนี เยอรมนี
2 - 2
ฮังการี่ ฮังการี่
จบ
05:00
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
1 - 0
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
จบ
06:30
บรากันติโน้ บรากันติโน้
3 - 1
พัลไมรัส พัลไมรัส
จบ
05:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
2 - 1
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
จบ
07:30
เซาเปาโล เซาเปาโล
2 - 2
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
เลื่อน
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
? - ?
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
จบ
02:00
โลนดรีนา  โลนดรีนา
0 - 0
เนาติโก้ พีอี	เนาติโก้ พีอี
จบ
03:00
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
3 - 0
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
จบ
03:00
ออล บอยส์ ออล บอยส์
1 - 1
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
จบ
03:00
Alvarado Alvarado
3 - 1
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
จบ
03:00
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
2 - 2
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
จบ
03:00
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
0 - 1
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
จบ
03:00
โมรอน โมรอน
2 - 0
San Telmo San Telmo
จบ
03:00
เฟอร์โร เฟอร์โร
0 - 0
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
จบ
03:00
อินสติตูโต อินสติตูโต
1 - 1
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
จบ
03:00
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
0 - 1
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
จบ
03:00
ติเกร ติเกร
1 - 1
ซีเอ แอตแลนต้า ซีเอ แอตแลนต้า
เลื่อน
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
? - ?
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
จบ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
0 - 2
อูราวะ เรด อูราวะ เรด
จบ
17:00
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
0 - 0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส	คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
จบ
17:00
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
0 - 1
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
จบ
17:00
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
2 - 3
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
จบ
16:00
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
5 - 0
โยโกฮาม่า เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟซี
จบ
17:00
โยโกฮาม่า มาร์รินอส โยโกฮาม่า มาร์รินอส
2 - 0
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
เลื่อน
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
? - ?
Changchun Yatai Changchun Yatai
เลื่อน
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
จบ
14:00
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
0 - 2
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
จบ
00:00
เลบานอน เลบานอน
1 - 0
Djibouti Djibouti
จบ
00:00
Juventus U19 Juventus U19
1 - 2
Empoli U19 Empoli U19
จบ
22:00
Lazio U19 Lazio U19
1 - 1
Bologna U19 Bologna U19
จบ
21:00
โซโลทวร์น โซโลทวร์น
2 - 1
ชวอทซ์ ชวอทซ์
จบ
20:00
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
1 - 1
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
FRO
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
? - ?
เบียล เบียล
จบ
22:30
NJS NJS
0 - 3
Atlantis (Fin) Atlantis (Fin)
จบ
22:30
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
0 - 1
Kiffen Kiffen
จบ
22:30
JaPS JaPS
2 - 2
มิกเกลี มิกเกลี
จบ
06:00
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
3 - 0
Charleston Charleston
จบ
07:00
Miami FC Miami FC
0 - 1
Birmingham Birmingham
จบ
07:30
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
1 - 0
Swope Park Swope Park
จบ
09:00
Seattle 2 Seattle 2
1 - 1
Real Monarchs Real Monarchs
จบ
09:30
Los Angeles 2 Los Angeles 2
1 - 1
Orange County SC Orange County SC
จบ
02:00
ABC ABC
1 - 1
Globo Globo
จบ
22:30
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
2 - 1
อินเตอร์ ตูร์คู	อินเตอร์ ตูร์คู
จบ
22:30
ลาห์ติ ลาห์ติ
0 - 0
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
จบ
03:00
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
3 - 0
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
จบ
03:00
Atlas Atlas
0 - 0
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
จบ
03:00
Claypole Claypole
2 - 1
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
จบ
03:00
Dock Suda Dock Suda
1 - 0
Excursionistas Excursionistas
จบ
03:00
General Lamadrid General Lamadrid
1 - 0
El Porvenir El Porvenir
จบ
03:00
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
0 - 0
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
จบ
03:00
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
0 - 0
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
จบ
03:00
Real Pilar Real Pilar
4 - 4
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
จบ
03:00
Victoriano A. Victoriano A.
0 - 0
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
03:00
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
? - ?
Dock Suda Dock Suda
03:00
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
Claypole Claypole
03:00
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
? - ?
Midland Midland
03:00
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
? - ?
Atlas Atlas
03:00
El Porvenir El Porvenir
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
03:00
Excursionistas Excursionistas
? - ?
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
03:00
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
? - ?
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
03:00
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
? - ?
Real Pilar Real Pilar
03:00
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
? - ?
General Lamadrid General Lamadrid
จบ
01:00
Kansas City NWSL W Kansas City NWSL W
1 - 3
Orlando Pride W Orlando Pride W
จบ
06:30
Racing Louisville W Racing Louisville W
0 - 2
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
จบ
19:00
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
9 - 0
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
จบ
19:00
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
3 - 1
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
จบ
19:00
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
1 - 1
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
จบ
19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
3 - 2
Zilina Zilina
จบ
19:00
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
2 - 4
เลเชีย กอเดนซ์ เลเชีย กอเดนซ์
จบ
19:00
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
1 - 0
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
จบ
22:00
ยังบอยส์ ยังบอยส์
2 - 1
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
จบ
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
3 - 1
Neustadt Neustadt
จบ
23:00
L. Mikulas L. Mikulas
1 - 0
Pohronie Pohronie
จบ
00:00
Dessel Dessel
2 - 5
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
00:00
Hooikt (Bel) Hooikt (Bel)
? - ?
Oosterzonen Oosterzonen
จบ
00:30
Heist Heist
1 - 3
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
จบ
18:00
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
1 - 2
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
จบ
21:00
เลอเฟิน เลอเฟิน
4 - 1
Boom Boom
จบ
22:00
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
0 - 10
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
จบ
22:00
Tsarsko Selo Tsarsko Selo
4 - 0
Strumska Slava Strumska Slava
จบ
23:00
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
8 - 0
Wesel-Lackhausen (Ger) Wesel-Lackhausen (Ger)
จบ
23:00
Vojvodina Vojvodina
1 - 0
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
จบ
00:00
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
2 - 4
ซูลเต้ วาเรเกม	ซูลเต้ วาเรเกม
จบ
16:00
Podbrezova Podbrezova
3 - 1
Z. Moravce Z. Moravce
จบ
23:00
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
2 - 2
Leoben (Aut) Leoben (Aut)
จบ
23:30
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
0 - 11
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
จบ
01:30
Clachnacuddin Clachnacuddin
0 - 5
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
จบ
22:00
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
2 - 3
Slavia Sofia Slavia Sofia
จบ
22:30
Vrchovina Vrchovina
0 - 1
Velke Mezirici Velke Mezirici
จบ
23:00
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
1 - 0
Mura Mura
จบ
23:00
Motorlet Prague Motorlet Prague
3 - 1
Zbuzany Zbuzany
จบ
23:00
Znojmo Znojmo
3 - 2
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
จบ
00:00
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
1 - 0
Domzale Domzale
จบ
15:00
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
1 - 0
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
จบ
16:00
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
3 - 3
Chrudim Chrudim
จบ
18:00
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
3 - 3
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
จบ
23:30
Tasmania Berlin Tasmania Berlin
3 - 5
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
จบ
20:00
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
2 - 2
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
จบ
23:00
FK Vozdovac FK Vozdovac
1 - 0
Buducnost Buducnost
จบ
23:00
Metalac Metalac
1 - 0
Decic Decic
จบ
23:00
Radnicki 1923 Radnicki 1923
1 - 0
Novi Pazar Novi Pazar
จบ
01:30
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
1 - 1
TNS TNS
จบ
21:00
FC Brasov FC Brasov
0 - 2
เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
จบ
23:30
Radomlje Radomlje
2 - 2
NK Bravo NK Bravo
จบ
15:00
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
1 - 0
Dolgoprudny Dolgoprudny
FRO
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
? - ?
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
FRO
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
? - ?
Dolgoprudny Dolgoprudny
จบ
07:00
บราซิล บราซิล
2 - 1
 โคลัมเบีย โคลัมเบีย
ยกเลิก
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
? - ?
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
จบ
17:00
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
0 - 1
Kaya Kaya
เลื่อน
BUL BUL
? - ?
ไวเปอร์ ไวเปอร์
เลื่อน
Bright Stars Bright Stars
? - ?
Kyetume FC Kyetume FC
เลื่อน
Express FC Express FC
? - ?
Myda Myda
เลื่อน
Kampala City Kampala City
? - ?
Wakiso Giants Wakiso Giants
เลื่อน
URA SC URA SC
? - ?
Airtel Kitara Airtel Kitara
จบ
01:30
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
0 - 0
Central Ballester Central Ballester
จบ
01:30
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
1 - 1
CSR Espanol CSR Espanol
จบ
01:30
Liniers Liniers
0 - 1
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
จบ
01:30
ลูกาโน ลูกาโน
1 - 1
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
จบ
18:00
Gwambina Gwambina
2 - 0
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
จบ
06:30
Asheville City Asheville City
0 - 0
East Atlanta East Atlanta
FRO
Miami City Miami City
? - ?
The Villages The Villages
จบ
06:00
AC Connecticut AC Connecticut
1 - 4
Boston Bolts Boston Bolts
จบ
06:00
Black Rock Black Rock
0 - 0
Western Mass Pioneers Western Mass Pioneers
จบ
06:00
Florida Elite Florida Elite
0 - 0
Treasure Coast Treasure Coast
จบ
06:00
Manhattan Manhattan
1 - 2
New Jersey Copa New Jersey Copa
จบ
06:00
Ocean City Ocean City
1 - 2
Junior Lone Star Junior Lone Star
จบ
06:00
Tri-Cities Tri-Cities
3 - 2
North Carolina Fusion U23 North Carolina Fusion U23
จบ
06:00
West Chester Utd West Chester Utd
1 - 0
Reading Reading
จบ
06:30
New York Red Bulls U23 New York Red Bulls U23
4 - 0
Morris Elite Morris Elite
จบ
07:00
Cedar Cedar
0 - 2
Motown Motown
จบ
07:00
Dayton Dayton
0 - 7
Flint City Flint City
จบ
07:00
Kalamazoo FC Kalamazoo FC
1 - 0
Kings Hammer Kings Hammer
จบ
07:30
Brazos Valley Cavalry Brazos Valley Cavalry
0 - 1
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
เลื่อน
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
? - ?
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
จบ
22:00
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
4 - 0
Paradou Paradou
จบ
23:00
Constantine Constantine
0 - 0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
จบ
23:00
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
2 - 1
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
20:00
Etincelles Etincelles
? - ?
Musanze Musanze
20:00
Gasogi United (Rwa) Gasogi United (Rwa)
? - ?
Kiyovu Kiyovu
20:00
Gorilla Gorilla
? - ?
Sunrise Sunrise
20:00
Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
? - ?
Muhanga Muhanga
20:00
อึบซอลา อึบซอลา
? - ?
ลีดิงโก ลีดิงโก
จบ
21:00
Apollon Pontou Apollon Pontou
1 - 1
PO Triglia PO Triglia
จบ
03:30
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
0 - 2
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
FRO
ASCotonou ASCotonou
? - ?
FC Esae FC Esae
FRO
ASOS ASOS
? - ?
Bembereke Bembereke
FRO
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
? - ?
Ayema Ayema
FRO
Hodio Hodio
? - ?
Eternel Eternel
จบ
23:00
AS Douanes AS Douanes
3 - 2
ASFA Yennega ASFA Yennega
จบ
23:00
AS Police AS Police
0 - 1
Leopard St.Camille Leopard St.Camille
จบ
23:00
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
0 - 1
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
จบ
23:00
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
0 - 0
Kozaf Kozaf
จบ
23:00
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
0 - 0
Kadiogo Kadiogo
จบ
23:00
Etoile Filante Etoile Filante
0 - 0
Rahimo Rahimo
จบ
23:00
Salitas Salitas
2 - 0
Majestic Majestic
จบ
23:00
US Ouagadougou US Ouagadougou
0 - 1
Royal Royal
จบ
23:00
USFA USFA
0 - 1
Vitesse Vitesse
15:45
Kelantan Kelantan
? - ?
T-Team T-Team
15:45
Selangor United Selangor United
? - ?
Kuching FA Kuching FA
20:00
PDRM FA PDRM FA
? - ?
Skuad Projek Skuad Projek
จบ
21:00
Lokomotiv Moscow W Lokomotiv Moscow W
9 - 0
Rubin Kazan W Rubin Kazan W
FRO
Sahel Sahel
? - ?
Urana Urana
FRO
SONIDEP SONIDEP
? - ?
Ader Ader
จบ
00:00
ลุงสกิล ลุงสกิล
2 - 3
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
จบ
00:30
ทูรนส์ ทูรนส์
2 - 2
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
จบ
03:00
Sousa Sousa
3 - 2
Campinense Campinense
เลื่อน
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
? - ?
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
จบ
16:00
MC Alger U21 MC Alger U21
0 - 2
Paradou U21 Paradou U21
จบ
16:00
Constantine U21 Constantine U21
3 - 1
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
จบ
16:00
Hussein Dey U21 Hussein Dey U21
1 - 2
USM Alger U21 USM Alger U21
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
1 - 0
Union Comercio Union Comercio
จบ
21:00
Balzers Balzers
2 - 2
Eschen Eschen
Dietikon Dietikon
? - ?
ลินธ์ ลินธ์
จบ
21:00
เรดสตาร์ ซูริก เรดสตาร์ ซูริก
1 - 2
โคโซวา โคโซวา
จบ
20:30
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
1 - 1
โกซซัว โกซซัว
จบ
22:30
PIF Pargas (Fin) PIF Pargas (Fin)
2 - 1
EPS EPS
จบ
23:00
คาโป คาโป
1 - 1
จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า	จีอาร์ไอเอฟเค แกรนคูลล่า
จบ
22:00
เอชเจเค อคาเตเมีย เอชเจเค อคาเตเมีย
3 - 1
ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย	ฮอนก้า เอสฟู อคาเตเมีย
จบ
22:00
Met. Bekobod Met. Bekobod
2 - 1
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
จบ
22:00
Pakhtakor Pakhtakor
1 - 0
Andijan Andijan
จบ
01:00
Afturelding Afturelding
1 - 2
Vestri Vestri
จบ
01:00
IR Reykjavik IR Reykjavik
3 - 0
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
01:00
KFS KFS
4 - 2
Olafsvik Olafsvik
จบ
01:00
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
1 - 2
เซนจาร์นาน	เซนจาร์นาน
จบ
02:15
ไอเอ อคราเนส ไอเอ อคราเนส
3 - 0
Fram Fram
จบ
02:15
Augnablik Augnablik
1 - 4
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
จบ
02:15
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
4 - 1
Njardvik Njardvik
จบ
02:15
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
2 - 1
กรอตต้า	กรอตต้า
จบ
21:00
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
1 - 2
Samgurali Samgurali
จบ
21:00
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
1 - 2
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
จบ
21:00
Telavi Telavi
2 - 1
Samtredia Samtredia
จบ
22:45
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
3 - 2
Al Karkh Al Karkh
จบ
20:30
Al Simawa Al Simawa
0 - 0
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
จบ
23:30
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
0 - 2
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
จบ
23:30
Deportes Temuco Deportes Temuco
0 - 0
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
จบ
02:30
AC Colina AC Colina
1 - 2
La Serena La Serena
จบ
02:30
Melipilla Melipilla
0 - 1
Nublense Nublense
จบ
02:30
San Antonio Unido San Antonio Unido
0 - 0
ฮัวชิปาโต	ฮัวชิปาโต
จบ
07:00
เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์ เอฟเวอร์ตัน วิน่า เดล มาร์
3 - 0
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
จบ
22:00
บุลเล บุลเล
2 - 0
โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส
จบ
22:30
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
1 - 4
โลซาน 2 โลซาน 2
จบ
21:00
Olympique de Geneve Olympique de Geneve
1 - 2
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
FRO
ยังบอยส์ 2 ยังบอยส์ 2
? - ?
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
จบ
20:00
Lidkopings FK Lidkopings FK
2 - 2
Angered (Swe) Angered (Swe)
จบ
00:30
อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
7 - 0
Tidaholm IFK Tidaholm IFK
จบ
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
3 - 2
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์ นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
จบ
06:30
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
1 - 0
โคลัมบัส ครูว โคลัมบัส ครูว
จบ
07:00
ชิคาโก้ ไฟร์ ชิคาโก้ ไฟร์
0 - 1
Cincinnati Cincinnati
จบ
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค มอนทรีออล อิมแพ็ค
0 - 0
DC United DC United
จบ
07:00
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
2 - 0
Austin FC (Usa) Austin FC (Usa)
จบ
07:30
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
2 - 2
Portland Timbers Portland Timbers
จบ
07:30
Nashville SC Nashville SC
3 - 2
โตรอนโต้ โตรอนโต้
จบ
07:30
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
3 - 1
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
จบ
09:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
2 - 1
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
จบ
09:30
ลอส แอนเจลิส เอฟซี ลอส แอนเจลิส เอฟซี
2 - 0
FC Dallas FC Dallas
จบ
09:30
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
1 - 2
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
จบ
03:00
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
1 - 0
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
จบ
21:45
Dinamo Malorita (Blr) Dinamo Malorita (Blr)
1 - 2
สลุตสค์ สลุตสค์
จบ
22:00
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1 - 3
รุกห์ เบรสต์ เอฟซี รุกห์ เบรสต์ เอฟซี
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
4 - 3
อิสลอช อิสลอช
จบ
22:45
เอฟซี สโมเลวิชี่ เอฟซี สโมเลวิชี่
1 - 3
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
จบ
23:00
เอฟซี ลิด้า เอฟซี ลิด้า
0 - 3
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
Partizan Salihorsk Partizan Salihorsk
2 - 3
สปุตนิก สปุตนิก
เลื่อน
Uzda Uzda
? - ?
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
จบ
22:00
Kauno Zalgiris 2 Kauno Zalgiris 2
1 - 2
Banga 2 Banga 2
00:00
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
? - ?
แซเวดอเลนส์ แซเวดอเลนส์
FRO
Geeska Afrika Geeska Afrika
? - ?
Gaadiidka Gaadiidka
จบ
03:15
Cerro Largo Cerro Largo
2 - 1
Sud America Sud America
จบ
23:00
Villa Espanola Villa Espanola
0 - 1
เรนติสตัส เรนติสตัส
จบ
01:45
CA Torque CA Torque
0 - 1
Penarol Penarol
จบ
03:00
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
3 - 0
Atletico San Francisco Atletico San Francisco
จบ
03:00
Don Bosco Jarabacoa Don Bosco Jarabacoa
1 - 0
Delfines Del Este Delfines Del Este
จบ
03:00
Moca Moca
0 - 4
Cibao Cibao
จบ
03:00
San Cristobal San Cristobal
0 - 1
Vega Real Vega Real
จบ
18:00
Tusker Tusker
2 - 1
Western Stima Western Stima
จบ
19:00
Mathare Utd. Mathare Utd.
1 - 0
Leopards Leopards
จบ
19:00
Gor Mahia Gor Mahia
0 - 0
Wazito Wazito
จบ
17:00
Eastern AA Eastern AA
0 - 1
Warriors Warriors
จบ
17:00
Taiwan Steel Taiwan Steel
3 - 0
Athletic 220 Athletic 220
จบ
06:00
Toronto FC II Toronto FC II
3 - 1
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
จบ
06:00
Greenville Greenville
2 - 2
Forward Madison Forward Madison
จบ
21:00
3 de Febrero 3 de Febrero
0 - 2
Deportivo Santani Deportivo Santani
จบ
21:00
Ameliano Ameliano
0 - 3
Guarani de Trinidad Guarani de Trinidad
จบ
21:00
Atyra Atyra
2 - 1
Diaz Diaz
จบ
21:00
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
0 - 3
Rubio Nu Rubio Nu
จบ
21:00
General Caballero JLM General Caballero JLM
3 - 0
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
จบ
21:00
Tacuary Tacuary
1 - 1
San Lorenzo San Lorenzo
00:00
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
? - ?
เอิสเตรซุนด์ เอิสเตรซุนด์
FRO
Al Akhdar Al Akhdar
? - ?
Shabaab Al Jabal Shabaab Al Jabal
FRO
Abu Salim Abu Salim
? - ?
Olympic Azzaweya Olympic Azzaweya
FRO
Al Tahaddi Al Tahaddi
? - ?
Darnes Darnes
จบ
22:00
AS Togo-Port AS Togo-Port
1 - 2
Kara Kara
จบ
22:00
ASC Kara ASC Kara
4 - 0
OTR OTR
จบ
22:00
Asante Kotoko Asante Kotoko
2 - 1
Karela Karela
จบ
22:00
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
2 - 1
Elmina Sharks Elmina Sharks
จบ
22:00
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
2 - 1
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
จบ
22:00
Great Olympics Great Olympics
1 - 0
Bechem United Bechem United
จบ
22:00
WAFA WAFA
3 - 2
Aduana Stars Aduana Stars
จบ
20:00
K. Almaty K. Almaty
5 - 1
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
จบ
22:00
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
1 - 3
Tobol Tobol
จบ
21:00
Taraz Taraz
1 - 1
Arys Arys
จบ
19:00
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
1 - 2
Atyrau Atyrau
จบ
03:00
Atl. Porteno Atl. Porteno
1 - 0
EL Nacional EL Nacional
จบ
03:00
Chacaritas Chacaritas
2 - 3
Guayaquil SC Guayaquil SC
จบ
03:00
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
2 - 0
Puerto Quito Puerto Quito
03:00
EL Nacional EL Nacional
? - ?
America de Quito America de Quito
03:00
Gualaceo Gualaceo
? - ?
Cumbaya Cumbaya
03:00
Guayaquil SC Guayaquil SC
? - ?
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Chacaritas Chacaritas
03:00
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
Atl. Porteno Atl. Porteno
จบ
22:00
Saned J. Saned J.
1 - 3
Siauliai FA Siauliai FA
Neptunas (Ltu) Neptunas (Ltu)
1 - 2
Babrungas Babrungas