ผลบอล วันที่ 25 มกราคม 2565

เลื่อน
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
? - ?
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
จบ
23:00
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
0 - 2
SD Logrones SD Logrones
เซเนกัล เซเนกัล
1 - 0
เคปเวิร์ด เคปเวิร์ด
จบ
01:00
โมร็อกโก โมร็อกโก
2 - 1
มาลาวี มาลาวี
จบ
21:00
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
1 - 0
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
จบ
21:00
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
? - ?
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
จบ
21:00
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
2 - 1
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
จบ
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
2 - 2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
จบ
21:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
3 - 0
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
จบ
21:00
เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
2 - 1
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
จบ
21:00
เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
0 - 1
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์	คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
จบ
21:00
ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
2 - 2
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
จบ
21:00
ยอร์ค ยอร์ค
0 - 3
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
จบ
01:45
บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
3 - 0
ฟาสเลย์ เซลติก	ฟาสเลย์ เซลติก
จบ
21:00
กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
3 - 2
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
จบ
01:45
เบรนทรี ทาวน์ เบรนทรี ทาวน์
2 - 2
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด	เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
จบ
01:45
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
3 - 1
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
จบ
01:45
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
? - ?
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
01:45
Dorking Dorking
? - ?
อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี	อ๊อกซ์ฟอร์ด ซิตี้ เอฟซี
จบ
01:45
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
1 - 1
อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
จบ
01:45
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่ แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
4 - 0
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
จบ
01:45
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์ เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
1 - 0
ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
จบ
01:45
เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
4 - 0
เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
จบ
01:45
สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
1 - 1
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์	บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
จบ
01:45
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
1 - 1
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
จบ
01:45
บรอมเลย์ บรอมเลย์
1 - 0
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
จบ
01:45
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
1 - 0
อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
จบ
01:45
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
0 - 1
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
01:45
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
? - ?
อัลทริงแคม	อัลทริงแคม
จบ
01:45
สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
3 - 0
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
จบ
01:45
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
0 - 2
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
จบ
01:45
วัลด์สโตน วัลด์สโตน
? - ?
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
จบ
01:45
เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
1 - 2
ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
จบ
01:45
เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
1 - 0
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
จบ
01:45
เซนต์ เมียร์เรน เซนต์ เมียร์เรน
1 - 0
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
1 - 1
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
02:00
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
1 - 1
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
จบ
02:00
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
1 - 1
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
จบ
21:00
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
0 - 1
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จบ
01:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 - 2
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
จบ
01:45
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
3 - 3
พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
จบ
01:45
จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
? - ?
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
จบ
01:45
บาร์โร บาร์โร
0 - 2
ซอลฟอร์ดซิตี ซอลฟอร์ดซิตี
จบ
21:00
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
2 - 3
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
จบ
01:45
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
0 - 1
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
จบ
01:45
วอลซอลล์ วอลซอลล์
1 - 2
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
จบ
19:30
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
2 - 3
เดน ฮาก เดน ฮาก
จบ
01:00
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
0 - 2
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
จบ
05:00
มอนเตอร์เรย์ มอนเตอร์เรย์
1 - 1
Tlaxcala Tlaxcala
จบ
07:00
เวนาโดส เอฟซี เวนาโดส เอฟซี
2 - 2
พูมาส ทาบาสโก พูมาส ทาบาสโก
จบ
09:00
มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส มิเนรอส เดอ ซากาเตกัส
1 - 0
แคนคัน เอฟซี	แคนคัน เอฟซี
จบ
14:45
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
2 - 2
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
จบ
20:00
มุมไบ ซิตี้ (N) มุมไบ ซิตี้ (N)
1 - 1
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
2 - 1
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
ยกเลิก
โคฟ เรนเจอร์ส โคฟ เรนเจอร์ส
? - ?
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
จบ
18:00
Birmingham U18 Birmingham U18
1 - 3
West Ham U18 West Ham U18
จบ
18:00
Aston Villa U18 Aston Villa U18
1 - 4
Chelsea U18 Chelsea U18
จบ
21:00
United of Manchester United of Manchester
3 - 4
Whitby Whitby
จบ
21:00
Morpeth Morpeth
1 - 1
Stalybridge Stalybridge
จบ
01:45
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
0 - 1
Stafford Stafford
จบ
21:00
South Shields South Shields
3 - 1
Witton Witton
จบ
21:00
Nantwich Nantwich
0 - 1
Mickleover Mickleover
จบ
19:00
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
2 - 2
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
จบ
13:00
เซนิต เซนิต
5 - 0
Zilina Zilina
จบ
16:00
Dubnica Dubnica
1 - 1
Trinec Trinec
ยกเลิก
L. Mikulas L. Mikulas
? - ?
คาราบัค คาราบัค
จบ
18:00
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
2 - 2
Zagorets Zagorets
จบ
19:00
Beroe Beroe
1 - 3
เอฟซี ออเรนเบิร์ก เอฟซี ออเรนเบิร์ก
จบ
19:00
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
8 - 1
Mladost DG Mladost DG
จบ
19:00
Celje Celje
1 - 0
Urozhay Urozhay
จบ
19:00
ดันดาลค์ ดันดาลค์
1 - 5
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
จบ
19:00
โจฮอร์ ดารูล ทัคซิม (N) โจฮอร์ ดารูล ทัคซิม (N)
2 - 2
Zilina Zilina
จบ
19:00
ออดร้า ออโปเล่ ออดร้า ออโปเล่
2 - 2
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
ยกเลิก
แรนเดอร์ แรนเดอร์
? - ?
รัวฟอส ไอแอล รัวฟอส ไอแอล
จบ
19:00
ริก้า เอฟซี ริก้า เอฟซี
2 - 1
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
จบ
19:00
Slavia Sofia Slavia Sofia
1 - 2
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
จบ
19:30
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
4 - 2
Varazdin Varazdin
จบ
20:00
โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า
3 - 0
สโลวัคโค สโลวัคโค
จบ
20:30
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
2 - 1
Proleter Proleter
จบ
21:00
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
1 - 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
จบ
22:00
ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา
2 - 1
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
จบ
22:00
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
1 - 3
มูร์เซีย มูร์เซีย
จบ
22:00
Karvina B Karvina B
0 - 5
Frydek-Mistek FK Frydek-Mistek FK
จบ
23:00
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
3 - 4
Leoben (Aut) Leoben (Aut)
จบ
23:30
เอสเคยู อัมเสตทเทน เอสเคยู อัมเสตทเทน
2 - 2
Ardagger (Aut) Ardagger (Aut)
จบ
23:30
Lyseng Lyseng
1 - 0
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
จบ
23:30
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
1 - 4
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
จบ
00:00
Hoffenheim II Hoffenheim II
4 - 2
Neckarsulmer (Ger) Neckarsulmer (Ger)
จบ
00:00
Lauterach Lauterach
0 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
00:00
Premnitz (Ger) Premnitz (Ger)
? - ?
Brandenburger Brandenburger
จบ
00:00
TSV Steinbach TSV Steinbach
7 - 1
Waldgirmes Waldgirmes
จบ
00:30
Garching Garching
2 - 1
ทีเอสเฟา บุชบัช	ทีเอสเฟา บุชบัช
จบ
00:30
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
5 - 1
ชวอทซ์ ชวอทซ์
จบ
04:15
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
1 - 0
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
ยกเลิก
คาราบัค คาราบัค
? - ?
Bohemians 1905 Bohemians 1905
จบ
18:00
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
? - ?
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
จบ
21:00
สคีฟ ไอเค สคีฟ ไอเค
0 - 5
แรนเดอร์ แรนเดอร์
จบ
21:30
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
2 - 0
Thisted FC Thisted FC
จบ
23:00
Traiskirchen Traiskirchen
2 - 1
Schwechat Schwechat
ยกเลิก
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
? - ?
Gjilani Gjilani
ยกเลิก
Urozhay Urozhay
? - ?
Dolgoprudny Dolgoprudny
จบ
17:00
Bardejov Bardejov
2 - 0
Hidasnemeti VSC Hidasnemeti VSC
จบ
18:00
Lok. Sofia Lok. Sofia
1 - 1
Dukagjini Dukagjini
จบ
00:30
ASK Voitsberg (Aut) ASK Voitsberg (Aut)
2 - 1
Kalsdorf Kalsdorf
จบ
01:30
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้
5 - 0
Institute Institute
จบ
05:30
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
0 - 2
อินสติตูโต อินสติตูโต
จบ
06:15
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
1 - 0
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
จบ
21:00
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
0 - 1
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
จบ
21:00
Enfield Town Enfield Town
2 - 1
Carshalton Carshalton
จบ
01:45
Haringey Borough Haringey Borough
2 - 3
Kingstonian Kingstonian
จบ
21:00
Hornchurch Hornchurch
2 - 0
Horsham FC Horsham FC
จบ
21:00
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
2 - 0
Cray Cray
จบ
21:00
Worthing Worthing
3 - 1
Folkestone Folkestone
จบ
03:00
Caldense Caldense
2 - 1
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
จบ
01:00
Southend U23 Southend U23
1 - 0
Colchester U23 Colchester U23
จบ
18:20
Al Adalh Al Adalh
1 - 0
Al Kholood Al Kholood
จบ
18:50
Najran Najran
1 - 1
Al-Kawkab Al-Kawkab
จบ
20:55
Al Qadisiya Al Qadisiya
? - ?
Al Jeel Al Jeel
จบ
21:45
อัล เวห์ด้า คลับ เมกกะ อัล เวห์ด้า คลับ เมกกะ
3 - 0
Al-Sahel Al-Sahel
จบ
01:45
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
2 - 0
แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด แบรรี่ ทาวน์ ยูไนเต็ด
จบ
20:30
Flint Flint
1 - 1
คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์ เอฟซี
เลื่อน
Melbourne Victory W Melbourne Victory W
? - ?
ซิดนี่ย์ เอฟซี (ญ) ซิดนี่ย์ เอฟซี (ญ)
จบ
17:00
Portimonense U23 Portimonense U23
0 - 1
Rio Ave U23 Rio Ave U23
จบ
21:00
ไคลด์ ไคลด์
2 - 2
แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี	แอร์ดิโอเนี่ยน เอฟซี
จบ
19:00
Barnsley U23 Barnsley U23
1 - 1
Crewe U23 Crewe U23
จบ
19:00
Cardiff U23 Cardiff U23
1 - 1
Swansea U23 Swansea U23
19:00
Colchester U23 Colchester U23
? - ?
Ipswich U23 Ipswich U23
19:00
Coventry U23 Coventry U23
? - ?
Hull City U23 Hull City U23
จบ
19:00
Watford U23 Watford U23
2 - 0
Millwall U23 Millwall U23
จบ
20:00
Bristol City U23 Bristol City U23
1 - 2
Charlton U23 Charlton U23
จบ
19:30
US Panda US Panda
2 - 1
AC Rangers AC Rangers
จบ
19:30
Simba Simba
? - ?
AC Kuya AC Kuya
จบ
01:45
C. Rangers C. Rangers
3 - 0
Ballymena Ballymena
จบ
01:45
Cliftonville Cliftonville
2 - 2
Linfield Linfield
จบ
01:45
Glenavon Glenavon
3 - 1
Dungannon Dungannon
จบ
01:45
Glentoran Glentoran
2 - 1
Coleraine Coleraine
จบ
01:45
Portadown Portadown
0 - 1
Crusaders Crusaders
จบ
01:45
Warrenpoint Warrenpoint
0 - 3
Larne Larne
Brikama U. Brikama U.
? - ?
Armed Forces Armed Forces
Gambia Ports Gambia Ports
? - ?
Steve Biko Steve Biko
จบ
05:15
Falcon Falcon
0 - 1
Itabaiana Itabaiana
จบ
21:00
Hartley Wintney Hartley Wintney
2 - 1
Poole Town Poole Town
จบ
21:00
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
8 - 1
Wimborne Wimborne
จบ
21:00
Weston Weston
2 - 2
Farnborough Farnborough
จบ
21:00
Hendon Hendon
1 - 0
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
จบ
21:00
Dorchester Dorchester
1 - 1
Truro Truro
จบ
19:00
Arba Arba
3 - 1
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
จบ
19:00
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
4 - 0
Tlemcen Tlemcen
จบ
19:00
บิสกรา บิสกรา
2 - 1
เมเดีย เมเดีย
จบ
19:00
Chelghoum Chelghoum
1 - 1
Constantine Constantine
จบ
19:00
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
2 - 0
รีไลแอนซ์ รีไลแอนซ์
เลื่อน
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
? - ?
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
จบ
19:00
ออราน ออราน
2 - 1
Magra Magra
เซาอูร่า เซาอูร่า
1 - 1
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
จบ
19:00
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
2 - 1
Paradou Paradou
จบ
19:00
Santos U20 Santos U20
0 - 4
Palmeiras U20 Palmeiras U20
จบ
04:00
Iguatu Iguatu
1 - 2
Caucaia Caucaia
จบ
01:00
Pacajus (Bra) Pacajus (Bra)
1 - 4
Ferroviario Ferroviario
จบ
01:00
เลอมองส์ เลอมองส์
1 - 0
โชเล โซ โชเล โซ
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
2 - 1
ซีดาน ซีดาน
จบ
03:00
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
Ferroviaria Ferroviaria
จบ
15:00
Biskra U21 Biskra U21
0 - 1
Medea U21 Medea U21
จบ
17:00
Saoura U21 Saoura U21
1 - 0
ES Setif U21 ES Setif U21
เลื่อน
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
? - ?
MC Alger U21 MC Alger U21
จบ
01:00
Acao Acao
0 - 1
Academia Academia
Portmore Portmore
1 - 2
Arnett Gardens Arnett Gardens
จบ
02:15
Molynes Molynes
0 - 1
Vere United Vere United
จบ
21:00
เอลกิ้น ซิตี้ เอลกิ้น ซิตี้
2 - 0
เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั เคลตี้ ฮาร์ท เอฟซีั
เลื่อน
Rajasthan Rajasthan
? - ?
Kenkre Kenkre
เลื่อน
Minerva Minerva
? - ?
Real Kashmir Real Kashmir
เลื่อน
Mohammedan Mohammedan
? - ?
Gokulam Gokulam
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
3 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
2 - 1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จบ
01:00
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
1 - 0
Arsenal U21 (Eng) Arsenal U21 (Eng)
จบ
01:45
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
1 - 0
ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
จบ
21:00
Annagh Annagh
1 - 3
Loughgall Loughgall
จบ
20:00
Etoile du Congo Etoile du Congo
0 - 1
Diables Noirs Diables Noirs
จบ
01:00
เนาติโก้ พีอี เนาติโก้ พีอี
? - ?
Campinense Campinense
จบ
21:00
Leiston Leiston
1 - 0
Biggleswade Town Biggleswade Town
จบ
21:00
Stratford Stratford
1 - 1
Coalville Coalville
เลื่อน
Karditsa Karditsa
? - ?
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
จบ
03:00
Envigado Envigado
1 - 0
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
จบ
05:05
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
3 - 0
ริโอเนโกร อกุยลาส ริโอเนโกร อกุยลาส
จบ
07:10
แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
เอสซี ไฟร์บวร์ก II เอสซี ไฟร์บวร์ก II
1 - 2
ทูร์คกูคู มิวนิค ทูร์คกูคู มิวนิค
เลื่อน
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
- - -
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
0 - 1
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
เลื่อน
1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
? - ?
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
2 - 0
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
จบ
03:00
Boavista Boavista
1 - 1
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
จบ
05:30
Aparecidense Aparecidense
2 - 2
Ipora Ipora
จบ
05:30
Anapolis Anapolis
2 - 0
Goianesia (Bra) Goianesia (Bra)
จบ
19:00
VfL Lohbrugge VfL Lohbrugge
1 - 6
Bramfelder SV (Ger) Bramfelder SV (Ger)
จบ
20:00
Gaborone Utd Gaborone Utd
1 - 1
Police XI Police XI
จบ
20:00
Prisons XI Gaborone Prisons XI Gaborone
2 - 3
Extension Gunners Extension Gunners
จบ
22:00
BR Highlanders BR Highlanders
1 - 3
Masitoaka Masitoaka
Orapa United Orapa United
2 - 0
Security Systems Security Systems
จบ
20:00
Mogoditshane Mogoditshane
1 - 6
Jwaneng Galaxy FC Jwaneng Galaxy FC
FRO
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
Kabuscorp Kabuscorp