ผลบอล วันที่ 20 กันยายน 2564

จบ
20:00
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
2 - 1
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
22:30
สเปอร์ส สเปอร์ส
0 - 3
เชลซี เชลซี
จบ
20:00
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
1 - 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FRO
Belgium U16 Belgium U16
? - ?
Portugal U16 Portugal U16
จบ
23:30
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
2 - 2
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
จบ
23:30
อาร์ซีดี มายอร์ก้า อาร์ซีดี มายอร์ก้า
? - ?
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
จบ
23:30
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
? - ?
เซบีญ่า เซบีญ่า
จบ
23:30
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
1 - 2
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
จบ
22:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4 - 2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
จบ
20:30
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
1 - 3
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
จบ
00:30
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
1 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
จบ
20:00
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
0 - 3
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
จบ
20:00
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
1 - 1
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
จบ
20:00
ลาซิโอ ลาซิโอ
2 - 2
กาญารี่ กาญารี่
จบ
20:00
เวนิส เวนิส
1 - 2
สเปเซีย สเปเซีย
จบ
20:00
เวโรนา เวโรนา
3 - 2
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
จบ
20:00
อองเช่ร์ อองเช่ร์
1 - 4
น็องต์ น็องต์
จบ
20:00
แกลร์มงต์ แกลร์มงต์
1 - 1
แบร็สต์ แบร็สต์
จบ
20:00
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 0
แรนส์ แรนส์
จบ
20:00
นีซ นีซ
2 - 2
โมนาโก โมนาโก
จบ
01:45
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
2 - 1
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
จบ
20:00
แร็งส์ แร็งส์
? - ?
ลอริยองต์ ลอริยองต์
จบ
20:00
ทรัวส์ ทรัวส์
1 - 1
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
จบ
21:00
Longlevens Longlevens
1 - 3
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
จบ
17:15
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
1 - 0
ซโวลเล่ ซโวลเล่
จบ
19:30
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
0 - 4
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
จบ
19:30
วิเทสส์ วิเทสส์
1 - 4
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
จบ
21:45
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
3 - 2
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
จบ
22:00
เอสโตริล เอสโตริล
0 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
จบ
22:00
ปอร์โต้ ปอร์โต้
5 - 0
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
จบ
22:00
วิเซล่า วิเซล่า
1 - 1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
จบ
23:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
1 - 1
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
จบ
01:00
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
1 - 1
โมลด์ โมลด์
จบ
23:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
1 - 3
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
22:00
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
22:00
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
จบ
01:00
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
1 - 1
บรานน์ บรานน์
22:00
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
23:00
ไวกิ้งค์ ไวกิ้งค์
? - ?
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
จบ
23:00
ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
1 - 3
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
จบ
22:00
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
2 - 3
อาร์เซน่อล ทูล่า	อาร์เซน่อล ทูล่า
จบ
22:00
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
0 - 1
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
จบ
22:30
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
0 - 1
คัลมาร์ คัลมาร์
จบ
20:00
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
3 - 0
โอเรโบร โอเรโบร
จบ
20:00
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
3 - 1
เอลฟ์บอร์ก เอลฟ์บอร์ก
จบ
23:00
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
0 - 1
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
จบ
19:00
แรนเดอร์ แรนเดอร์
3 - 2
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
จบ
21:00
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
1 - 0
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
จบ
19:00
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
1 - 1
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
จบ
18:00
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
1 - 0
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
จบ
21:00
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
1 - 0
เซลติก เซลติก
จบ
21:00
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
1 - 1
มาเธอร์เวลล์	มาเธอร์เวลล์
จบ
23:00
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
2 - 1
เซอแร็ง เซอแร็ง
จบ
23:00
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
1 - 0
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
จบ
23:00
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
0 - 1
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
จบ
23:00
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
1 - 2
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
จบ
19:30
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
1 - 1
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
จบ
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 0
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
19:30
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
5 - 0
วัตเตนส์ วัตเตนส์
จบ
23:15
เอสดี อิบาร์ เอสดี อิบาร์
3 - 2
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
จบ
23:15
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
? - ?
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
จบ
23:15
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
4 - 0
มาลากา มาลากา
จบ
23:15
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
1 - 1
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
18:30
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
1 - 4
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
จบ
18:30
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
1 - 0
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
จบ
18:30
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
4 - 1
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
จบ
20:00
ปาร์มา ปาร์มา
1 - 2
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
จบ
21:00
Vladikavkaz Vladikavkaz
5 - 0
Lipetsk Lipetsk
จบ
21:00
Kamaz Kamaz
0 - 1
เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)	เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
จบ
21:00
เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
2 - 0
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
จบ
21:00
Urozhay Urozhay
0 - 4
F. Voronezh F. Voronezh
จบ
21:00
Dolgoprudny Dolgoprudny
1 - 1
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
จบ
21:00
สปาร์ตัก มอสโก 2 สปาร์ตัก มอสโก 2
1 - 2
บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
จบ
21:00
Tekstilshtik Tekstilshtik
1 - 2
Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
จบ
21:00
ตอร์ปิโด มอสโค ตอร์ปิโด มอสโค
2 - 1
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
จบ
21:00
เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
2 - 3
ทอม ทอมสค์	ทอม ทอมสค์
จบ
22:00
ชาเวจ ชาเวจ
4 - 2
ปอร์โต้บี	ปอร์โต้บี
จบ
22:00
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
1 - 2
คาซ่า พิเอ เอซี	คาซ่า พิเอ เอซี
จบ
22:00
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
2 - 2
เบนฟิก้า บี เบนฟิก้า บี
จบ
20:00
เฟรดริกซ์สตัด เฟรดริกซ์สตัด
2 - 0
อูล กีซ่า อูล กีซ่า
จบ
18:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
0 - 2
เวสเตรอส เวสเตรอส
จบ
20:00
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
0 - 2
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
จบ
18:00
สคีฟ ไอเค สคีฟ ไอเค
3 - 2
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ	เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
จบ
20:00
ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี
4 - 1
แจมเมอบักท์ เอฟซี	แจมเมอบักท์ เอฟซี
จบ
00:00
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
2 - 0
เฟแนร์บาห์เช่ เฟแนร์บาห์เช่
จบ
00:00
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
0 - 1
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์
จบ
00:00
กิเรซันสปอร์ กิเรซันสปอร์
? - ?
คอนยาสปอร์	คอนยาสปอร์
จบ
00:00
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
2 - 1
เคย์เซริสปอร์	เคย์เซริสปอร์
จบ
22:00
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
? - ?
อัมรานิเยสปอร์ อัมรานิเยสปอร์
จบ
22:00
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
2 - 1
เดนิซลิสปอร์	เดนิซลิสปอร์
จบ
22:00
Samsunspor Samsunspor
2 - 2
เกนเคลอร์บิลิจี้	เกนเคลอร์บิลิจี้
จบ
22:00
Tuzlaspor Tuzlaspor
? - ?
บูร์ซาสปอร์	บูร์ซาสปอร์
จบ
01:00
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
3 - 1
Oosterzonen Oosterzonen
จบ
01:00
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
2 - 2
Deinze Deinze
จบ
15:30
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
2 - 1
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
จบ
03:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
2 - 1
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส	ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
จบ
03:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
0 - 1
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
จบ
03:00
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
1 - 0
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
จบ
03:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
2 - 1
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
จบ
03:00
โคล่อน โคล่อน
1 - 0
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
1 - 2
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
จบ
03:00
ซีเอ พลาเทนเซ่ ซีเอ พลาเทนเซ่
? - ?
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
จบ
03:00
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
1 - 2
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
จบ
03:00
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
1 - 0
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
จบ
07:06
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
2 - 0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
จบ
07:00
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
2 - 0
คัวเรทาโร่	คัวเรทาโร่
จบ
09:06
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
1 - 1
พูอีบลา เอฟซี พูอีบลา เอฟซี
จบ
02:00
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
2 - 1
ครูไซโร่ ครูไซโร่
จบ
01:30
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
1 - 0
ริเอสตรา ริเอสตรา
จบ
01:30
ซีเอ แอตแลนต้า ซีเอ แอตแลนต้า
1 - 1
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
จบ
01:30
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
1 - 2
Tristan Suarez Tristan Suarez
จบ
01:30
ซาน มาร์ติน ทูคูมัน ซาน มาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
จบ
00:00
Atlante Atlante
1 - 1
Celaya Celaya
จบ
13:00
บรัวบริทซ์ อากิตะ บรัวบริทซ์ อากิตะ
1 - 1
กีราวานซ์ กีตาเกียวซู กีราวานซ์ กีตาเกียวซู
จบ
17:00
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
1 - 1
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
จบ
15:00
เอสซี ซากามิฮาร่า เอสซี ซากามิฮาร่า
2 - 0
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
จบ
16:00
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
1 - 3
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
จบ
12:00
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
0 - 1
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
14:30
โซล โซล
2 - 1
ซูวอน ซูวอน
จบ
14:00
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
0 - 1
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
จบ
16:30
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
2 - 1
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
จบ
23:00
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
2 - 7
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
จบ
23:00
Iliria Iliria
1 - 7
ยังบอยส์ ยังบอยส์
จบ
23:00
Porrentruy Porrentruy
0 - 3
เคียสโซ เคียสโซ
จบ
23:00
Rorschach Rorschach
0 - 3
บาเซิล บาเซิล
จบ
21:00
Lothian Thistle Lothian Thistle
2 - 2
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
จบ
18:00
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
1 - 0
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
เลื่อน
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
? - ?
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
จบ
18:00
Prachuap Prachuap
2 - 2
Suphanburi Suphanburi
จบ
18:15
PSS Sleman PSS Sleman
2 - 1
Arema FC Arema FC
จบ
20:30
Persipura Jayapura Persipura Jayapura
? - ?
Persija Jakarta Persija Jakarta
จบ
21:30
Holysov Holysov
3 - 2
Stribro Stribro
จบ
21:30
Sokol Radnice Sokol Radnice
1 - 0
Plzen-Cernice Plzen-Cernice
จบ
20:00
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
4 - 2
Altamura Altamura
จบ
20:00
Audace Cerignola Audace Cerignola
3 - 1
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
จบ
20:00
Bisceglie Bisceglie
? - ?
Nocerina Nocerina
จบ
20:00
US Bitonto US Bitonto
2 - 2
Rotonda Rotonda
จบ
20:00
Casertana Casertana
2 - 1
SS Nola 1925 SS Nola 1925
จบ
20:00
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
2 - 1
Brindisi Brindisi
จบ
20:00
Gravina Gravina
1 - 2
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
จบ
20:00
Lavello Lavello
1 - 1
Molfetta Calcio Molfetta Calcio
จบ
20:00
Mariglianese Mariglianese
0 - 2
Sorrento Sorrento
จบ
20:00
Virtus Matino Virtus Matino
1 - 1
San Giorgio San Giorgio
จบ
18:00
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
1 - 1
Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
เลื่อน
Halberstadt Halberstadt
? - ?
Altglienicke Altglienicke
จบ
18:30
Meuselwitz Meuselwitz
1 - 3
Berliner AK 07 Berliner AK 07
จบ
18:00
Tasmania Berlin Tasmania Berlin
3 - 3
Furstenwalde Furstenwalde
FRO
Kovacova Kovacova
? - ?
Jednota Banova Jednota Banova
จบ
20:00
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
2 - 0
Krasno Krasno
จบ
20:00
Oravske Vesele Oravske Vesele
3 - 1
D. Kubin D. Kubin
FRO
Podkonice Podkonice
? - ?
Kalinovo Kalinovo
จบ
20:00
Rakytovce Rakytovce
3 - 1
Zarnovica Zarnovica
จบ
19:00
Blauw Geel Blauw Geel
0 - 2
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
จบ
19:00
DEM DEM
1 - 2
Gemert Gemert
จบ
19:00
Dongen Dongen
1 - 1
Hsc 21 Hsc 21
จบ
19:00
GVV Unitas GVV Unitas
4 - 2
OSS '20 OSS '20
จบ
19:00
Hoogland Hoogland
? - ?
EVV EVV
FRO
HV & CV Quick HV & CV Quick
? - ?
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
จบ
19:00
HVV Hollandia HVV Hollandia
1 - 1
Oostzaan Oostzaan
FRO
USV Hercules USV Hercules
? - ?
UNA UNA
จบ
19:30
Groene Ster Groene Ster
? - ?
Westlandia Westlandia
จบ
19:30
AFC AFC
2 - 1
TEC TEC
จบ
23:00
Alaves B Alaves B
2 - 1
Uritarra Uritarra
จบ
23:00
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
1 - 0
San Ignacio San Ignacio
จบ
23:00
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
0 - 2
Urduliz Urduliz
23:00
Beasain Beasain
? - ?
Pasaia Pasaia
23:00
Beti Gazte Beti Gazte
? - ?
เลเอียวอา เลเอียวอา
จบ
23:00
SCD Durango SCD Durango
3 - 0
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
23:00
Lagun Onak Lagun Onak
? - ?
บารากัลโด บารากัลโด
23:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
Tolosa Tolosa
จบ
23:00
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
1 - 1
Amurrio Club (Esp) Amurrio Club (Esp)
23:00
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
? - ?
วิคโตริอา วิคโตริอา
เลื่อน
Ready Ready
- - -
Sogndal 2 Sogndal 2
จบ
03:00
Guairena FC Guairena FC
1 - 2
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
จบ
03:00
Sol de America Sol de America
0 - 1
12 de Octubre 12 de Octubre
จบ
03:00
Atletico F.C. Atletico F.C.
0 - 3
Fortaleza Fortaleza
จบ
03:00
Leones Leones
2 - 0
Cartagena Cartagena
จบ
17:00
Bnei Eilat Bnei Eilat
2 - 3
Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
จบ
17:00
H. Bikat Hayarden H. Bikat Hayarden
1 - 1
Holon Yermiyahu (Isr) Holon Yermiyahu (Isr)
จบ
17:00
M. Herzliya M. Herzliya
0 - 2
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
จบ
17:00
M. Ironi Ashdod M. Ironi Ashdod
2 - 0
Ashkelon Ashkelon
จบ
17:00
Maccabi Shaarayim FC Maccabi Shaarayim FC
? - ?
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
จบ
17:00
Maccabi Yavne (Isr) Maccabi Yavne (Isr)
1 - 1
H. Marmorek H. Marmorek
เลื่อน
Geylang Geylang
? - ?
บาเลสเตียร์ คัลซา บาเลสเตียร์ คัลซา
จบ
21:00
Cham Cham
1 - 2
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
จบ
22:00
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
1 - 1
Breitenrain Breitenrain
จบ
15:45
Paloma Paloma
1 - 0
Meiendorfer SV (Ger) Meiendorfer SV (Ger)
จบ
19:00
Rugenbergen Rugenbergen
1 - 4
SC Victoria Hamburg (Ger) SC Victoria Hamburg (Ger)
จบ
19:00
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
3 - 3
Hamburger SV III Hamburger SV III
จบ
23:00
Wusum Stars Wusum Stars
2 - 0
Ports Authority Ports Authority
FRO
East End Lions East End Lions
? - ?
Kamboi Eagles Kamboi Eagles
เลื่อน
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
? - ?
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
จบ
22:00
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
3 - 2
Gorica Gorica
จบ
21:00
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
0 - 1
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
จบ
21:00
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
1 - 1
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
จบ
21:00
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
1 - 2
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
จบ
21:00
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
1 - 3
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
จบ
21:00
Smyrnis Smyrnis
1 - 3
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
FRO
Lobos ULMX Lobos ULMX
? - ?
Canamy Canamy
FRO
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
? - ?
Leviatan Leviatan
FRO
Alashkert 2 (Arm) Alashkert 2 (Arm)
? - ?
ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี
FRO
Ararat-Armenia 2 (Arm) Ararat-Armenia 2 (Arm)
? - ?
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
จบ
20:30
Myto Myto
5 - 1
Horovicko Horovicko
จบ
20:30
Sokol Lom Sokol Lom
3 - 1
Sobeslav Sobeslav
จบ
20:00
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
2 - 1
Bursa Bursa
จบ
19:00
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
1 - 1
Bergama Bld. Bergama Bld.
จบ
19:00
Elazigspor Elazigspor
2 - 2
Hopaspor Hopaspor
จบ
19:30
Erbaaspor Erbaaspor
1 - 1
Catalca Catalca
จบ
20:00
Hendek Hendek
? - ?
Bugsasspor Bugsasspor
จบ
19:00
Kahta Kahta
3 - 3
Karaman Bld. Karaman Bld.
จบ
20:00
Kutahyaspor Kutahyaspor
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
จบ
19:30
Nevsehirspor Nevsehirspor
? - ?
Osmaniyespor Osmaniyespor
จบ
21:30
Turnov Turnov
5 - 0
Straz Straz
จบ
21:30
Velke Hamry B Velke Hamry B
6 - 0
Desna Desna
จบ
17:00
Benfica U23 Benfica U23
1 - 0
SC Farense U23 SC Farense U23
จบ
21:00
พีเค-35 พีเค-35
3 - 1
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
จบ
21:00
อีไอเอฟ อีเคนาส อีไอเอฟ อีเคนาส
2 - 3
วาร์ซ่า วีพีเอส วาร์ซ่า วีพีเอส
จบ
21:00
กนิสตัน เฮลซิงกิ กนิสตัน เฮลซิงกิ
1 - 0
จิปโป้ จิปโป้
จบ
21:00
มูซ่า มูซ่า
1 - 5
จาโร จาโร
จบ
21:00
โรพีเอส โรวานิมี่ โรพีเอส โรวานิมี่
3 - 3
เคพีวี คอกโคล่า เคพีวี คอกโคล่า
จบ
21:00
กลูบี04 กลูบี04
2 - 4
ทีพีเอส ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู
จบ
15:15
Havirov Havirov
3 - 2
Detmarovice Detmarovice
จบ
15:15
Opava B Opava B
3 - 1
Novy Jicin Novy Jicin
เลื่อน
Bohumin Bohumin
? - ?
Karvina B Karvina B
จบ
20:30
Bruntal Bruntal
1 - 3
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
จบ
20:30
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
3 - 2
Bilovec Bilovec
23:00
Atzeneta Atzeneta
? - ?
Recambios Colon Recambios Colon
23:00
Beniganim Beniganim
? - ?
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
23:00
Callosa Callosa
? - ?
Acero Acero
จบ
23:00
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
2 - 2
Castellon B Castellon B
23:00
Roda Roda
? - ?
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
23:00
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
? - ?
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
23:00
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
? - ?
Villarreal C Villarreal C
23:00
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
? - ?
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
23:00
Villajoyosa Villajoyosa
? - ?
Hercules B Hercules B
จบ
15:00
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
0 - 3
ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์ ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์
จบ
15:00
บริสเบน U21 บริสเบน U21
4 - 2
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
จบ
15:00
คาปาลาบา บูลด๊อกส์ คาปาลาบา บูลด๊อกส์
0 - 1
เพนนินซูลา เพนนินซูลา
จบ
13:00
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
5 - 2
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
จบ
15:00
โลแกน ไลท์นิ่ง โลแกน ไลท์นิ่ง
0 - 3
Olympic FC Olympic FC
จบ
15:00
เรดแลนด์ เรดแลนด์
1 - 1
Gold Coast Gold Coast
จบ
23:00
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
1 - 1
เชริฟฟ์ ติราสปอล เชริฟฟ์ ติราสปอล
จบ
01:30
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
3 - 1
ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ
จบ
01:30
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
0 - 1
ซีเอ โปรเกรโซ่	ซีเอ โปรเกรโซ่
จบ
20:00
Bonyhad Bonyhad
0 - 1
Pecsi MFC Pecsi MFC
จบ
20:00
Felsozsolca Felsozsolca
0 - 10
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
จบ
20:00
Hatvan Hatvan
0 - 9
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
จบ
20:00
Karancslapujto Karancslapujto
0 - 5
Nagykanizsa Nagykanizsa
20:00
Sarosd Sarosd
1 - 3
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
จบ
20:00
Zalaszentgroti Zalaszentgroti
0 - 2
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
จบ
22:00
Ajka Ajka
0 - 1
Gyirmot SE Gyirmot SE
จบ
23:00
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
1 - 5
Honved Honved
จบ
23:00
Siofok Siofok
0 - 3
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
จบ
22:00
Israel W Israel W
0 - 4
Portugal W Portugal W
จบ
19:00
Admira Prague B Admira Prague B
2 - 0
Hostivar Hostivar
จบ
21:30
Treboradice Treboradice
4 - 9
Dukla JM Dukla JM
จบ
21:30
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
0 - 2
Olympia Prague Olympia Prague
จบ
20:00
Alto Casertano Alto Casertano
? - ?
Montegiorgio Montegiorgio
จบ
20:00
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
1 - 2
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
จบ
20:00
Fano Fano
2 - 2
Vastese Vastese
จบ
20:00
Fiuggi Fiuggi
0 - 1
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
จบ
20:00
Nereto Nereto
0 - 2
Calcio Chieti Calcio Chieti
จบ
20:00
Porto D'Ascoli Porto D'Ascoli
2 - 1
Matese Matese
จบ
20:00
Recanatese Recanatese
0 - 4
US Tolentino US Tolentino
จบ
20:00
Vastogirardi Vastogirardi
1 - 2
Castelfidardo Castelfidardo
FRO
Marcelova Marcelova
? - ?
Velke Ludince Velke Ludince
FRO
Belusa Belusa
? - ?
Malzenice (Svk) Malzenice (Svk)
จบ
20:00
Castkovce Castkovce
2 - 2
AFC Nove Mesto AFC Nove Mesto
จบ
22:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
1 - 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
จบ
06:00
Cibao Cibao
3 - 1
Universidad O&M Universidad O&M
จบ
23:00
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
3 - 2
Roces Roces
จบ
23:00
Gijon Industrial Gijon Industrial
3 - 2
El San Martin El San Martin
23:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
? - ?
CD Colunga CD Colunga
23:00
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
? - ?
กัวดาล กัวดาล
จบ
23:00
Llanes Llanes
2 - 1
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
23:00
Mosconia Mosconia
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
23:00
Praviano Praviano
? - ?
Basico Urraca Basico Urraca
จบ
23:00
R. Oviedo B R. Oviedo B
6 - 1
Langreo B Langreo B
จบ
23:00
Real Titanico Real Titanico
0 - 1
Luarca Luarca
จบ
23:00
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
0 - 3
Tuilla Tuilla
จบ
19:00
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
1 - 1
Grobina Grobina
จบ
20:00
Super Nova Super Nova
0 - 3
Rezekne Rezekne
จบ
22:00
Drenica Drenica
0 - 2
Drita Drita
จบ
22:00
Dukagjini Dukagjini
1 - 2
Prishtina Prishtina
FRO
Gjilani Gjilani
? - ?
KF Ulpiana KF Ulpiana
จบ
21:00
GOSK Gabela GOSK Gabela
2 - 0
Hadzici Hadzici
จบ
23:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Albacete B Albacete B
จบ
23:00
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
จบ
23:00
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
3 - 4
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
จบ
23:00
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
3 - 1
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
23:00
Miguelturreno (Esp) Miguelturreno (Esp)
? - ?
Hogar Alcarreno Hogar Alcarreno
23:00
Quintanar Quintanar
? - ?
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
23:00
San Clemente (Esp) San Clemente (Esp)
? - ?
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
23:00
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
23:00
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
? - ?
La Roda La Roda
จบ
13:00
Orca Kamogawa W Orca Kamogawa W
2 - 2
C-Osaka W C-Osaka W
จบ
11:00
Nippon Sport Science University W Nippon Sport Science University W
0 - 5
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
จบ
16:00
Rohoznik Rohoznik
1 - 2
Dubnica Dubnica
จบ
21:00
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
0 - 2
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
จบ
21:00
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
4 - 1
Kremin Kremin
จบ
20:00
Faetano Faetano
0 - 1
Pennarossa Pennarossa
จบ
20:00
San Giovanni San Giovanni
4 - 0
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
จบ
20:00
Tre Penne Tre Penne
2 - 0
Virtus Virtus
FRO
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
? - ?
Musongati Musongati
จบ
20:00
Rukinzo Rukinzo
1 - 2
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
เลื่อน
Bumamuru Bumamuru
? - ?
New Oil New Oil
20:00
Flambeau de l'Est Flambeau de l'Est
? - ?
Olympic S. Olympic S.
เลื่อน
Rukinzo Rukinzo
? - ?
Les Crocos Les Crocos
จบ
16:00
George Telegrapher George Telegrapher
2 - 0
Peerless Peerless
จบ
16:00
Kidderpore Kidderpore
0 - 5
Calcutta Customs Calcutta Customs
จบ
01:00
Decic Decic
0 - 1
Mornar Bar Mornar Bar
จบ
01:00
Sutjeska Sutjeska
? - ?
OFK Petrovac OFK Petrovac
จบ
18:00
Chelsea U23 Chelsea U23
1 - 6
Arsenal U23 Arsenal U23
จบ
20:00
Liverpool U23 Liverpool U23
0 - 4
Leeds U23 Leeds U23
จบ
20:00
Southampton U23 Southampton U23
0 - 2
Burnley U23 Burnley U23
จบ
19:30
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
1 - 2
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
จบ
23:00
Tire Tire
0 - 1
Pendikspor Pendikspor
จบ
19:00
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
1 - 3
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
จบ
23:00
Amedspor Amedspor
1 - 0
Nazillispor Nazillispor
19:30
Kastamonuspor Kastamonuspor
? - ?
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
จบ
20:00
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
3 - 2
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
จบ
19:00
Pazarspor Pazarspor
3 - 2
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
จบ
23:00
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
3 - 2
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
จบ
19:30
Zonguldak Zonguldak
0 - 1
Usakspor Usakspor
จบ
20:00
DJK Bamberg DJK Bamberg
4 - 1
Ammerthal Ammerthal
FRO
Karlburg Karlburg
? - ?
1. SC Feucht (Ger) 1. SC Feucht (Ger)
23:00
Archena Archena
? - ?
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
23:00
Cartagena FC Cartagena FC
? - ?
Bala Azul Bala Azul
23:00
Deportiva Minera Deportiva Minera
? - ?
Mazarron CF Mazarron CF
23:00
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
? - ?
UD Caravaca UD Caravaca
23:00
La Union La Union
? - ?
Cartagena B Cartagena B
จบ
23:00
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
2 - 0
Bullense (Esp) Bullense (Esp)
23:00
Racing Murcia Racing Murcia
? - ?
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
จบ
23:00
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
1 - 0
CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia
23:00
UD Los Garres UD Los Garres
? - ?
Huercal-Overa Huercal-Overa
17:00
Nomme Utd Nomme Utd
? - ?
Tartu Welco Tartu Welco
23:00
Parnu Parnu
? - ?
Maardu Maardu
จบ
15:15
Admira Prague Admira Prague
2 - 0
Sokolov Sokolov
จบ
15:15
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
4 - 1
Houston (Cze) Houston (Cze)
จบ
15:30
Plzen B Plzen B
1 - 0
Stechovice Stechovice
FRO
Ashanti Ashanti
? - ?
Bayelsa Bayelsa
20:00
Al Ahly Tripoli Al Ahly Tripoli
? - ?
Hay Al Wadi Hay Al Wadi
จบ
20:00
ASAC Concorde ASAC Concorde
4 - 0
ASC Kara ASC Kara
จบ
20:00
Ethiopian Coffee (Eth) Ethiopian Coffee (Eth)
1 - 3
URA SC URA SC
จบ
20:00
Interclube Interclube
3 - 0
Mafunzo (Tan) Mafunzo (Tan)
จบ
20:00
Kabwe Kabwe
1 - 2
CFFA (Mad) CFFA (Mad)
FRO
MC Breweries MC Breweries
? - ?
Binga (Mli) Binga (Mli)
จบ
20:00
San-Pedro San-Pedro
1 - 2
ASFA Yennega ASFA Yennega
ยกเลิก
Wakirya Wakirya
? - ?
Diambars Diambars
จบ
19:00
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
4 - 5
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
จบ
21:00
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
1 - 4
มูทาลา มูทาลา
จบ
02:00
Castanhal Castanhal
1 - 2
Moto Club Moto Club
จบ
03:00
Ferroviaria Ferroviaria
1 - 0
Brasiliense Brasiliense
จบ
02:00
เอบีซี อาร์เอ็น เอบีซี อาร์เอ็น
1 - 2
Retro Retro
จบ
02:00
Itabaiana Itabaiana
0 - 2
America RN America RN
จบ
02:00
Nova Mutum Nova Mutum
0 - 2
Uberlandia Uberlandia
จบ
03:00
Sao Raimundo RR Sao Raimundo RR
1 - 2
Paragominas Paragominas
จบ
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
4 - 0
Petrikov (Blr) Petrikov (Blr)
จบ
19:00
เบลชิน่า โบบรุยส์ค เบลชิน่า โบบรุยส์ค
1 - 2
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
จบ
19:00
Naftan Naftan
5 - 1
บาราโนวีชี บาราโนวีชี
จบ
06:00
Greenville Greenville
3 - 3
Tucson Tucson
จบ
06:00
North Texas North Texas
2 - 2
Union Omaha Union Omaha
จบ
06:30
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
2 - 2
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
18:00
Bayern U19 Bayern U19
? - ?
Augsburg U19 Augsburg U19
จบ
19:00
Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19
3 - 0
Furth U19 Furth U19
จบ
19:00
Stuttgarter Kickers U19 Stuttgarter Kickers U19
1 - 3
Nurnberg U19 Nurnberg U19
จบ
16:00
Unterhaching U19 Unterhaching U19
2 - 1
Mainz U19 Mainz U19
จบ
20:00
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
4 - 0
Tritium Tritium
จบ
20:00
Alcione Milano Alcione Milano
0 - 1
Forli Forli
จบ
20:00
Ath. Carpi Ath. Carpi
0 - 2
G.S. Bagnolese G.S. Bagnolese
จบ
20:00
Correggese Correggese
1 - 1
SCD Progresso SCD Progresso
จบ
20:00
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
3 - 1
Sammaurese Sammaurese
จบ
20:00
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
2 - 5
Sasso Marconi Sasso Marconi
จบ
20:00
Mezzolara Mezzolara
? - ?
San Donnino San Donnino
จบ
20:00
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
0 - 3
Ravenna Ravenna
จบ
20:00
Rimini Rimini
3 - 0
Prato Prato
จบ
20:00
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
1 - 2
Lentigione Lentigione
จบ
23:00
Blonianka Blonie (Pol) Blonianka Blonie (Pol)
1 - 2
KS Kutno (Pol) KS Kutno (Pol)
จบ
23:00
Jagiellonia II Jagiellonia II
2 - 0
Sokol Aleksandrow Lodz Sokol Aleksandrow Lodz
จบ
21:00
Swit Swit
3 - 0
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
จบ
21:00
Omarska Omarska
3 - 0
Modrica (Bih) Modrica (Bih)
จบ
19:00
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
1 - 4
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
จบ
19:00
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
2 - 0
Walldorf Walldorf
จบ
19:00
Ulm Ulm
2 - 1
Kassel Kassel
จบ
20:00
Bologna U19 Bologna U19
1 - 3
Inter U19 Inter U19
จบ
20:00
Cagliari U19 Cagliari U19
2 - 1
Fiorentina U19 Fiorentina U19
จบ
20:00
Sampdoria U19 Sampdoria U19
2 - 2
Atalanta U19 Atalanta U19
จบ
15:15
Brumov Brumov
3 - 2
Slusovice Slusovice
จบ
20:30
Borsice Borsice
3 - 2
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
จบ
20:00
Ancona Ancona
2 - 0
Pontedera Pontedera
จบ
20:00
Carrarese Carrarese
2 - 1
Grosseto Grosseto
จบ
20:00
Fermana Fermana
0 - 4
Modena Modena
จบ
20:00
Imolese Imolese
? - ?
Siena Siena
จบ
20:00
Lucchese Lucchese
2 - 1
Olbia Olbia
จบ
20:00
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
1 - 2
เปสคารา เปสคารา
จบ
20:00
Teramo Teramo
1 - 2
Vis Pesaro Vis Pesaro
จบ
20:00
Viterbese Viterbese
0 - 1
เชเซน่า เชเซน่า
จบ
19:30
Levanger Levanger
0 - 1
Egersunds Egersunds
จบ
23:00
Flekkeroy Flekkeroy
2 - 1
Odds 2 Odds 2
20:00
Fram Fram
? - ?
Levanger Levanger
จบ
21:00
Nardo Nardo
2 - 2
Arendal Arendal
FRO
Dikkelvenne Dikkelvenne
? - ?
Gullegem Gullegem
FRO
Merelbeke Merelbeke
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
FRO
Zelzate Zelzate
? - ?
Olsa Brakel Olsa Brakel
FRO
Zwevezele Zwevezele
? - ?
Petegem Petegem
23:00
Arnedo Arnedo
? - ?
Cenicero Cenicero
จบ
23:00
Berceo Berceo
0 - 4
Alfaro Alfaro
จบ
23:00
Calahorra B Calahorra B
4 - 2
River Ebro River Ebro
จบ
23:00
CDFC Calzada CDFC Calzada
1 - 0
Yague Yague
23:00
CF Rapid CF Rapid
? - ?
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
23:00
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
? - ?
Vianes Vianes
23:00
Oyonesa Oyonesa
? - ?
Casalarreina Casalarreina
จบ
23:00
Varea Varea
4 - 0
Agoncillo Agoncillo
จบ
21:00
เลคเนียร์ เรคยาวิก เลคเนียร์ เรคยาวิก
0 - 1
เคฟลาวิค	เคฟลาวิค
จบ
23:00
ไอเอ อคราเนส ไอเอ อคราเนส
5 - 0
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
จบ
21:00
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์ เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟอรดูร์
1 - 0
ไบรดาบลิค ไบรดาบลิค
จบ
23:00
เคอาร์ เรคยาวิก เคอาร์ เรคยาวิก
1 - 2
ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรย์ยาวิค
จบ
01:00
วาลูร์ วาลูร์
1 - 4
เซนจาร์นาน	เซนจาร์นาน
จบ
23:00
Raja Casablanca Raja Casablanca
2 - 1
โอลิมปิก คัวริบก้า โอลิมปิก คัวริบก้า
จบ
01:15
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
1 - 1
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
จบ
03:30
Rapide Oued Zem Rapide Oued Zem
0 - 2
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
จบ
19:30
Admira (Am) Admira (Am)
2 - 2
Neustadt Neustadt
จบ
02:30
Bolivar Bolivar
1 - 0
Minerven Minerven
จบ
02:00
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
2 - 0
Lara Deportiva Lara Deportiva
02:00
Real Frontera Real Frontera
? - ?
Union Local Andina Union Local Andina
03:00
Rayo Zuliano Rayo Zuliano
? - ?
JBL Zulia JBL Zulia
จบ
21:00
Dep. Capiata Dep. Capiata
? - ?
2 de Mayo 2 de Mayo
จบ
21:00
Resistencia Resistencia
2 - 1
Atyra Atyra
จบ
02:00
Guarani de Trinidad Guarani de Trinidad
1 - 0
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
จบ
17:00
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
1 - 0
FK Panevezys FK Panevezys
จบ
17:00
Trakai Trakai
4 - 0
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
จบ
23:00
Cerdanyola Cerdanyola
2 - 1
Prat Prat
จบ
23:00
เอโบร เอโบร
1 - 1
Andratx Andratx
จบ
23:00
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
1 - 1
Huesca B Huesca B
จบ
23:00
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
1 - 0
บาดาโลนา บาดาโลนา
จบ
23:00
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
1 - 1
Tarazona Tarazona
จบ
23:00
แยย์ดา แยย์ดา
0 - 2
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
จบ
23:00
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
2 - 0
Brea Brea
จบ
23:00
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
1 - 1
นูมานเซีย นูมานเซีย
จบ
23:00
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
2 - 2
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
จบ
01:00
America MG U20 America MG U20
0 - 1
Palmeiras U20 Palmeiras U20
จบ
01:00
Chapecoense-SC U20 Chapecoense-SC U20
4 - 2
Atletico-PR U20 Atletico-PR U20
จบ
01:00
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
2 - 1
Santos U20 Santos U20
จบ
01:00
Cruzeiro U20 Cruzeiro U20
2 - 1
Fluminense U20 Fluminense U20
จบ
01:00
Flamengo RJ U20 Flamengo RJ U20
3 - 1
Bahia U20 Bahia U20
จบ
01:00
Fortaleza U20 Fortaleza U20
1 - 1
Atletico-MG U20 Atletico-MG U20
จบ
20:00
Vasco U20 Vasco U20
4 - 0
Ceara U20 Ceara U20
จบ
20:00
Maccabi Maccabi
0 - 3
Supersport Utd Supersport Utd
จบ
22:00
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
3 - 0
TS Galaxy TS Galaxy
จบ
20:00
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
0 - 3
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
จบ
20:00
Rotenburger (Ger) Rotenburger (Ger)
1 - 1
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
จบ
20:00
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
0 - 2
Lohne (Ger) Lohne (Ger)
จบ
20:00
SVG Gottingen (Ger) SVG Gottingen (Ger)
? - ?
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
จบ
20:00
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
1 - 1
Heeslinger Heeslinger
จบ
20:00
Hagen/Uthlede Hagen/Uthlede
2 - 2
Eintracht Celle Eintracht Celle
23:00
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
? - ?
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
จบ
23:00
Ciudad Rodrigo CF Ciudad Rodrigo CF
1 - 0
Salamanca B Salamanca B
23:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
Arandina Arandina
23:00
Leonesa B Leonesa B
? - ?
Ribert Ribert
23:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
Palencia Palencia
จบ
23:00
Numancia B Numancia B
2 - 0
Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
23:00
Real Avila Real Avila
? - ?
Almazan Almazan
23:00
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
จบ
07:00
แอลดียู คิวโต้ แอลดียู คิวโต้
3 - 2
Emelec Emelec
จบ
02:00
Olmedo Olmedo
2 - 5
Mushuc Runa Mushuc Runa
จบ
00:00
Kitzbuhel Kitzbuhel
3 - 2
Hall Hall
จบ
15:30
Tirol (Am) Tirol (Am)
0 - 1
Fugen (Aut) Fugen (Aut)
จบ
20:00
Power Dynamos Power Dynamos
1 - 2
Green Eagles Green Eagles
จบ
18:00
วีนไบรส์ วีนไบรส์
2 - 2
BK Astrio BK Astrio
จบ
19:00
Altona Altona
2 - 4
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
จบ
20:00
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
1 - 2
Oldenburg Oldenburg
จบ
20:00
Hildesheim Hildesheim
3 - 1
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
จบ
21:00
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
1 - 2
APEJES Academy APEJES Academy
จบ
21:00
Eding Sport Eding Sport
3 - 2
Tonnerre Tonnerre
จบ
01:30
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
? - ?
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
จบ
01:30
Claypole Claypole
? - ?
Midland Midland
จบ
01:30
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
2 - 1
El Porvenir El Porvenir
จบ
01:30
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
2 - 2
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
จบ
01:30
Leandro N. Alem Leandro N. Alem
2 - 1
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
จบ
01:30
Real Pilar Real Pilar
4 - 0
Atlas Atlas
เลื่อน
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
? - ?
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
จบ
20:00
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
0 - 3
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
จบ
20:00
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
0 - 2
FC Monheim FC Monheim
จบ
20:00
Kleve Kleve
2 - 1
SpVgg Sterkrade-Nord (Ger) SpVgg Sterkrade-Nord (Ger)
จบ
20:00
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
2 - 1
TVD Velbert TVD Velbert
จบ
20:00
Niederwenigern Niederwenigern
2 - 1
1.FC Monchengladbach (Ger) 1.FC Monchengladbach (Ger)
จบ
20:00
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
0 - 2
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
จบ
20:15
Union Nettetal Union Nettetal
0 - 1
DJK Teutonia St.Tonis (Ger) DJK Teutonia St.Tonis (Ger)
จบ
20:30
Bocholt Bocholt
1 - 1
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
จบ
20:30
Dusseldorf-West (Ger) Dusseldorf-West (Ger)
1 - 0
Kray (Ger) Kray (Ger)
จบ
20:00
Arconatese Arconatese
2 - 1
USD Casatese USD Casatese
จบ
20:00
Caravaggio Caravaggio
3 - 2
Calvina Calvina
จบ
20:00
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
1 - 1
Legnano Legnano
จบ
20:00
Folgore Caratese Folgore Caratese
2 - 0
Olginatese Olginatese
จบ
20:00
Franciacorta Franciacorta
1 - 3
Pontisola Pontisola
จบ
20:00
Leon Leon
1 - 0
Castellanzese Castellanzese
จบ
20:00
Real Calepina Real Calepina
1 - 1
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
จบ
20:00
Sona Sona
1 - 0
Crema Crema
จบ
20:00
Villa Alma Villa Alma
1 - 2
SG City Nova SG City Nova
20:00
Vis Nova Giussano Vis Nova Giussano
0 - 1
Breno Breno
จบ
22:00
Birkirkara Birkirkara
1 - 1
Floriana Floriana
จบ
00:00
Sliema Sliema
2 - 3
Gudja Gudja
จบ
02:00
Hamrun Hamrun
0 - 1
Balzan Balzan
จบ
17:00
Bangladesh W Bangladesh W
0 - 5
Jordan W Jordan W
จบ
19:30
Malaysia W Malaysia W
0 - 4
Thailand W Thailand W
จบ
22:00
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
1 - 0
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
จบ
21:00
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
1 - 2
GKS Pogon GKS Pogon
จบ
20:00
Stezyca Stezyca
3 - 0
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
23:00
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
2 - 0
Marchamalo Marchamalo
จบ
23:00
El Ejido El Ejido
0 - 1
CA P. CA P.
จบ
23:00
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
1 - 1
Alzira Alzira
จบ
23:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
1 - 1
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
จบ
23:00
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
? - ?
Socuellamos Socuellamos
จบ
23:00
Mancha Mancha
2 - 0
โตเลโด โตเลโด
จบ
23:00
เมลียา เมลียา
1 - 2
กรานาดา B กรานาดา B
จบ
23:00
มูร์เซีย มูร์เซีย
2 - 0
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
จบ
23:00
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
Levante B Levante B
จบ
20:30
Kozlovice Kozlovice
3 - 0
Sumperk Sumperk
จบ
20:30
Strani Strani
1 - 0
HFK Olomouc HFK Olomouc
จบ
18:00
Schwachhausen Schwachhausen
0 - 2
BTS Neustadt BTS Neustadt
จบ
19:00
Hemelingen Hemelingen
5 - 2
Habenhauser Habenhauser
จบ
20:00
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
2 - 2
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
จบ
20:00
Borgfeld Borgfeld
2 - 5
Blumenthaler Blumenthaler
จบ
20:00
Hastedt Hastedt
0 - 4
Vatan Bremen Vatan Bremen
จบ
20:00
Komet Arsten Komet Arsten
3 - 4
Leher Leher
จบ
20:30
SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven
4 - 8
Werder Bremen III Werder Bremen III
จบ
21:00
Ivancice Ivancice
2 - 2
Svratka Brno Svratka Brno
จบ
21:00
Rajecko Rajecko
1 - 1
Bohunice Bohunice
จบ
23:00
Ermis Ermis
1 - 1
Sotiras Sotiras
จบ
23:00
Karmiotissa Karmiotissa
0 - 1
Omonia 29th May Omonia 29th May
จบ
23:00
Olympiada Lympion Olympiada Lympion
0 - 1
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
FRO
UR La Louviere UR La Louviere
? - ?
RFC Liege RFC Liege
จบ
20:00
Boom Boom
? - ?
Heist Heist
23:00
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
? - ?
Santa Ursula Santa Ursula
จบ
23:00
La Cuadra La Cuadra
1 - 0
Las Palmas C Las Palmas C
จบ
23:00
Lanzarote Lanzarote
3 - 0
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
จบ
23:00
Las Zocas Las Zocas
0 - 1
Atl. Paso Atl. Paso
จบ
23:00
SD Tenisca SD Tenisca
1 - 1
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
จบ
23:00
Vera (Esp) Vera (Esp)
1 - 0
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
จบ
22:30
Kiffen Kiffen
2 - 0
ไมปา ไมปา
จบ
19:00
PeKa (Fin) PeKa (Fin)
1 - 2
Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
จบ
22:30
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
1 - 0
NJS NJS
จบ
21:00
Biala Podlaska Biala Podlaska
1 - 0
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
จบ
21:00
Sandomierz Sandomierz
1 - 3
Cracovia 2 Cracovia 2
จบ
14:00
Hebei Kungfu Hebei Kungfu
3 - 1
Dongguan Guanlian Dongguan Guanlian
จบ
14:00
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
5 - 1
Xiamen Ludao Xiamen Ludao
จบ
00:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค มอนทรีออล อิมแพ็ค
2 - 0
ชิคาโก้ ไฟร์ ชิคาโก้ ไฟร์
จบ
03:00
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
3 - 1
ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี
จบ
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
2 - 1
ลอส แอนเจลิส เอฟซี ลอส แอนเจลิส เอฟซี
จบ
08:00
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
1 - 1
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ เอฟซี
จบ
19:00
Vihiga United Vihiga United
0 - 1
Police FC Police FC
จบ
21:30
Touzim Touzim
3 - 4
Frantiskovy Lazne Frantiskovy Lazne
จบ
20:00
AS Acireale AS Acireale
1 - 0
Cittanovese Cittanovese
จบ
20:00
Cavese Cavese
2 - 0
Rende Rende
จบ
20:00
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
2 - 0
Castrovillari Castrovillari
จบ
20:00
Lamezia Terme Lamezia Terme
2 - 0
Troina Troina
จบ
20:00
Licata Licata
1 - 0
Citta di Messina Citta di Messina
จบ
20:00
Paterno Paterno
1 - 0
Sancataldese Sancataldese
จบ
20:00
Portici 1906 Portici 1906
3 - 2
Giarre Giarre
จบ
20:00
Aversa Aversa
0 - 3
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
จบ
20:00
S. Agata S. Agata
1 - 2
ทราปานี่ ทราปานี่
จบ
20:00
San Luca San Luca
2 - 1
Biancavilla Biancavilla
จบ
04:00
Municipal Municipal
2 - 1
Coban Imperial Coban Imperial
จบ
22:00
Solola Solola
3 - 0
Nueva Concepcion Nueva Concepcion
จบ
23:00
Arosa SC Arosa SC
? - ?
Llanera Llanera
จบ
23:00
Compostela Compostela
3 - 1
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
จบ
23:00
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
1 - 0
โกรูโซ โกรูโซ
จบ
23:00
Cristo Atletico Cristo Atletico
0 - 1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
จบ
23:00
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
1 - 2
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
จบ
23:00
Real Aviles Real Aviles
1 - 1
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
23:00
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
? - ?
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
จบ
04:00
Arabe Unido Arabe Unido
? - ?
Veraguas Veraguas
จบ
22:00
เอฟซี โคเปอร์ เอฟซี โคเปอร์
0 - 1
NK Bravo NK Bravo
จบ
22:00
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
1 - 2
เอ็นเอส มูล่า เอ็นเอส มูล่า
จบ
22:00
เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า
4 - 0
Aluminij Aluminij
จบ
23:00
Castelldefels Castelldefels
0 - 2
Vilafranca Vilafranca
จบ
23:00
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
2 - 3
Asco Asco
จบ
23:00
L Hospitalet L Hospitalet
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
23:00
โอลอต โอลอต
? - ?
UE Figueres UE Figueres
23:00
เปราลาด้า เปราลาด้า
? - ?
FE Grama FE Grama
23:00
Sant Andreu Sant Andreu
? - ?
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
จบ
23:00
UE Sants UE Sants
0 - 1
Girona B Girona B
จบ
23:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
CE Manresa CE Manresa
จบ
21:00
Aalesund 2 Aalesund 2
? - ?
Kolstad Kolstad
จบ
21:00
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
1 - 1
ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
จบ
18:00
เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
? - ?
พิเทโอ พิเทโอ
จบ
21:00
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
2 - 2
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
จบ
21:00
ลูเลโอ ลูเลโอ
0 - 1
อูเมโอ เอฟซี อูเมโอ เอฟซี
จบ
22:00
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
5 - 2
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
จบ
21:30
Varazdin Varazdin
1 - 1
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
จบ
21:30
Osijek 2 (Cro) Osijek 2 (Cro)
1 - 2
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
จบ
05:00
Sithoc Sithoc
1 - 2
Subt Subt
20:00
ริก้า เอฟซี ริก้า เอฟซี
? - ?
FK Liepaja FK Liepaja
22:30
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
? - ?
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
จบ
20:00
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
2 - 2
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
จบ
20:00
Erndtebruck Erndtebruck
3 - 0
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
จบ
20:00
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
3 - 3
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
จบ
20:00
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
1 - 3
Wattenscheid Wattenscheid
จบ
20:00
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
3 - 3
Clarholz Clarholz
จบ
20:00
Paderborn II Paderborn II
3 - 1
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
จบ
20:00
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
4 - 2
Vreden Vreden
จบ
20:00
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
2 - 0
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
จบ
20:00
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
3 - 0
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
จบ
20:15
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
1 - 1
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
จบ
15:00
Tshakhuma U23 Tshakhuma U23
3 - 2
Swallows U23 Swallows U23
จบ
15:00
Orlando Pirates U23 Orlando Pirates U23
1 - 0
Chippa Utd. U23 Chippa Utd. U23
จบ
15:00
Bloem Celtic U23 Bloem Celtic U23
1 - 1
Maritzburg Utd U23 Maritzburg Utd U23
จบ
15:00
Sekhukhune U23 Sekhukhune U23
1 - 0
Supersport Utd U23 Supersport Utd U23
จบ
15:00
Stellenbosch U23 Stellenbosch U23
2 - 3
Baroka U23 Baroka U23
จบ
15:00
TS Galaxy U23 TS Galaxy U23
1 - 0
Cape Town City U23 Cape Town City U23
จบ
21:00
Bohemians 1905 Bohemians 1905
1 - 5
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
จบ
21:00
Karvina Karvina
1 - 1
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
จบ
21:00
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
1 - 1
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
จบ
03:00
UPNFM UPNFM
2 - 2
Motagua Motagua
จบ
03:00
Platense Platense
2 - 3
Real Sociedad Real Sociedad
จบ
03:00
Real Espana Real Espana
0 - 1
Marathon Marathon
จบ
03:00
Vida Vida
1 - 0
CD Honduras CD Honduras
FRO
Cuautla Cuautla
? - ?
Alebrijes de Oaxaca 2 Alebrijes de Oaxaca 2
จบ
20:00
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
1 - 0
วอร์ตา พอชแนน วอร์ตา พอชแนน
จบ
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
3 - 1
กอร์นิค เลซน่า กอร์นิค เลซน่า
จบ
17:30
สตาล เมียเลค สตาล เมียเลค
0 - 3
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
จบ
03:00
Managua FC U20 Managua FC U20
3 - 0
Real Madriz U20 Real Madriz U20
เลื่อน
Esteli U20 Esteli U20
? - ?
Ferretti U20 Ferretti U20
จบ
00:00
Juventus Managua U20 Juventus Managua U20
3 - 2
Jalapa U20 Jalapa U20
จบ
20:30
Caslav Caslav
0 - 2
Vysoke Myto Vysoke Myto
จบ
20:30
Benatky Benatky
1 - 1
Dvur Kralove Dvur Kralove
จบ
20:30
Hlinsko Hlinsko
2 - 1
Nachod Nachod
จบ
20:30
Kolin Kolin
2 - 1
Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou
จบ
19:30
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
1 - 0
Altindag Bld. Altindag Bld.
จบ
20:00
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
0 - 1
Malatya Malatya
จบ
19:30
Hacettepe Hacettepe
1 - 2
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
จบ
19:30
Kestel Kestel
2 - 0
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
จบ
20:00
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
0 - 4
Erzin Erzin
จบ
20:00
Kusadasispor Kusadasispor
3 - 0
Yomraspor Yomraspor
จบ
19:00
Siirt Ozel Siirt Ozel
1 - 1
Bayrampasa Bayrampasa
จบ
20:00
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
1 - 0
Duzcespor Duzcespor
จบ
21:00
Cerveny Kostelec Cerveny Kostelec
1 - 4
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
21:00
Jaromer Jaromer
1 - 0
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
จบ
21:00
Police nad Metuji Police nad Metuji
2 - 3
Novy Bydzov Novy Bydzov
จบ
21:00
Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
1 - 2
Libcany Libcany
จบ
21:00
Vrchlabi Vrchlabi
0 - 2
Slavia Hradec Slavia Hradec
จบ
18:30
Makes Makes
0 - 1
Piton Piton
จบ
18:30
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
1 - 2
St. Louis St. Louis
จบ
18:30
Trois Bassins Trois Bassins
2 - 0
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
เลื่อน
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
? - ?
SDEFA SDEFA
จบ
23:00
Almeria B Almeria B
2 - 1
CD Alhaurino (Esp) CD Alhaurino (Esp)
23:00
CD Torreperogil CD Torreperogil
? - ?
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
จบ
23:00
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
0 - 1
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
จบ
23:00
Huetor Vega Huetor Vega
2 - 2
Huetor Tajar Huetor Tajar
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
- - -
Motril Motril
จบ
23:00
Malaga B Malaga B
1 - 1
Torre del Mar (Esp) Torre del Mar (Esp)
23:00
Torredonjimeno Torredonjimeno
? - ?
Intergym Melilla Intergym Melilla
จบ
23:00
UD San Pedro (Esp) UD San Pedro (Esp)
2 - 0
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
จบ
20:00
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
2 - 1
อิสลอช อิสลอช
จบ
20:00
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
5 - 0
เอฟซี สมอร์กอน	เอฟซี สมอร์กอน
จบ
20:00
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
2 - 1
มินส์ค มินส์ค
จบ
03:00
เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล
1 - 2
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
จบ
03:00
Sport Huancayo Sport Huancayo
3 - 1
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)	ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)
จบ
03:00
U. de Deportes U. de Deportes
0 - 2
Dep. Municipal Dep. Municipal
จบ
21:30
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
3 - 0
Keshla Keshla
จบ
06:00
Botafogo PB Botafogo PB
1 - 0
Jacuipense Jacuipense
จบ
02:00
Manaus Manaus
1 - 1
Ferroviario Ferroviario
จบ
21:00
Ypiranga FC Ypiranga FC
? - ?
Ituano Ituano
จบ
16:30
Army Red Army Red
2 - 1
ไฮเดอราแบด ไฮเดอราแบด
จบ
16:30
Assam Rifles Assam Rifles
2 - 7
Gokulam Gokulam
จบ
21:30
Blatna Blatna
0 - 4
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
จบ
21:30
Jankov Jankov
0 - 2
Rudolfov Rudolfov
จบ
21:30
Junior Strakonice Junior Strakonice
2 - 0
Sezimovo Usti Sezimovo Usti
จบ
20:00
Arzachena Arzachena
2 - 2
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
จบ
20:00
Carbonia Carbonia
1 - 1
Latte Dolce Latte Dolce
จบ
20:00
Cassino Cassino
3 - 2
R. Monterotondo R. Monterotondo
จบ
20:00
Gladiator Gladiator
3 - 3
Aprilia Aprilia
จบ
20:00
Muravera Muravera
3 - 2
Atletico Uri Atletico Uri
จบ
20:00
Nuova Florida Nuova Florida
2 - 0
Insieme Formia Insieme Formia
จบ
20:00
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
จบ
20:00
Torres Torres
0 - 1
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
จบ
20:00
Vis Artena Vis Artena
0 - 2
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
FRO
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
? - ?
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
จบ
20:00
Poprad Poprad
3 - 0
Raslavice Raslavice
FRO
Snina Snina
? - ?
1.FK Svidnik 1.FK Svidnik
จบ
20:00
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
0 - 3
Krompachy Krompachy
FRO
Stropkov Stropkov
? - ?
Presov Presov
จบ
22:00
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
2 - 2
Zilina Zilina
FRO
Marsa FC Marsa FC
? - ?
Luqa Luqa
FRO
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
? - ?
St. Andrews St. Andrews
FRO
Mqabba FC Mqabba FC
? - ?
Vittoriosa Vittoriosa
FRO
Pembroke Pembroke
? - ?
Melita FC Melita FC
23:00
CD Colindres CD Colindres
? - ?
UC Cartes UC Cartes
จบ
23:00
Noja Noja
1 - 1
Guarnizo Guarnizo
จบ
23:00
Selaya Selaya
? - ?
Siete Villas Siete Villas
23:00
Textil Escudo Textil Escudo
? - ?
Barreda Balompie Barreda Balompie
จบ
23:00
Torina Torina
1 - 0
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
จบ
23:00
Torrelavega (Esp) Torrelavega (Esp)
3 - 1
Naval Reinosa Naval Reinosa
23:00
UD Samano UD Samano
? - ?
Castro Castro
จบ
23:00
Vimenor Vimenor
1 - 0
Atletico Albericia Atletico Albericia
จบ
20:00
Lorenskog Lorenskog
4 - 2
Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund
จบ
19:00
Grorud 2 Grorud 2
3 - 1
Lillestrom 2 Lillestrom 2
จบ
19:30
Bourj FC Bourj FC
1 - 1
Tadamon Tadamon
FRO
Tripoli Tripoli
? - ?
Nejmeh SC Nejmeh SC
จบ
03:00
ริโอเนโกร อกุยลาส ริโอเนโกร อกุยลาส
3 - 0
Bucaramanga Bucaramanga
จบ
03:00
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
2 - 3
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
จบ
03:00
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
0 - 1
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่	อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
จบ
17:00
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
2 - 1
H. Herzliya H. Herzliya
จบ
17:00
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
2 - 1
Shapira (Isr) Shapira (Isr)
จบ
17:00
ไครัต อัลมาตี้ ไครัต อัลมาตี้
1 - 0
Kyzylzhar Kyzylzhar
จบ
17:00
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
1 - 2
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
จบ
17:00
Taraz Taraz
? - ?
Tobol Tobol
จบ
21:00
D. Luzna D. Luzna
5 - 1
MSK Senec MSK Senec
FRO
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
? - ?
I. Bratislava I. Bratislava
FRO
Rusovce Rusovce
? - ?
Malacky Malacky
จบ
21:00
Slovan Most Slovan Most
1 - 6
Tomasov Tomasov
จบ
20:00
Andijan Andijan
1 - 0
Pakhtakor Pakhtakor
จบ
20:00
Met. Bekobod Met. Bekobod
0 - 1
Kokand 1912 Kokand 1912
จบ
03:00
Santos DG Santos DG
3 - 3
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
จบ
03:00
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
? - ?
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
Al Naser Al Naser
1 - 1
Kazma SC Kazma SC
จบ
22:30
Tivat Tivat
2 - 2
Kom Podgorica Kom Podgorica
จบ
22:30
Bokelj Bokelj
2 - 0
Grbalj Grbalj
FRO
Igalo Igalo
? - ?
FK Cetinje FK Cetinje
FRO
Mladost DG Mladost DG
? - ?
Jedinstvo Jedinstvo
จบ
22:30
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
1 - 2
Berane Berane
จบ
19:00
Todesfelde Todesfelde
4 - 2
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
จบ
20:00
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
1 - 4
Flensburg Flensburg
FRO
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
? - ?
Eutin Eutin
จบ
15:00
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
3 - 0
Vrchovina Vrchovina
จบ
15:15
Slovacko B Slovacko B
2 - 0
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
จบ
15:15
Znojmo Znojmo
2 - 2
Jihlava B Jihlava B
จบ
23:00
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
6 - 1
Adiyamanspor Adiyamanspor
จบ
19:00
Bayburt Bayburt
2 - 0
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
จบ
20:00
Bodrumspor Bodrumspor
3 - 0
Ergene Velimese Ergene Velimese
จบ
23:00
Corum Corum
? - ?
Sakaryaspor Sakaryaspor
จบ
20:00
Inegolspor Inegolspor
0 - 2
Etimesgut Etimesgut
จบ
19:00
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
4 - 0
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
จบ
20:00
Soma Spor Soma Spor
3 - 3
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
จบ
19:00
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
3 - 1
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
จบ
19:30
Walldorf II (Ger) Walldorf II (Ger)
3 - 2
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
23:00
Arroyo Arroyo
? - ?
UP Plasencia UP Plasencia
23:00
CD Badajoz B (Esp) CD Badajoz B (Esp)
? - ?
Azuaga Azuaga
จบ
23:00
Diocesano Diocesano
0 - 3
Moralo Moralo
23:00
Don Alvaro Don Alvaro
? - ?
Trujillo Trujillo
จบ
23:00
Extremadura UD B Extremadura UD B
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
23:00
Jerez CF Jerez CF
? - ?
Aceuchal Aceuchal
จบ
23:00
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
1 - 2
Villafranca Villafranca
จบ
23:00
Olivenza Olivenza
2 - 2
AD Llerenense AD Llerenense
จบ
17:00
ฮอนก้า เอสพู ฮอนก้า เอสพู
? - ?
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
จบ
20:30
Brozany Brozany
1 - 0
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
15:15
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
? - ?
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
15:15
Pardubice B Pardubice B
3 - 1
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
จบ
20:30
Zapy Zapy
? - ?
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
23:00
Arnoia Arnoia
? - ?
Somozas Somozas
จบ
23:00
Estradense Estradense
2 - 4
Barco Barco
จบ
23:00
Noia (Esp) Noia (Esp)
0 - 3
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
เลื่อน
Polvorin Polvorin
- - -
CD Choco CD Choco
23:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Sofan Sofan
จบ
23:00
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
1 - 1
Ponteareas Ponteareas
จบ
23:00
Silva SD Silva SD
1 - 0
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
23:00
Viveiro Viveiro
? - ?
Ourense CF Ourense CF
จบ
20:00
Karlstad II Karlstad II
0 - 1
อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
จบ
21:00
Rodange Rodange
1 - 4
Differdange Differdange
จบ
21:00
UNA Strassen UNA Strassen
2 - 2
ซีเอส โฟล่า เอสเช่	ซีเอส โฟล่า เอสเช่
จบ
19:30
AC Kuya AC Kuya
1 - 0
Tshinkunku Tshinkunku
FRO
Blessing Blessing
? - ?
US Panda US Panda
FRO
JSK JSK
? - ?
Don Bosco Don Bosco
FRO
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
AS Vita Club AS Vita Club
จบ
21:30
Etoile de Kivu Etoile de Kivu
1 - 0
FC Renaissance FC Renaissance
21:30
Mazembe Mazembe
? - ?
Sanga Balende Sanga Balende
จบ
21:30
RCK RCK
0 - 1
Groupe Bazano Groupe Bazano
จบ
19:30
Chitipa United Chitipa United
1 - 0
TN Stars TN Stars
เลื่อน
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
? - ?
Big Bullets Big Bullets
จบ
16:00
B. Monchengladbach U19 B. Monchengladbach U19
0 - 1
RW Essen U19 RW Essen U19
จบ
16:00
Bochum U19 Bochum U19
1 - 1
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
จบ
16:00
Dortmund U19 Dortmund U19
3 - 1
Paderborn U19 Paderborn U19
จบ
16:00
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
0 - 1
Schalke U19 Schalke U19
จบ
16:00
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
2 - 2
Oberhausen U19 Oberhausen U19
จบ
16:00
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
2 - 1
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
จบ
20:00
อาเรสโซ่ อาเรสโซ่
2 - 1
Trestina Trestina
จบ
20:00
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
0 - 1
Montespaccato Montespaccato
จบ
20:00
Gavorrano Gavorrano
2 - 0
ASD Cascina (Ita) ASD Cascina (Ita)
จบ
20:00
Pianese Pianese
1 - 0
Scandicci Scandicci
จบ
20:00
Poggibonsi Poggibonsi
1 - 0
Cannara Cannara
จบ
20:00
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
6 - 1
Unipomezia Unipomezia
จบ
20:00
Sangiovannese Sangiovannese
2 - 2
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
จบ
20:00
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
1 - 1
Lornano Badesse Lornano Badesse
จบ
17:00
Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
4 - 1
UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
จบ
17:00
S. Rzeszow U18 S. Rzeszow U18
1 - 3
Polonia W. U18 Polonia W. U18
จบ
17:00
Slask U18 Slask U18
2 - 0
Arka Gdynia U18 Arka Gdynia U18
จบ
06:00
Houston Dash W Houston Dash W
5 - 1
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
FRO
Concordia Concordia
? - ?
UQAM UQAM
จบ
00:00
Sherbrooke Sherbrooke
3 - 0
Laval Laval
FRO
Cape Breton Cape Breton
? - ?
Moncton Moncton
FRO
Memorial Memorial
? - ?
Saint Marys Saint Marys
FRO
StFX StFX
? - ?
UNB UNB
จบ
03:00
McGill McGill
3 - 0
UQTR UQTR
จบ
05:00
วิคตอเรีย วิคตอเรีย
? - ?
UFV UFV
จบ
05:30
ธอมสัน ริเวอร์ ธอมสัน ริเวอร์
1 - 1
UBC Okanagan UBC Okanagan
จบ
19:00
Mahlsdorf (Ger) Mahlsdorf (Ger)
1 - 1
CFC Hertha CFC Hertha
เลื่อน
Seelow Seelow
? - ?
Zehlendorf Zehlendorf
จบ
19:00
Stendal Stendal
0 - 3
Rostocker FC Rostocker FC
จบ
18:00
Stern (Ger) Stern (Ger)
2 - 2
Brandenburger Brandenburger
จบ
19:00
Torgelower Greif Torgelower Greif
4 - 4
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
จบ
21:30
Lysa n. L. Lysa n. L.
0 - 3
Nymburk Nymburk
จบ
21:30
SK Lhota SK Lhota
1 - 6
Velim Velim
จบ
20:30
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
3 - 0
Dolni Datyne Dolni Datyne
จบ
20:00
Messina Messina
1 - 0
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
จบ
20:00
Catania Catania
1 - 2
บารี บารี
จบ
20:00
Andria Andria
1 - 1
Vibonese Vibonese
จบ
20:00
Latina (Ita) Latina (Ita)
1 - 1
Foggia Foggia
จบ
20:00
Monopoli Monopoli
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
จบ
20:00
Paganese Paganese
2 - 1
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
จบ
20:00
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
? - ?
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
จบ
20:00
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
1 - 1
Monterosi FC Monterosi FC
จบ
20:00
Turris Turris
0 - 1
Picerno Picerno
FRO
Diegem Diegem
? - ?
Aalst Aalst
FRO
Pepingen Pepingen
? - ?
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
FRO
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
? - ?
City Pirates City Pirates
23:00
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
Robres Robres
23:00
Barbastro Barbastro
? - ?
Belchite 97 Belchite 97
จบ
23:00
Borja Borja
0 - 1
Cuarte Cuarte
จบ
23:00
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
0 - 2
Santa Anastasia Santa Anastasia
23:00
Epila Epila
? - ?
Biescas Biescas
จบ
23:00
Giner Torrero Giner Torrero
1 - 1
Caspe Caspe
23:00
Utebo FC Utebo FC
? - ?
Binefar Binefar
จบ
23:00
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
1 - 1
CF Illueca CF Illueca
FRO
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
? - ?
ไอเอฟ เวสตรี ไอเอฟ เวสตรี
จบ
21:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
5 - 0
Khimik (Rus) Khimik (Rus)
จบ
17:00
HPS W HPS W
3 - 1
PK-35 W PK-35 W
จบ
23:00
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
2 - 3
Stade Marocain Stade Marocain
FRO
TAS Casablanca TAS Casablanca
? - ?
Jeunesse Massira Jeunesse Massira
FRO
Union Touarga Union Touarga
? - ?
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
จบ
00:00
Ried (Am) Ried (Am)
1 - 0
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
20:00
พิวนิค พิวนิค
? - ?
Junior Sevan FC (Arm) Junior Sevan FC (Arm)
FRO
Deportivo Shalon Deportivo Shalon
? - ?
Caracollo Caracollo
FRO
Em Huanuni Em Huanuni
? - ?
Sur-Car Sur-Car
FRO
Garcia Agreda Garcia Agreda
? - ?
Nacional Senac Nacional Senac
FRO
Quebracho Villa Montes Quebracho Villa Montes
? - ?
Bermejo Bermejo
FRO
Wils. Cooperativas Wils. Cooperativas
? - ?
America de Villazon America de Villazon
FRO
Villa Real Sociedad Villa Real Sociedad
? - ?
Los Almendros Los Almendros
จบ
18:00
Kauno Zalgiris 2 Kauno Zalgiris 2
0 - 1
Jonava Jonava
จบ
23:00
CD Coria CD Coria
0 - 3
กอร์โดบา กอร์โดบา
จบ
23:00
Ceuta Ceuta
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
จบ
23:00
Don Benito Don Benito
? - ?
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
จบ
23:00
Montijo Montijo
? - ?
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
จบ
23:00
San Fernando San Fernando
0 - 1
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
จบ
23:00
Tamaraceite Tamaraceite
0 - 2
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
จบ
23:00
Velez Velez
? - ?
เมริดา เมริดา
จบ
23:00
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
2 - 0
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
จบ
19:00
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
3 - 0
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
จบ
19:00
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
0 - 1
Arnstadt Arnstadt
จบ
19:00
Jena II Jena II
2 - 1
An der Fahner Hohe An der Fahner Hohe
จบ
20:00
Pretoria Callies Pretoria Callies
0 - 1
Free State Stars Free State Stars
จบ
20:00
Venda Venda
? - ?
Polokwane Polokwane
จบ
20:00
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
0 - 2
Salmrohr Salmrohr
จบ
23:00
Binissalem Binissalem
3 - 1
Portmany Portmany
23:00
Llosetense Llosetense
? - ?
Collerense Collerense
จบ
23:00
Mallorca B Mallorca B
2 - 1
Serverense Serverense
23:00
Murense Murense
? - ?
Son Veri Son Veri
23:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Mercadal Mercadal
23:00
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
? - ?
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
23:00
Rotlet Molinar Rotlet Molinar
? - ?
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
จบ
23:00
San Rafael San Rafael
2 - 3
Manacor Manacor
23:00
Sant Jordi Sant Jordi
? - ?
Campos Campos
จบ
23:00
Soller Soller
2 - 0
Inter Ibiza Inter Ibiza
จบ
22:00
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
2 - 5
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
จบ
23:00
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
2 - 0
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
17:00
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
19:00
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
? - ?
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
จบ
22:00
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
3 - 3
Rothis Rothis
FRO
Egg (Aut) Egg (Aut)
? - ?
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
จบ
21:00
RW Rankweil RW Rankweil
1 - 3
Rotenberg Rotenberg
จบ
20:00
Kamsar Kamsar
2 - 0
Hearts of Oak Hearts of Oak
จบ
20:00
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
1 - 1
Fasil Ketema Fasil Ketema
จบ
20:00
Al-Ittihad Al-Ittihad
2 - 0
KMKM (Zan) KMKM (Zan)
จบ
20:00
Al-Merreikh Al-Merreikh
1 - 0
Express FC Express FC
จบ
20:00
APR APR
2 - 1
Banaadir Banaadir
จบ
20:00
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
1 - 0
Teungueth Teungueth
จบ
20:00
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
2 - 0
Akwa United Akwa United
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
4 - 0
Fortune Fortune
จบ
20:00
Kara Kara
2 - 1
LPRC Oiler LPRC Oiler
จบ
20:00
AS Maniema AS Maniema
2 - 0
Bouenguidi Bouenguidi
Otoho d'Oyo Otoho d'Oyo
1 - 0
UD Songo UD Songo
จบ
20:00
Rivers United FC Rivers United FC
1 - 0
Young Africans Young Africans
จบ
18:00
Prespa Birlik Prespa Birlik
3 - 0
Eslovs Eslovs
จบ
19:00
Bonner Bonner
1 - 1
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
จบ
19:00
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
? - ?
Dusseldorf II Dusseldorf II
จบ
04:15
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
2 - 0
Blooming Blooming
จบ
02:00
Independiente Petroleros Independiente Petroleros
2 - 1
Bolivar Bolivar
จบ
06:30
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
3 - 0
Vinto Vinto
จบ
03:00
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
3 - 0
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
จบ
03:00
Central Norte Central Norte
3 - 2
Union Sunchales Union Sunchales
จบ
03:00
Chaco For Ever Chaco For Ever
? - ?
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
จบ
03:00
Cipolletti Cipolletti
1 - 0
Villa Mitre Villa Mitre
จบ
03:00
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
0 - 2
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
จบ
03:00
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
1 - 1
Sol de Mayo Sol de Mayo
จบ
03:00
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
1 - 2
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
จบ
03:00
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
2 - 0
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
จบ
03:00
Douglas Haig Douglas Haig
2 - 1
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
จบ
03:00
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
? - ?
Desamparados Desamparados
จบ
03:00
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
3 - 2
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
จบ
03:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
1 - 2
Sansinena Sansinena
จบ
03:00
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
1 - 1
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
03:00
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
? - ?
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
03:00
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
? - ?
Central Norte Central Norte
03:00
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
? - ?
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
03:00
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
? - ?
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
03:00
Desamparados Desamparados
? - ?
Cipolletti Cipolletti
03:00
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
? - ?
Ciudad Bolivar Ciudad Bolivar
03:00
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
? - ?
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
03:00
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
? - ?
โอลิมโป้ โอลิมโป้
03:00
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
03:00
Sansinena Sansinena
? - ?
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
03:00
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
? - ?
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
03:00
Sol de Mayo Sol de Mayo
? - ?
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
03:00
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
? - ?
Douglas Haig Douglas Haig
03:00
Union Sunchales Union Sunchales
? - ?
Chaco For Ever Chaco For Ever
03:00
Villa Mitre Villa Mitre
? - ?
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
16:00
Hallescher U19 Hallescher U19
? - ?
Hansa Rostock U19 Hansa Rostock U19
16:00
Hertha U19 Hertha U19
? - ?
Magdeburg U19 Magdeburg U19
จบ
16:00
RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
4 - 0
Osnabruck U19 Osnabruck U19
จบ
16:00
Bremen U19 Bremen U19
2 - 4
Union Berlin U19 Union Berlin U19
จบ
20:00
Ambrosiana Ambrosiana
0 - 3
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
จบ
20:00
Campodarsego Campodarsego
4 - 1
Este Este
จบ
20:00
Cartigliano Cartigliano
2 - 0
Marignanese Marignanese
จบ
20:00
Delta Rovigo Delta Rovigo
3 - 1
Spinea Spinea
จบ
20:00
Montebelluna Montebelluna
1 - 3
San Martino Speme San Martino Speme
จบ
08:00
Diriangen Diriangen
1 - 0
Export Sebaco Export Sebaco
จบ
06:00
Managua FC Managua FC
1 - 1
Real Madriz Real Madriz
จบ
09:00
Juventus Managua Juventus Managua
3 - 1
Jalapa Jalapa
จบ
07:00
Ocotal Ocotal
1 - 2
UNAN-Managua UNAN-Managua
FRO
Al Helal Al Sahely Al Helal Al Sahely
? - ?
Al-Wahda Aden Al-Wahda Aden
FRO
Shabab Al Jeel Shabab Al Jeel
? - ?
Al-Tilal Al-Tilal
จบ
22:00
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
0 - 1
เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ	เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ
จบ
22:00
ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
1 - 2
โบโตซานิ	โบโตซานิ
จบ
22:00
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
? - ?
ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด
จบ
22:00
ติรานา ติรานา
1 - 1
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
จบ
22:00
คูเคซี่ คูเคซี่
3 - 1
Kastrioti Kastrioti
จบ
18:00
เอสซี ไฟร์บวร์ก II เอสซี ไฟร์บวร์ก II
2 - 0
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
จบ
19:00
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
0 - 2
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
จบ
20:00
Eddersheim Eddersheim
2 - 1
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
จบ
20:00
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
1 - 1
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
จบ
20:00
RW Walldorf RW Walldorf
3 - 4
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
จบ
20:00
Zeilsheim Zeilsheim
1 - 5
Waldgirmes Waldgirmes
จบ
20:30
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
2 - 1
Bohunovice Bohunovice
จบ
20:30
Medlov Medlov
3 - 1
Kralice na Hane Kralice na Hane
20:30
Zabreh Zabreh
2 - 1
SK Lipova SK Lipova
จบ
20:00
อัลบิโนเลฟเฟ่ อัลบิโนเลฟเฟ่
1 - 0
Mantova Mantova
จบ
20:00
Juventus U23 Juventus U23
0 - 2
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
จบ
20:00
Lecco Lecco
1 - 0
FeralpiSalo FeralpiSalo
จบ
20:00
ปาโดว่า ปาโดว่า
2 - 0
Triestina Triestina
จบ
20:00
Piacenza Piacenza
1 - 1
Pro Patria Pro Patria
จบ
20:00
Seregno Seregno
0 - 1
Renate Renate
จบ
20:00
Sudtirol Sudtirol
1 - 0
Pergolettese Pergolettese
จบ
20:00
Trento Trento
1 - 0
Giana Erminio Giana Erminio
จบ
20:00
Virtus Verona Virtus Verona
1 - 1
Legnago Salus Legnago Salus
จบ
21:00
ทรอมส์ดาเลน ทรอมส์ดาเลน
2 - 0
Asker Asker
18:00
Senja Senja
? - ?
Asker Asker
จบ
21:00
คองสวิงเกอร์ คองสวิงเกอร์
5 - 0
Senja Senja
จบ
18:00
Floya Floya
2 - 5
Hodd Hodd
จบ
20:00
Hamoir Hamoir
3 - 2
ทูบิซ ทูบิซ
จบ
20:00
Solieres Sport Solieres Sport
2 - 2
Warnant Warnant
จบ
20:00
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
2 - 4
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
23:00
Beti Kozkor Beti Kozkor
? - ?
Cortes Cortes
23:00
Burlades Burlades
? - ?
Murchante Murchante
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
? - ?
Huarte Huarte
23:00
CD Gares CD Gares
? - ?
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
จบ
23:00
Cirbonero Cirbonero
? - ?
Azkoyen Azkoyen
23:00
Ezcabarte Ezcabarte
? - ?
Valle Egues Valle Egues
23:00
Pamplona Pamplona
? - ?
Beti Onak Beti Onak
23:00
Subiza Subiza
? - ?
Txantrea Txantrea
จบ
22:30
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
2 - 0
Vaajakoski Vaajakoski
จบ
15:15
Admira Prague Admira Prague
2 - 0
Sokolov Sokolov
จบ
15:15
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
4 - 1
Houston (Cze) Houston (Cze)
จบ
15:30
Plzen B Plzen B
1 - 0
Stechovice Stechovice
จบ
15:15
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
? - ?
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
จบ
15:15
Pardubice B Pardubice B
3 - 1
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
จบ
20:30
Brozany Brozany
1 - 0
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
จบ
20:30
Zapy Zapy
? - ?
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
จบ
00:00
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
0 - 3
Memphis Memphis
จบ
05:00
San Diego Loyal San Diego Loyal
1 - 0
Seattle 2 Seattle 2
จบ
19:00
FK Liepaja FK Liepaja
2 - 0
Valmiera Valmiera
RFS RFS
3 - 1
ริก้า เอฟซี	ริก้า เอฟซี
จบ
20:30
Holice Holice
4 - 3
SK Pardubicky SK Pardubicky
จบ
18:00
Luze Luze
0 - 3
Moravany Moravany
จบ
20:30
Horni Redice Horni Redice
1 - 0
Tremosnice Tremosnice
จบ
20:30
Lanskroun Lanskroun
4 - 0
Svitavy Svitavy
จบ
20:30
Prosec Prosec
0 - 4
Moravska Trebova Moravska Trebova
จบ
21:00
Italy U19 W Italy U19 W
4 - 3
Austria U19 W Austria U19 W
จบ
22:00
Morocco W Morocco W
? - ?
Mali W Mali W
จบ
03:00
Ecuador W Ecuador W
1 - 0
Peru W Peru W
FRO
Portugal U17 W Portugal U17 W
? - ?
Ireland U17 W Ireland U17 W
จบ
21:00
Netherlands U23 W Netherlands U23 W
3 - 0
Sweden U23 W Sweden U23 W
จบ
23:00
Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
4 - 1
Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan
จบ
23:00
Yehuda Yehuda
2 - 4
H. Ironi Rishon H. Ironi Rishon
จบ
23:00
H. Raanana H. Raanana
1 - 3
H. Akko H. Akko
จบ
23:00
Hapoel Kfar-Saba Hapoel Kfar-Saba
1 - 1
Beitar Tel Aviv Beitar Tel Aviv
จบ
23:00
Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
3 - 1
M. Nazareth M. Nazareth
จบ
23:00
Kfar Kasem Kfar Kasem
2 - 1
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
จบ
23:00
Nes Tziona (Isr) Nes Tziona (Isr)
2 - 0
Ramat Hasharon Ramat Hasharon
จบ
23:00
Hapoel Afula Hapoel Afula
? - ?
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
จบ
23:00
Cayon Cayon
0 - 1
Burgos Promesas Burgos Promesas
จบ
23:00
Gernika Club Gernika Club
2 - 3
Laredo Laredo
จบ
23:00
Naxara Naxara
0 - 1
CD Ardoi CD Ardoi
จบ
23:00
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
1 - 1
Real Sociedad C Real Sociedad C
จบ
23:00
Pena Pena
1 - 1
Racing Rioja Racing Rioja
จบ
23:00
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
2 - 1
AD San Juan AD San Juan
จบ
21:00
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
3 - 0
Ch. Odessa Ch. Odessa
จบ
21:00
Lviv Lviv
? - ?
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
จบ
21:00
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
2 - 0
เอฟซี มินาจ	เอฟซี มินาจ
จบ
21:00
Castro Daire Castro Daire
? - ?
SC Espinho SC Espinho
จบ
21:00
Coruchense Coruchense
3 - 2
O Elvas CAD O Elvas CAD
จบ
21:00
FC Barreirense FC Barreirense
1 - 2
Olhanense Olhanense
จบ
21:00
Forjaes Forjaes
1 - 6
Vilaverdense Vilaverdense
จบ
21:00
Gondomar Gondomar
5 - 0
Gouveia Gouveia
จบ
21:00
Juv. Evora Juv. Evora
? - ?
Uniao Montemor Uniao Montemor
จบ
21:00
Leca (Por) Leca (Por)
1 - 0
Alvarenga Alvarenga
จบ
21:00
Louletano Louletano
2 - 1
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
จบ
21:00
Macedo de Cavaleiros Macedo de Cavaleiros
0 - 1
Amarante Amarante
จบ
21:00
Maria de Fonte Maria de Fonte
3 - 1
Camara de Lobos Camara de Lobos
จบ
21:00
Marinhense Marinhense
1 - 3
Sertanense Sertanense
จบ
21:00
Merelinense Merelinense
1 - 1
AD Limianos AD Limianos
จบ
21:00
Oleiros Oleiros
1 - 0
SC Praiense SC Praiense
จบ
21:00
Peniche Peniche
2 - 1
Condeixa Condeixa
จบ
21:00
Pinhalnovense Pinhalnovense
1 - 0
Moncarapachense Moncarapachense
จบ
21:00
Sacavenense Sacavenense
2 - 0
Loures Loures
จบ
21:00
Salgueiros Salgueiros
1 - 0
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
FRO
Santa Marta Penaguiao Santa Marta Penaguiao
? - ?
SC Mirandela SC Mirandela
จบ
21:00
Sao Martinho Sao Martinho
1 - 0
Vila Mea Vila Mea
จบ
21:00
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
1 - 1
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
FRO
SC Vianense SC Vianense
? - ?
Camacha Camacha
จบ
21:00
SC Vila Real SC Vila Real
0 - 3
Berco (Por) Berco (Por)
จบ
21:00
Serpa Serpa
0 - 1
Imortal Imortal
จบ
21:00
Sintrense Sintrense
1 - 1
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
จบ
21:00
Tirsense (Por) Tirsense (Por)
? - ?
Paredes Paredes
จบ
21:00
Valadares Gaia Valadares Gaia
4 - 1
Ferreira de Aves Ferreira de Aves
จบ
22:00
Fontinhas Fontinhas
2 - 2
Idanhense Idanhense
FRO
Maritimo B Maritimo B
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
FRO
Sporting Ideal Sporting Ideal
? - ?
OS Belenense OS Belenense
จบ
21:00
Krsko Krsko
2 - 1
NK Krka NK Krka
จบ
21:00
Rogaska Rogaska
1 - 3
ND Gorica ND Gorica
จบ
23:00
CDE Madrid CDE Madrid
1 - 1
Tres Cantos Tres Cantos
23:00
Alcala Alcala
? - ?
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
จบ
23:00
Getafe B Getafe B
3 - 1
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
23:00
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
จบ
23:00
Parla (Esp) Parla (Esp)
6 - 0
Galapagar Galapagar
23:00
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
? - ?
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
จบ
23:00
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
0 - 1
ลาส โรซาส ซีเอฟ	ลาส โรซาส ซีเอฟ
23:00
Ursaria Ursaria
? - ?
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
จบ
23:00
Villaverde San Andres Villaverde San Andres
0 - 1
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
จบ
23:00
Villaviciosa Villaviciosa
3 - 1
Carabanchel Carabanchel
จบ
14:00
เซ็นเทนารี่ สตอร์มเมอร์ เซ็นเทนารี่ สตอร์มเมอร์
1 - 2
Albany Creek Albany Creek
จบ
14:00
Gravatt Gravatt
0 - 3
The Lakes FC The Lakes FC
จบ
20:00
Skanland Skanland
0 - 1
Mjolner Mjolner
จบ
20:00
Stabaek 2 Stabaek 2
0 - 1
Melbo Melbo
จบ
21:00
Skeid 2 Skeid 2
5 - 1
Skjervoy Skjervoy
21:30
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
? - ?
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
จบ
21:30
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
0 - 2
Osteraker IFK Osteraker IFK
จบ
22:00
Apollon Apollon
2 - 1
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
จบ
19:00
Chainat (Tha) Chainat (Tha)
1 - 3
Customs Utd (Tha) Customs Utd (Tha)
จบ
18:00
Phrae Phrae
2 - 1
Ayutthaya United (Tha) Ayutthaya United (Tha)
จบ
19:00
Khonkaen (Tha) Khonkaen (Tha)
1 - 1
Chiangmai FC Chiangmai FC
จบ
19:00
Ranong Ranong
0 - 1
Rayong FC (Tha) Rayong FC (Tha)
จบ
19:00
Thai Navy Thai Navy
2 - 3
Nakhon Pathom Nakhon Pathom
23:00
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
? - ?
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
จบ
20:00
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
7 - 0
Eilendorf Eilendorf
จบ
20:00
Duren Duren
5 - 0
Alfter Alfter
จบ
20:00
Freialdenhoven Freialdenhoven
3 - 1
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
จบ
20:00
Hennef Hennef
2 - 1
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
จบ
20:00
Hurth Hurth
2 - 0
Breinig Breinig
จบ
20:30
Frechen Frechen
7 - 0
Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
จบ
20:30
Friesdorf Friesdorf
1 - 1
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
จบ
20:30
VfL Vichttal VfL Vichttal
3 - 2
Deutz Deutz
จบ
20:00
Caronnese Caronnese
1 - 1
Sanremese Sanremese
จบ
20:00
Casale Casale
3 - 0
Ticino Ticino
จบ
20:00
Chieri Chieri
3 - 1
Borgosesia Borgosesia
จบ
20:00
Fossano Fossano
0 - 2
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
จบ
20:00
Gozzano Gozzano
1 - 1
Imperia Imperia
จบ
20:00
Lavagnese Lavagnese
1 - 2
Citta di Varese Citta di Varese
จบ
20:00
โนวาร่า โนวาร่า
1 - 1
Asti Asti
จบ
20:00
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
1 - 0
Sestri Levante Sestri Levante
จบ
20:00
Saluzzo Saluzzo
1 - 1
Bra Bra
จบ
01:00
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
2 - 1
Zizkov Zizkov
จบ
05:15
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
1 - 2
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
จบ
07:30
Lara Lara
2 - 1
Carabobo Carabobo
จบ
23:00
Odra Opole Odra Opole
2 - 0
ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน ิโอเคเอส สโตมิล ออลช์ติน
จบ
23:00
พุสช่า เนียโพโลมิซ พุสช่า เนียโพโลมิซ
2 - 2
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์	เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
จบ
23:00
จีเคเอส ไทชี จีเคเอส ไทชี
1 - 1
Widzew Lodz Widzew Lodz
จบ
20:00
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
2 - 0
Tikves Tikves
จบ
20:00
FK Skopje FK Skopje
0 - 2
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
จบ
20:00
Makedonija GP Makedonija GP
0 - 2
Rabotnicki Rabotnicki
จบ
20:00
Pelister Pelister
? - ?
Akademija Pandev Akademija Pandev
จบ
20:00
Renova Renova
1 - 0
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
จบ
20:00
Shkupi Shkupi
3 - 0
Borec Borec
จบ
15:30
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
3 - 0
Humpolec Humpolec
จบ
20:30
Stara Rise Stara Rise
0 - 2
Start Brno Start Brno
จบ
15:15
Brno B Brno B
7 - 1
Tasovice Tasovice
จบ
20:30
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
0 - 6
Hodonin Hodonin
จบ
20:30
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
0 - 3
Velka Bites Velka Bites
จบ
19:30
Ceyhanspor Ceyhanspor
2 - 6
Tepecik Tepecik
จบ
20:00
Edirnespor Edirnespor
? - ?
Turk Metal Turk Metal
จบ
19:00
Gumushanespor Gumushanespor
2 - 0
Karakopru Karakopru
จบ
19:30
Icel Icel
2 - 4
Fethiyespor Fethiyespor
จบ
19:30
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
0 - 3
Modafenspor Modafenspor
จบ
19:00
Mardin BB Mardin BB
2 - 2
Karsiyaka Karsiyaka
จบ
19:00
Ofspor Ofspor
1 - 2
Agri 1970 Agri 1970
จบ
17:00
Orduspor 1967 Orduspor 1967
4 - 0
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
จบ
15:30
Sapeli Polna Sapeli Polna
7 - 0
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
จบ
20:30
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
1 - 1
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
จบ
20:30
Nova Ves Nova Ves
3 - 0
Okrisky Okrisky
จบ
01:00
Botev Vratsa Botev Vratsa
2 - 4
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
จบ
01:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
1 - 0
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
เลื่อน
Costa do Sol Costa do Sol
? - ?
UD Songo UD Songo
FRO
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
? - ?
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
จบ
20:30
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
? - ?
LD Maputo LD Maputo
จบ
20:30
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
2 - 0
Matchedje Mocuba Matchedje Mocuba
FRO
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
? - ?
Desportivo Maputo Desportivo Maputo
จบ
21:00
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
1 - 1
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
จบ
23:30
ออดิโน ออดิโน
0 - 4
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
จบ
16:00
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
3 - 1
Carroi Carroi
จบ
18:30
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
2 - 1
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
จบ
23:00
Cartaya (Esp) Cartaya (Esp)
0 - 1
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
จบ
23:00
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
1 - 0
Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
จบ
23:00
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
จบ
23:00
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
1 - 1
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
จบ
23:00
Puente Genil Puente Genil
1 - 2
CD Gerena CD Gerena
จบ
23:00
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
2 - 0
Ceuta B Ceuta B
23:00
Sevilla FC C Sevilla FC C
? - ?
Cabecense (Esp) Cabecense (Esp)
จบ
23:00
Tomares UD (Esp) Tomares UD (Esp)
1 - 3
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
จบ
21:00
HB Torshavn HB Torshavn
4 - 1
Streymur Streymur
จบ
21:00
B36 Torshavn B36 Torshavn
5 - 0
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
จบ
21:00
Klaksvik Klaksvik
4 - 0
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
จบ
21:00
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
7 - 2
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
จบ
21:00
Vikingur Vikingur
3 - 1
Toftir Toftir
จบ
23:00
Carina Gubin Carina Gubin
? - ?
Piast Zmigrod Piast Zmigrod
จบ
15:30
Tirol (Am) Tirol (Am)
0 - 1
Fugen (Aut) Fugen (Aut)
จบ
21:00
Kitzbuhel Kitzbuhel
3 - 2
Hall Hall
FRO
Egg (Aut) Egg (Aut)
? - ?
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
จบ
21:00
RW Rankweil RW Rankweil
1 - 3
Rotenberg Rotenberg
จบ
22:00
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
3 - 3
Rothis Rothis
14:30
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
? - ?
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
14:30
Prey Veng Prey Veng
? - ?
Visakha Visakha
17:00
NagaWorld NagaWorld
? - ?
Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown
จบ
15:30
Asia Euro United Asia Euro United
1 - 4
Prey Veng Prey Veng
เลื่อน
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
? - ?
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
จบ
15:30
National Defense National Defense
3 - 1
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey