ผลบอล วันที่ 8 มีนาคม 2564

จบ
17:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
1 - 0
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
จบ
17:00
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
2 - 1
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
จบ
23:00
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
0 - 0
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
จบ
17:00
ลาส โรซาส ซีเอฟ ลาส โรซาส ซีเอฟ
3 - 2
บาเรียเรส บาเรียเรส
จบ
17:00
เมลียา เมลียา
1 - 1
Don Benito Don Benito
จบ
17:00
เมริดา เมริดา
0 - 1
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
จบ
17:00
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
1 - 1
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
จบ
17:00
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
1 - 0
Getafe B Getafe B
จบ
17:00
Socuellamos Socuellamos
1 - 0
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
จบ
17:00
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
0 - 0
บาดาโฮซ บาดาโฮซ
จบ
16:00
Chiangmai FC Chiangmai FC
1 - 0
Phrae Phrae
จบ
17:00
Khonkaen Utd. (Tha) Khonkaen Utd. (Tha)
0 - 1
Sisaket Sisaket
จบ
17:00
Lampang (Tha) Lampang (Tha)
0 - 1
Ranong Ranong
จบ
18:00
Kasetsart (Tha) Kasetsart (Tha)
0 - 1
Khonkaen (Tha) Khonkaen (Tha)
จบ
18:00
Thai Navy Thai Navy
0 - 0
Nakhon Pathom Nakhon Pathom
จบ
19:00
Belasica Belasica
0 - 0
Akademija Pandev Akademija Pandev
จบ
19:00
Pelister Pelister
1 - 0
Borec Borec
จบ
19:00
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
0 - 0
Renova Renova
จบ
19:00
Shkupi Shkupi
0 - 2
Rabotnicki Rabotnicki
จบ
19:00
Vardar Vardar
1 - 1
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
จบ
02:10
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
0 - 5
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
จบ
04:20
โคล่อน โคล่อน
2 - 1
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
จบ
04:20
ลานุส ลานุส
2 - 1
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
จบ
06:30
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
1 - 7
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
จบ
23:00
ฮาโปเอล เบียร์ เชวา ฮาโปเอล เบียร์ เชวา
0 - 1
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
จบ
23:00
Hapoel Kfar-Saba Hapoel Kfar-Saba
0 - 0
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
จบ
23:00
Sakhnin Sakhnin
0 - 2
Shmona Shmona
จบ
20:00
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
0 - 1
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
จบ
22:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
0 - 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
จบ
01:15
สเปอร์ส สเปอร์ส
4 - 1
คริสตัล พาเลซ	คริสตัล พาเลซ
จบ
18:00
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
0 - 0
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
จบ
02:00
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
2 - 1
กรานาดา กรานาดา
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
1 - 0
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
จบ
19:00
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
3 - 4
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
จบ
23:30
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
1 - 0
เลบานเต้ เลบานเต้
จบ
23:00
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
0 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โคโลญจน์ โคโลญจน์
1 - 1
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
จบ
17:30
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
1 - 0
เจนัว เจนัว
จบ
20:00
โครโตเน่ โครโตเน่
4 - 2
โตริโน่ โตริโน่
จบ
20:00
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
3 - 3
ปาร์มา ปาร์มา
จบ
01:45
นาโปลี นาโปลี
3 - 1
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
จบ
23:00
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
2 - 2
กาญารี่ กาญารี่
จบ
20:00
เวโรนา เวโรนา
0 - 2
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
จบ
23:30
Romorantin Romorantin
1 - 3
Chateaubriant Chateaubriant
จบ
23:30
อองเช่ร์ อองเช่ร์
5 - 0
Franciscain Franciscain
จบ
23:30
จีเอฟซี อฌักซิโอ้ จีเอฟซี อฌักซิโอ้
1 - 3
ลีลล์ ลีลล์
จบ
02:00
Canet Roussillon Canet Roussillon
2 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
จบ
17:15
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
3 - 1
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
จบ
19:30
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
2 - 1
ซโวลเล่ ซโวลเล่
จบ
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
1 - 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
จบ
21:45
วิเทสส์ วิเทสส์
2 - 1
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
จบ
23:30
มาริติโม่ มาริติโม่
0 - 2
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
จบ
02:00
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
2 - 0
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
จบ
19:30
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
2 - 0
เอฟซี แทมโบฟ (N)	เอฟซี แทมโบฟ (N)
จบ
22:00
สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก
6 - 1
คราซ์โนดาร์ คราซ์โนดาร์
จบ
17:00
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
0 - 0
เอฟซี อูฟา เอฟซี อูฟา
จบ
19:00
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
2 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
0 - 1
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
จบ
23:00
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
2 - 2
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
จบ
17:00
แรนเดอร์ แรนเดอร์
1 - 2
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
จบ
01:00
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
2 - 0
โอบี โอเดนเซ่	โอบี โอเดนเซ่
โลซาน โลซาน
1 - 3
ซิออน ซิออน
ลูกาโน ลูกาโน
0 - 1
ซูริก ซูริก
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
4 - 2
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
จบ
18:00
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
0 - 0
เซลติก เซลติก
จบ
23:15
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
1 - 1
เมเชเลน เมเชเลน
จบ
21:00
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
3 - 0
ซูลเต้ วาเรเกม	ซูลเต้ วาเรเกม
จบ
01:45
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
2 - 0
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
จบ
18:30
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
1 - 0
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
จบ
22:00
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
0 - 0
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
19:30
เอสวี รีด เอสวี รีด
0 - 4
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
จบ
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
4 - 1
ซังคท์เพิลเทิน ซังคท์เพิลเทิน
จบ
02:00
คิโรน่า คิโรน่า
0 - 1
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
19:00
มาลากา มาลากา
2 - 0
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
จบ
23:15
อาร์ซีดี มายอร์ก้า อาร์ซีดี มายอร์ก้า
2 - 1
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
จบ
21:00
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
2 - 2
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
จบ
18:30
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
1 - 0
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
จบ
18:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
3 - 1
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
เลื่อน
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
? - ?
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
จบ
20:00
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
1 - 1
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
จบ
02:00
เอซี เรจเจียน่า เอซี เรจเจียน่า
0 - 4
เลชเช่ เลชเช่
จบ
01:00
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
1 - 0
ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
จบ
20:00
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
0 - 1
ชาเวจ ชาเวจ
จบ
17:15
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
1 - 2
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
จบ
20:00
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
2 - 0
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
จบ
20:00
เวนไดส์เซล เอฟเอฟ เวนไดส์เซล เอฟเอฟ
1 - 2
เอฟซี เฮลซิงกอร์ เอฟซี เฮลซิงกอร์
จบ
22:00
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
2 - 2
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
จบ
19:00
เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้
0 - 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
จบ
19:00
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
1 - 3
เคย์เซริสปอร์	เคย์เซริสปอร์
จบ
16:30
ฟาติห์ คารากัมรัก ฟาติห์ คารากัมรัก
0 - 1
เอ็มเคอี อันคารากูคู เอ็มเคอี อันคารากูคู
จบ
19:00
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
3 - 0
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
จบ
22:00
อัลเตย์เอสเค อัลเตย์เอสเค
5 - 0
Tuzlaspor Tuzlaspor
จบ
19:00
Boluspor Boluspor
2 - 1
บูร์ซาสปอร์	บูร์ซาสปอร์
จบ
16:30
Umraniyespor Umraniyespor
3 - 1
กิเรซันสปอร์ กิเรซันสปอร์
จบ
01:00
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
2 - 1
Club Brugge KV U23 Club Brugge KV U23
จบ
21:00
เซอแร็ง เซอแร็ง
1 - 1
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
จบ
15:30
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
0 - 0
ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา
จบ
16:00
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
6 - 2
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
จบ
07:06
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
3 - 1
เนคาซ่า เนคาซ่า
จบ
09:00
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
0 - 1
ครูซ อซูล ครูซ อซูล
จบ
05:00
Atlante Atlante
5 - 0
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
จบ
11:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
3 - 0
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
จบ
13:10
เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด
0 - 1
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
จบ
12:00
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
0 - 2
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
จบ
13:30
โซล โซล
3 - 0
ซูวอน ซูวอน
จบ
13:00
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
1 - 0
กยองนัม กยองนัม
จบ
18:00
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
4 - 1
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
จบ
18:00
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
3 - 2
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
จบ
20:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
0 - 2
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
จบ
20:00
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
5 - 0
Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
จบ
20:00
บีเค ฮัคเค่น บีเค ฮัคเค่น
1 - 1
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
จบ
20:00
มอลล์บี้ มอลล์บี้
0 - 1
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
จบ
22:00
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
1 - 1
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
จบ
22:00
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
2 - 3
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
จบ
06:00
ชอนันซิตี ชอนันซิตี
4 - 1
Incheon Namdong Incheon Namdong
จบ
13:00
Majang Majang
0 - 3
Songwol Songwol
13:00
Yeoju Sejong Yeoju Sejong
4 - 5
Goyang Citizen Goyang Citizen
จบ
17:30
Ratchaburi Ratchaburi
0 - 0
Chonburi Chonburi
จบ
17:00
Sukhothai Sukhothai
2 - 3
Pattaya Utd Pattaya Utd
จบ
16:00
Bangkok Glass Bangkok Glass
0 - 0
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
จบ
18:00
Port MTI FC Port MTI FC
2 - 2
Bangkok Utd Bangkok Utd
จบ
21:00
Aguia Vimioso Aguia Vimioso
0 - 2
Vilaverdense Vilaverdense
FRO
Amora Amora
? - ?
Aljustrelense Aljustrelense
จบ
21:00
Belenenses B Belenenses B
4 - 1
Sporting Ideal Sporting Ideal
จบ
21:00
Brito Brito
1 - 2
Pevidem Pevidem
จบ
21:00
Caldas Caldas
0 - 1
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
จบ
21:00
Coimbroes Coimbroes
2 - 0
Pedras Rubras Pedras Rubras
จบ
21:00
Loures Loures
1 - 0
Santarem Santarem
จบ
21:00
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
2 - 1
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
จบ
21:00
Lusitano FCV Lusitano FCV
4 - 2
Vila Cortez Vila Cortez
FRO
Lusitano GC Lusitano GC
? - ?
Juv. Evora Juv. Evora
จบ
21:00
Merelinense Merelinense
3 - 2
GD Braganca GD Braganca
FRO
Montijo Montijo
? - ?
Amadora Amadora
FRO
Moura AC Moura AC
? - ?
Louletano Louletano
22:00
Olhanense Olhanense
? - ?
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
จบ
21:00
Oliveira Hospital (Por) Oliveira Hospital (Por)
1 - 1
Oleiros Oleiros
จบ
21:00
Oriental Dragon Oriental Dragon
4 - 3
Real SC Real SC
จบ
21:00
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
2 - 0
Vidago Vidago
FRO
Pinhalnovense Pinhalnovense
? - ?
Moncarapachense Moncarapachense
จบ
17:30
Rio Ave B Rio Ave B
1 - 0
Berco (Por) Berco (Por)
จบ
21:00
Salgueiros Salgueiros
1 - 0
Paredes Paredes
จบ
21:00
Sao Joao Ver Sao Joao Ver
0 - 0
ซีเอฟ คาเนลาส 2010 ซีเอฟ คาเนลาส 2010
จบ
21:00
SC Espinho SC Espinho
0 - 0
Castro Daire Castro Daire
จบ
21:00
SC Mirandela SC Mirandela
0 - 1
Braga B Braga B
จบ
21:00
SC Vila Real SC Vila Real
3 - 1
Trofense Trofense
จบ
21:00
Sintrense Sintrense
1 - 0
Uniao Almeirim Uniao Almeirim
จบ
17:00
Sporting B Sporting B
4 - 0
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
จบ
21:00
Valadares Gaia Valadares Gaia
2 - 0
Agueda Agueda
จบ
21:00
Guimaraes B Guimaraes B
0 - 0
เอดี ฟาเฟ่	เอดี ฟาเฟ่
จบ
21:00
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
2 - 0
Marinhense	Marinhense
จบ
22:00
Fontinhas Fontinhas
4 - 1
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
จบ
22:00
SC Praiense SC Praiense
3 - 0
Oriental Oriental
ยกเลิก
Happy Valley Happy Valley
? - ?
Kitchee Kitchee
ยกเลิก
Southern District Southern District
? - ?
Eastern AA Eastern AA
จบ
19:30
Siena Siena
3 - 3
Flaminia Flaminia
จบ
19:30
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
1 - 0
Grassina Grassina
จบ
19:30
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
1 - 0
Montespaccato Montespaccato
จบ
19:30
Ostia Mare Ostia Mare
1 - 1
Scandicci Scandicci
จบ
19:30
Pianese Pianese
1 - 1
Sangiovannese Sangiovannese
จบ
19:30
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
1 - 1
Gavorrano Gavorrano
จบ
19:30
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
4 - 2
Cannara Cannara
เลื่อน
Trestina Trestina
? - ?
Lornano Badesse Lornano Badesse
จบ
19:30
UC Sinalunghese UC Sinalunghese
0 - 2
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
20:00
Siena Siena
? - ?
Cannara Cannara
20:00
Flaminia Flaminia
? - ?
Sangiovannese Sangiovannese
20:00
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
? - ?
Gavorrano Gavorrano
20:00
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
? - ?
Trestina Trestina
20:00
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
Grassina Grassina
20:00
Pianese Pianese
? - ?
Lornano Badesse Lornano Badesse
20:00
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
? - ?
Scandicci Scandicci
20:00
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
20:00
UC Sinalunghese UC Sinalunghese
? - ?
Montespaccato Montespaccato
จบ
04:30
Penarol W Penarol W
0 - 1
U. De Chile W U. De Chile W
จบ
04:30
River Plate W River Plate W
0 - 0
Sol de America W Sol de America W
จบ
20:00
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
1 - 3
Petrocub Petrocub
จบ
20:00
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
1 - 2
Milsami Milsami
23:00
Andratx Andratx
? - ?
Portmany Portmany
จบ
23:00
Binissalem Binissalem
1 - 2
Sant Jordi Sant Jordi
จบ
23:00
Collerense Collerense
2 - 1
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
จบ
23:00
Esporles Esporles
0 - 2
Llosetense Llosetense
จบ
23:00
Ferriolense Ferriolense
0 - 2
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
จบ
23:00
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
2 - 0
Santanyi Santanyi
23:00
Genova Genova
? - ?
Cardassar Cardassar
จบ
23:00
San Rafael San Rafael
1 - 1
Mallorca B Mallorca B
จบ
23:00
Santa Catalina Atletico Santa Catalina Atletico
1 - 0
Alcudia Alcudia
23:00
Soller Soller
? - ?
Manacor Manacor
FRO
Victory Boys Victory Boys
? - ?
CSD Barber CSD Barber
จบ
18:30
Beroe Beroe
1 - 4
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
จบ
16:00
Etar Etar
3 - 1
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
Levski Levski
2 - 2
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
FRO
Irapuato Irapuato
? - ?
Zitacuaro Zitacuaro
FRO
Cuautla Cuautla
? - ?
Uruapan Uruapan
จบ
06:00
Diriangen Diriangen
3 - 0
Chinandega Chinandega
จบ
06:00
Jalapa Jalapa
1 - 0
Juventus Managua Juventus Managua
จบ
19:30
Balassagyarmat Balassagyarmat
0 - 1
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
จบ
19:30
Budapest Budapest
5 - 1
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
19:30
Cegledi Cegledi
? - ?
Jaszberenyi Jaszberenyi
จบ
19:30
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
1 - 1
Gyongyosi Gyongyosi
19:30
Egri Egri
? - ?
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
จบ
19:30
Kisvarda II Kisvarda II
1 - 1
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
19:30
Mezokovesd-Zsory II Mezokovesd-Zsory II
? - ?
Putnok Putnok
จบ
19:30
Sajobabony Sajobabony
1 - 0
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
จบ
19:30
SBTC SBTC
2 - 3
Tallya Tallya
จบ
19:30
Tiszafuredi Tiszafuredi
2 - 0
Hatvan Hatvan
จบ
19:00
Inter Club Inter Club
0 - 0
Kondzo Kondzo
จบ
19:00
Nico-Nicoye Nico-Nicoye
1 - 0
Diables Noirs Diables Noirs
จบ
21:00
Etoile du Congo Etoile du Congo
3 - 2
JS Talangai JS Talangai
จบ
21:00
Nathalys Nathalys
3 - 3
Leopard Leopard
ยกเลิก
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
? - ?
Gemert Gemert
ยกเลิก
Hoogland Hoogland
? - ?
UNA UNA
ยกเลิก
HVV Hollandia HVV Hollandia
? - ?
Oostzaan Oostzaan
ยกเลิก
USV Hercules USV Hercules
? - ?
Dongen Dongen
ยกเลิก
Blauw Geel Blauw Geel
? - ?
DEM DEM
ยกเลิก
EVV EVV
? - ?
Groene Ster Groene Ster
ยกเลิก
GVV Unitas GVV Unitas
? - ?
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
ยกเลิก
Hsc 21 Hsc 21
? - ?
HV & CV Quick HV & CV Quick
ยกเลิก
OSS '20 OSS '20
? - ?
Westlandia Westlandia
FRO
Real Banjul Real Banjul
? - ?
Milan Bakau Milan Bakau
FRO
Armed Forces Armed Forces
? - ?
Wallidan Wallidan
จบ
19:00
โคลดิ้ง ไอเอฟ โคลดิ้ง ไอเอฟ
2 - 0
เอบี กลาดแซ็ก	เอบี กลาดแซ็ก
16:00
จีเคเอส เบลซาโตว จีเคเอส เบลซาโตว
? - ?
Sokol Aleksandrow Lodz Sokol Aleksandrow Lodz
ยกเลิก
Glenorchy Knights 2 (Aus) Glenorchy Knights 2 (Aus)
? - ?
BeachSide (Aus) BeachSide (Aus)
จบ
17:00
Fremantle City (Aus) Fremantle City (Aus)
1 - 0
Nedlands (Aus) Nedlands (Aus)
15:00
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
2 - 1
Armadale Armadale
จบ
17:00
เพิร์ธ เอส เพิร์ธ เอส
4 - 2
ECU Joondalup ECU Joondalup
จบ
15:00
อิสลอช อิสลอช
1 - 4
Krumkachy Krumkachy
จบ
15:00
Curtin Univ (Aus) Curtin Univ (Aus)
3 - 1
จบ
22:30
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
0 - 0
Paganese Paganese
จบ
22:30
บารี บารี
0 - 2
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
20:00
Cavese Cavese
? - ?
ทราปานี่ ทราปานี่
จบ
20:00
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
2 - 4
ยูเว่ สตาเบีย	ยูเว่ สตาเบีย
จบ
20:00
Teramo Teramo
0 - 0
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
จบ
20:00
Vibonese Vibonese
1 - 1
Casertana Casertana
จบ
20:00
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
1 - 1
แตร์นานา แตร์นานา
จบ
17:30
Viterbese Viterbese
2 - 2
Monopoli Monopoli
จบ
20:00
Bisceglie Bisceglie
0 - 3
Catania Catania
จบ
01:30
Turris Turris
1 - 3
Foggia Foggia
จบ
23:00
Aviles Stadium (Esp) Aviles Stadium (Esp)
0 - 1
Vallobin Vallobin
จบ
23:00
Basico Urraca Basico Urraca
0 - 1
CD Colunga CD Colunga
23:00
Condal Condal
? - ?
Club Siero Club Siero
จบ
23:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
2 - 1
Valdesoto (Esp) Valdesoto (Esp)
จบ
23:00
Mosconia Mosconia
0 - 3
Gijon Industrial Gijon Industrial
จบ
23:00
Real Aviles Real Aviles
4 - 1
Praviano Praviano
จบ
23:00
Real Titanico Real Titanico
2 - 2
El San Martin El San Martin
จบ
23:00
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
1 - 1
Llanera Llanera
จบ
23:00
Tuilla Tuilla
4 - 4
Llanes Llanes
จบ
23:00
Union Club Ceares Union Club Ceares
2 - 0
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
FRO
Ayema Ayema
? - ?
ASOS ASOS
FRO
Djeffa Djeffa
? - ?
USS Krake USS Krake
FRO
Dynamo Abomey Dynamo Abomey
? - ?
Damissa Damissa
FRO
Hodio Hodio
? - ?
Energie Sports Energie Sports
เลื่อน
เบียล เบียล
? - ?
Muttenz Muttenz
เลื่อน
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
? - ?
บุชส์ บุชส์
เลื่อน
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
? - ?
โซโลทวร์น โซโลทวร์น
จบ
18:45
Apollon Larissa Apollon Larissa
0 - 0
ตริคาล่า ตริคาล่า
จบ
17:30
Ergotelis Ergotelis
6 - 0
Dramas Dramas
จบ
17:45
Karaiskakis Karaiskakis
2 - 3
Ierapetra Ierapetra
จบ
18:45
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
0 - 0
Levadiakos Levadiakos
จบ
00:30
Panachaiki Panachaiki
0 - 1
Diagoras Diagoras
จบ
03:00
Marathon Marathon
1 - 1
CD Honduras CD Honduras
จบ
05:00
Platense Platense
2 - 2
Vida Vida
จบ
06:00
ซีดี โอลิมเปีย ซีดี โอลิมเปีย
1 - 0
Real Espana Real Espana
จบ
17:30
ปิแอส กลิวิส ปิแอส กลิวิส
2 - 1
สตาล เมียเลค	สตาล เมียเลค
จบ
20:00
โปกอน ชแชตชิน โปกอน ชแชตชิน
0 - 1
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
22:30
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
0 - 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
FRO
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
? - ?
ASFA Yennega ASFA Yennega
FRO
USFA USFA
? - ?
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
จบ
23:45
Kadiogo Kadiogo
1 - 0
Etoile Filante Etoile Filante
เลื่อน
Royal Royal
? - ?
Rahimo Rahimo
เลื่อน
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
? - ?
Kozaf Kozaf
เลื่อน
Salitas Salitas
? - ?
Vitesse Vitesse
Dhofar Dhofar
5 - 1
Al Suwaiq Al Suwaiq
เลื่อน
Bad Vilbel Bad Vilbel
? - ?
Neuhof Neuhof
เลื่อน
Flieden Flieden
? - ?
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
เลื่อน
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
? - ?
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
เลื่อน
RW Walldorf RW Walldorf
? - ?
Hunfelder Hunfelder
เลื่อน
Zeilsheim Zeilsheim
? - ?
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
เลื่อน
Brusque Brusque
? - ?
อาไว เอสซี	อาไว เอสซี
เลื่อน
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
? - ?
Gremio Juventus Gremio Juventus
เลื่อน
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
? - ?
คริคูม่า คริคูม่า
เลื่อน
Hercilio Luz Hercilio Luz
? - ?
Marcilio Dias Marcilio Dias
เลื่อน
Joinville Joinville
? - ?
Concordia Concordia
เลื่อน
Prospera Criciuma Prospera Criciuma
? - ?
Metropolitano Metropolitano
จบ
16:00
BKMA BKMA
2 - 3
Pyunik Yerevan 2 Pyunik Yerevan 2
จบ
16:00
West Armenia (Arm) West Armenia (Arm)
3 - 1
Urartu 2 (Arm) Urartu 2 (Arm)
จบ
23:00
Cracovia 2 Cracovia 2
0 - 0
Biala Podlaska Biala Podlaska
จบ
23:00
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
3 - 2
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
จบ
23:00
Wiazownica Wiazownica
3 - 1
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
เลื่อน
Lubeck II Lubeck II
? - ?
Pansdorf (Ger) Pansdorf (Ger)
เลื่อน
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
? - ?
Husumer Husumer
เลื่อน
Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
? - ?
Flensburg Flensburg
เลื่อน
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
? - ?
Neumunster Neumunster
จบ
03:00
พัลไมรัส พัลไมรัส
2 - 0
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
จบ
17:00
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
1 - 2
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
จบ
17:00
บาดาโลนา บาดาโลนา
1 - 0
FC Andorra (And) FC Andorra (And)
จบ
22:00
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
4 - 2
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
จบ
23:00
กอร์เนยา กอร์เนยา
1 - 3
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
จบ
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
1 - 0
แยย์ดา แยย์ดา
จบ
17:00
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
2 - 0
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
จบ
17:00
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
1 - 0
Atzeneta Atzeneta
จบ
17:00
Levante B Levante B
1 - 0
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
โอลอต โอลอต
1 - 2
L Hospitalet L Hospitalet
จบ
22:00
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
2 - 1
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
จบ
03:00
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
2 - 0
Cerro Porteno Cerro Porteno
จบ
19:30
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
1 - 0
Gyor Gyor
จบ
19:30
Budaorsi SC Budaorsi SC
0 - 1
Pecsi MFC Pecsi MFC
จบ
19:30
Csakvari Csakvari
0 - 1
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
จบ
19:30
Gyirmot SE Gyirmot SE
0 - 0
Szeged Szeged
จบ
22:00
Haladas Haladas
1 - 0
Soroksar Soroksar
จบ
22:00
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
3 - 1
Debreceni EAC Debreceni EAC
จบ
19:30
Siofok Siofok
1 - 3
Ajka Ajka
จบ
19:30
Szentlorinc Szentlorinc
0 - 2
Dorogi Dorogi
จบ
19:30
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
1 - 0
Vasas Vasas
23:00
CD Alhaurino (Esp) CD Alhaurino (Esp)
? - ?
Velez Velez
จบ
23:00
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
2 - 1
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
23:00
Estepona Estepona
? - ?
Alhaurin Alhaurin
จบ
23:00
Melilla CD Melilla CD
0 - 0
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
จบ
23:00
Motril Motril
2 - 1
Malaga B Malaga B
FRO
Chapadao Chapadao
? - ?
Comercial MS Comercial MS
จบ
01:00
Uniao Uniao
1 - 1
Costa Rica Costa Rica
20:00
Aalst Aalst
? - ?
Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Bocholter Bocholter
? - ?
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
20:00
Diegem Diegem
? - ?
Cappellen Cappellen
20:00
Pepingen Pepingen
? - ?
Houtvenne Houtvenne
19:00
Agios Ierotheos Agios Ierotheos
? - ?
Ermis Meligous Ermis Meligous
19:00
Aris Skalas Aris Skalas
? - ?
Koronida Koiladas Koronida Koiladas
19:00
Atromitos Chiliomodi Atromitos Chiliomodi
? - ?
Panarkadikos Panarkadikos
19:00
Ermionidas-Ermis Ermionidas-Ermis
? - ?
Pangytheatikos Pangytheatikos
19:00
Molaikos Molaikos
? - ?
Kifisias Kifisias
19:00
Rouf FC (Gre) Rouf FC (Gre)
? - ?
Nafplio Nafplio
จบ
19:00
Bizertin Bizertin
1 - 1
Metlaoui Metlaoui
จบ
19:00
Etoile Sahel Etoile Sahel
2 - 0
Slimane Slimane
จบ
19:00
Olympique Beja Olympique Beja
0 - 0
Rejiche Rejiche
จบ
19:00
Stade Tunisien Stade Tunisien
2 - 0
JS Kairouan JS Kairouan
เลื่อน
US Tataouine US Tataouine
? - ?
Esperance Tunis Esperance Tunis
Club Africain Club Africain
0 - 0
Sfaxien Sfaxien
เลื่อน
Lorrach-Brombach Lorrach-Brombach
? - ?
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
จบ
20:00
Polisi Tanzania Polisi Tanzania
1 - 1
Young Africans Young Africans
จบ
20:00
Coastal Union Coastal Union
0 - 0
Kinondoni MC Kinondoni MC
จบ
20:00
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
0 - 2
Gwambina Gwambina
20:00
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
? - ?
Namungo Namungo
20:00
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
? - ?
Kagera Sugar Kagera Sugar
23:00
Young Africans Young Africans
? - ?
Biashara Mara United Biashara Mara United
จบ
14:30
Boeung Ket Boeung Ket
0 - 1
NagaWorld NagaWorld
จบ
14:30
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
4 - 2
Asia Euro United Asia Euro United
จบ
17:00
Visakha Visakha
0 - 0
National Defense National Defense
จบ
15:15
Zizkov Zizkov
1 - 3
Chrudim Chrudim
จบ
19:30
Varnsdorf Varnsdorf
2 - 4
Prostejov Prostejov
จบ
19:30
Vlasim Vlasim
0 - 1
Mas Taborsko Mas Taborsko
เลื่อน
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
? - ?
เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
จบ
19:00
Bylis Bylis
1 - 1
เตอูต้า เตอูต้า
จบ
19:00
Kastrioti Kastrioti
1 - 2
ติรานา ติรานา
จบ
22:00
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
0 - 1
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
00:00
ติรานา ติรานา
? - ?
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
00:00
คูเคซี่ คูเคซี่
? - ?
Apolonia Fier Apolonia Fier
00:00
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
? - ?
ลาซี่ ลาซี่
00:00
เตอูต้า เตอูต้า
? - ?
Kastrioti Kastrioti
00:00
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
? - ?
Bylis Bylis
จบ
19:30
อัจมาน อัจมาน
3 - 3
Al Wahda Al Wahda
จบ
19:30
กอร์ ฟัคเค่น กอร์ ฟัคเค่น
5 - 1
Al Dhafra Al Dhafra
จบ
22:15
Al Nasr Al Nasr
2 - 1
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
จบ
01:30
Alessandria Alessandria
2 - 1
อัลบิโนเลฟเฟ่ อัลบิโนเลฟเฟ่
จบ
20:00
Como Como
1 - 0
Pro Sesto Pro Sesto
จบ
20:00
Giana Erminio Giana Erminio
1 - 0
ลิวอร์โน ลิวอร์โน
จบ
20:00
Grosseto Grosseto
0 - 1
Juventus U23 Juventus U23
จบ
22:30
Lucchese Lucchese
2 - 0
Pontedera Pontedera
จบ
01:30
โนวาร่า โนวาร่า
3 - 0
Lecco Lecco
จบ
20:00
Pergolettese Pergolettese
0 - 3
Olbia Olbia
จบ
22:30
Pistoiese Pistoiese
0 - 1
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
จบ
17:30
Pro Patria Pro Patria
3 - 0
Piacenza Piacenza
จบ
22:30
Renate Renate
0 - 0
Carrarese Carrarese
FRO
A-dos-Francos W A-dos-Francos W
? - ?
Amora W Amora W
FRO
Cadima W Cadima W
? - ?
Gil Vicente W Gil Vicente W
FRO
CF Benfica W CF Benfica W
? - ?
Estoril Praia W Estoril Praia W
FRO
Damaiense W Damaiense W
? - ?
Ouriense W Ouriense W
FRO
Condeixa W Condeixa W
? - ?
Benfica W Benfica W
FRO
Famalicao W Famalicao W
? - ?
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
จบ
17:00
Maritimo W Maritimo W
5 - 1
Torreense W Torreense W
จบ
22:00
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
1 - 0
Braga W (Por) Braga W (Por)
จบ
18:00
Betis W Betis W
0 - 4
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
จบ
17:00
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
2 - 2
Madrid C. W Madrid C. W
จบ
17:00
Huelva W Huelva W
2 - 1
Tenerife W Tenerife W
จบ
18:00
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
2 - 3
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
จบ
17:00
CD Tacon W (Esp) CD Tacon W (Esp)
4 - 1
Espanyol W Espanyol W
จบ
16:00
Real Sociedad W Real Sociedad W
2 - 0
Dep. La Coruna W (Esp) Dep. La Coruna W (Esp)
จบ
16:00
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
2 - 0
Mohammedan Mohammedan
เลื่อน
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
? - ?
ซูริก 2 ซูริก 2
เลื่อน
ซิยง 2 ซิยง 2
? - ?
เบลินโซนา เบลินโซนา
ยกเลิก
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
จบ
23:00
Belchite 97 Belchite 97
2 - 1
Fraga Fraga
จบ
23:00
Binefar Binefar
1 - 1
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
จบ
23:00
Calamocha Calamocha
1 - 2
Barbastro Barbastro
จบ
23:00
CF Illueca CF Illueca
2 - 1
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
จบ
23:00
Cuarte Cuarte
1 - 0
Villanueva CF Villanueva CF
จบ
23:00
Huesca B Huesca B
2 - 1
Valdefierro Valdefierro
23:00
Robres Robres
? - ?
Almudevar Almudevar
จบ
23:00
Sabinanigo Sabinanigo
3 - 0
Borja Borja
จบ
23:00
Sarinena Sarinena
1 - 0
Epila Epila
จบ
23:00
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
2 - 0
Tamarite Tamarite
จบ
23:00
Utebo FC Utebo FC
1 - 0
Brea Brea
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
0 - 2
B36 Torshavn B36 Torshavn
HB Torshavn HB Torshavn
4 - 2
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
จบ
22:00
Toftir Toftir
0 - 4
Klaksvik Klaksvik
Vikingur Vikingur
0 - 0
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
จบ
17:00
Prison Leopards Prison Leopards
0 - 2
Indeni Indeni
จบ
19:00
Forest Rangers Forest Rangers
1 - 1
Young Green Eagles Young Green Eagles
จบ
19:00
Kabwe Kabwe
1 - 2
ZESCO ZESCO
จบ
19:00
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
0 - 2
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
จบ
19:00
Power Dynamos Power Dynamos
1 - 0
Red Arrows Red Arrows
FRO
Brasiliense Brasiliense
? - ?
Samambaia Samambaia
FRO
Brasiliense Brasiliense
? - ?
Real FC Real FC
FRO
Bosque Formosa Bosque Formosa
? - ?
Samambaia Samambaia
FRO
Ceilandia Ceilandia
? - ?
Atletico Taguatinga Atletico Taguatinga
FRO
Sobradinho Sobradinho
? - ?
Paracatu Paracatu
จบ
19:30
Empoli W Empoli W
3 - 1
Bari W Bari W
จบ
17:30
Inter W Inter W
0 - 0
Napoli W Napoli W
จบ
17:30
Juventus W Juventus W
4 - 0
AC Milan W AC Milan W
จบ
19:30
Sassuolo W Sassuolo W
1 - 0
Fiorentina W Fiorentina W
17:30
Machine Sazi Machine Sazi
? - ?
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
17:30
Foolad Foolad
? - ?
Gol Gohar Gol Gohar
17:30
Rafsanjan Rafsanjan
? - ?
Aluminium Arak Aluminium Arak
17:30
เคอมัน เคอมัน
? - ?
Zob Ahan Zob Ahan
17:30
Sepahan Sepahan
? - ?
Tractor Tractor
17:30
Mazandaran Mazandaran
? - ?
Saipa Saipa
17:30
Sanat Naft Sanat Naft
? - ?
 Padideh Khorasan Padideh Khorasan
20:00
Persepolis Persepolis
? - ?
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
จบ
20:00
Birmingham W Birmingham W
0 - 4
Arsenal W Arsenal W
จบ
20:00
Brighton W Brighton W
2 - 0
Tottenham W Tottenham W
จบ
20:00
Bristol City W Bristol City W
3 - 2
Reading W Reading W
จบ
18:00
Manchester United W Manchester United W
3 - 0
Aston Villa W Aston Villa W
จบ
20:00
Manchester City W Manchester City W
1 - 0
Everton W Everton W
จบ
21:00
West Ham W West Ham W
0 - 2
Chelsea W Chelsea W
จบ
20:00
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
2 - 1
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
จบ
00:00
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
1 - 1
บรากันติโน้ บรากันติโน้
จบ
20:00
Ituano Ituano
1 - 1
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
จบ
04:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
1 - 0
ซานโตส ซานโตส
จบ
22:00
Compostela Compostela
1 - 2
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
เลื่อน
โกรูโซ โกรูโซ
? - ?
เฟร์รอล เฟร์รอล
จบ
00:00
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
1 - 0
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
จบ
22:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
0 - 1
ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ	ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ
จบ
21:00
เลอัลตาด เลอัลตาด
1 - 1
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
จบ
22:30
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
3 - 1
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
จบ
22:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
3 - 1
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
จบ
21:30
นูมานเซีย นูมานเซีย
0 - 1
บูร์โกส บูร์โกส
จบ
21:00
R. Oviedo B R. Oviedo B
1 - 0
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
จบ
22:00
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
1 - 1
Zamora Zamora
จบ
04:00
Esteli U20 Esteli U20
3 - 0
Ocotal U20 Ocotal U20
จบ
03:00
Diriangen U20 Diriangen U20
2 - 0
Chinandega U20 Chinandega U20
จบ
03:00
Jalapa U20 Jalapa U20
1 - 0
Juventus Managua U20 Juventus Managua U20
เลื่อน
Slavicin Slavicin
? - ?
Hranice Hranice
เลื่อน
Sumperk Sumperk
? - ?
Bzenec Bzenec
จบ
23:00
Alcala Alcala
1 - 1
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
จบ
23:00
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
2 - 1
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
จบ
23:00
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
1 - 1
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
23:00
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
? - ?
Carabanchel Carabanchel
23:00
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
Santa Ana Santa Ana
23:00
Mostoles Mostoles
? - ?
Parla (Esp) Parla (Esp)
จบ
23:00
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
2 - 1
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
23:00
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
? - ?
Flat Earth FC Flat Earth FC
จบ
23:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
1 - 0
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
จบ
23:00
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
0 - 1
Villanueva Villanueva
จบ
23:00
Villaverde San Andres Villaverde San Andres
3 - 1
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
จบ
01:00
America RN America RN
2 - 0
Assu RN Assu RN
19:00
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
? - ?
Amvrakikos Loutrou Amvrakikos Loutrou
19:00
Agios Matthaios Agios Matthaios
? - ?
Tilikratis L. Tilikratis L.
19:00
Asteras Kalirachis Asteras Kalirachis
? - ?
Thyella Monastirakiou Thyella Monastirakiou
19:00
Mesolongi AE Mesolongi AE
? - ?
Thyella Katsikas Thyella Katsikas
19:00
Panagriniakos Panagriniakos
? - ?
M. Alexandros Kastorias M. Alexandros Kastorias
19:00
Preveza Preveza
? - ?
Lefkimmi Lefkimmi
19:00
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
? - ?
Kerkyra Kerkyra
FRO
Apex Krane Apex Krane
? - ?
Bendel Bendel
FRO
Goddosky Goddosky
? - ?
Bayelsa Bayelsa
FRO
Remo Stars Remo Stars
? - ?
Gateway Utd. Gateway Utd.
เลื่อน
Beltinci Beltinci
? - ?
Nafta Nafta
เลื่อน
Bilje Bilje
? - ?
Brda Brda
เลื่อน
Brezice Brezice
? - ?
Rudar Rudar
เลื่อน
Dob Dob
? - ?
Radomlje Radomlje
เลื่อน
Fuzinar Fuzinar
? - ?
Primorje Primorje
เลื่อน
Jadran Dekani Jadran Dekani
? - ?
Krsko Krsko
เลื่อน
NK Krka NK Krka
? - ?
Drava Drava
เลื่อน
NK Smartno (Slo) NK Smartno (Slo)
? - ?
Triglav Triglav
จบ
20:30
Bolton City Bolton City
2 - 5
Cercle De Joachim Cercle De Joachim
จบ
20:30
Pamplemousses Pamplemousses
1 - 1
Port Louis Port Louis
จบ
18:00
Petite Riviere Petite Riviere
0 - 4
Grande Riviere Grande Riviere
FRO
Savanne Savanne
? - ?
Entente Boulet Entente Boulet
เลื่อน
AS Vacoas AS Vacoas
? - ?
La Cure Sylvester La Cure Sylvester
เลื่อน
Al Akhdar Al Akhdar
? - ?
Al Ahly Benghazi Al Ahly Benghazi
FRO
Al Taawun Al Taawun
? - ?
Ngom Ajdabiya Ngom Ajdabiya
จบ
19:00
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
1 - 1
Dighenis Dighenis
จบ
05:00
Guayaquil City Guayaquil City
0 - 3
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
จบ
04:30
LDU Quito LDU Quito
2 - 1
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์	ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
จบ
02:30
Manta Manta
1 - 0
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
00:00
Olmedo Olmedo
0 - 2
Macara Macara
จบ
19:00
Bayern II Bayern II
2 - 0
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
จบ
18:00
เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง เอสพีวีจีจี อุนเตอร์ฮัตกิ้ง
3 - 0
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
FRO
Tivat Tivat
? - ?
Drezga Drezga
FRO
Grbalj Grbalj
? - ?
Bokelj Bokelj
FRO
Igalo Igalo
? - ?
Ibar Ibar
FRO
Jedinstvo Jedinstvo
? - ?
Berane Berane
จบ
19:30
Kom Podgorica Kom Podgorica
0 - 0
Mornar Bar Mornar Bar
เลื่อน
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
? - ?
Meiendorfer SV (Ger) Meiendorfer SV (Ger)
จบ
00:00
Vilavelhense Vilavelhense
1 - 3
Rio Branco-VN Rio Branco-VN
จบ
19:30
Audace Cerignola Audace Cerignola
4 - 4
Molfetta Calcio Molfetta Calcio
เลื่อน
US Bitonto US Bitonto
? - ?
Altamura Altamura
จบ
19:30
Brindisi Brindisi
2 - 2
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
เลื่อน
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
? - ?
Gravina Gravina
จบ
19:30
Lavello Lavello
6 - 2
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
จบ
19:30
Picerno Picerno
2 - 0
Andria Andria
จบ
19:30
Puteolana Puteolana
2 - 1
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
Aversa Aversa
2 - 0
Portici 1906 Portici 1906
Sorrento Sorrento
0 - 1
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
20:00
US Bitonto US Bitonto
? - ?
Audace Cerignola Audace Cerignola
20:00
Brindisi Brindisi
? - ?
Altamura Altamura
20:00
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
? - ?
Andria Andria
20:00
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
? - ?
Portici 1906 Portici 1906
20:00
Gravina Gravina
? - ?
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
20:00
Picerno Picerno
? - ?
Lavello Lavello
20:00
Puteolana Puteolana
? - ?
Molfetta Calcio Molfetta Calcio
20:00
Aversa Aversa
? - ?
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
20:00
Sorrento Sorrento
? - ?
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
จบ
11:05
แคนเบอร์รา แคนเบอร์รา
4 - 1
Brisbane Roar W Brisbane Roar W
จบ
22:00
Din. Vranje Din. Vranje
1 - 3
IMT Novi Beograd (Srb) IMT Novi Beograd (Srb)
จบ
22:00
Sremska Mitrovica Sremska Mitrovica
1 - 1
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
จบ
23:00
AD San Juan AD San Juan
3 - 0
CD River Ega CD River Ega
23:00
Bidezarra Bidezarra
? - ?
Cortes Cortes
23:00
Burlades Burlades
? - ?
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
23:00
CD Ardoi CD Ardoi
? - ?
Pena Pena
23:00
CD Baztan CD Baztan
? - ?
Murchante Murchante
จบ
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
4 - 1
Pena Azagresa Pena Azagresa
จบ
23:00
Cirbonero Cirbonero
2 - 0
Lourdes Lourdes
23:00
Huarte Huarte
? - ?
Txantrea Txantrea
จบ
23:00
Subiza Subiza
2 - 2
Beti Onak Beti Onak
23:00
Valle Egues Valle Egues
? - ?
Beti Kozkor Beti Kozkor
จบ
13:00
Welayta Dicha Welayta Dicha
1 - 0
Adama City Adama City
จบ
18:00
Bahardar Bahardar
1 - 0
Hossana City Hossana City
จบ
19:00
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
2 - 0
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
จบ
18:00
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
3 - 0
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
4 - 0
Lviv Lviv
จบ
23:30
Inhulets Inhulets
0 - 0
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
จบ
01:30
Danubio Danubio
0 - 1
Liverpool M. Liverpool M.
จบ
06:45
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
2 - 1
Defensor Sp. Defensor Sp.
จบ
16:00
Cerklje W Cerklje W
1 - 3
MB Tabor W MB Tabor W
FRO
Krim W Krim W
? - ?
Radomlje W Radomlje W
เลื่อน
Primorje W Primorje W
? - ?
O. Ljubljana W (Slo) O. Ljubljana W (Slo)
จบ
01:15
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
0 - 2
ซาเกลบี้ ลูบิน	ซาเกลบี้ ลูบิน
จบ
18:00
Skra Skra
2 - 0
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
จบ
23:00
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
1 - 2
Municipal Municipal
จบ
17:00
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
1 - 0
Metaloglobus Metaloglobus
จบ
15:00
Calarasi Calarasi
2 - 2
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
จบ
15:00
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
2 - 1
CSM Scolar Resita CSM Scolar Resita
จบ
16:00
Golcukspor Golcukspor
0 - 1
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
17:00
Arhavispor Arhavispor
? - ?
Karsiyaka Karsiyaka
17:00
Carsambaspor Carsambaspor
? - ?
Soma Spor Soma Spor
17:00
Catalca Catalca
? - ?
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
17:00
Cizrespor Cizrespor
? - ?
Icel Icel
17:00
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
? - ?
Altindag Bld. Altindag Bld.
17:00
Erokspor Erokspor
? - ?
Erbaaspor Erbaaspor
17:00
Golcukspor Golcukspor
? - ?
Osmaniyespor Osmaniyespor
17:00
Yalovaspor Yalovaspor
? - ?
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
18:30
Paragominas Paragominas
? - ?
Tuna Luso Tuna Luso
18:30
Carajas Carajas
? - ?
Paysandu PA Paysandu PA
01:00
Itupiranga Itupiranga
? - ?
Gaviao Gaviao
จบ
01:00
Tapajos Tapajos
1 - 1
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
จบ
19:30
Adriese Adriese
1 - 2
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
จบ
19:30
Caldiero Terme Caldiero Terme
1 - 0
Bolzano Bolzano
จบ
19:30
Feltre Feltre
1 - 1
Este Este
จบ
19:30
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
1 - 0
Campodarsego Campodarsego
จบ
19:30
Manzanese Manzanese
1 - 1
Cartigliano Cartigliano
จบ
19:30
Mestre Mestre
1 - 2
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
จบ
19:30
Montebelluna Montebelluna
2 - 0
Chions Chions
จบ
19:30
San Giorgio-Sedico San Giorgio-Sedico
2 - 1
Delta Rovigo Delta Rovigo
จบ
19:30
Trento Trento
0 - 0
Belluno Belluno
เลื่อน
Clodiense Clodiense
? - ?
Ambrosiana Ambrosiana
20:00
Ambrosiana Ambrosiana
? - ?
Adriese Adriese
20:00
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
? - ?
San Giorgio-Sedico San Giorgio-Sedico
20:00
Belluno Belluno
? - ?
Manzanese Manzanese
20:00
Chions Chions
? - ?
Campodarsego Campodarsego
20:00
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
? - ?
Cartigliano Cartigliano
20:00
Delta Rovigo Delta Rovigo
? - ?
Bolzano Bolzano
20:00
Este Este
? - ?
Caldiero Terme Caldiero Terme
20:00
Feltre Feltre
? - ?
Montebelluna Montebelluna
20:00
Trento Trento
? - ?
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
20:00
Clodiense Clodiense
? - ?
Mestre Mestre
จบ
14:45
Selangor United Selangor United
2 - 0
Kelantan United Kelantan United
จบ
16:00
Landhaus W Landhaus W
3 - 2
Wacker Innsbruck W Wacker Innsbruck W
จบ
18:00
Vorderland W Vorderland W
1 - 1
Bergheim W Bergheim W
จบ
23:00
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
0 - 2
Cerdanyola Cerdanyola
จบ
23:00
Castelldefels Castelldefels
0 - 4
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
จบ
23:00
CE Manresa CE Manresa
0 - 0
Montanesa (Esp) Montanesa (Esp)
จบ
23:00
Horta Horta
2 - 0
UE Figueres UE Figueres
จบ
23:00
Igualada Igualada
1 - 2
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
จบ
23:00
Peralada 2 Peralada 2
0 - 2
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
จบ
23:00
Sant Andreu Sant Andreu
0 - 1
FE Grama FE Grama
จบ
23:00
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
0 - 2
Vilafranca Vilafranca
23:00
UE Sants UE Sants
? - ?
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
จบ
23:00
Valls Valls
0 - 0
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
เลื่อน
EC Sao Jose EC Sao Jose
? - ?
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
จบ
19:00
Brondby W Brondby W
0 - 1
Aarhus W Aarhus W
Koge W Koge W
2 - 0
Farum BK W Farum BK W
19:00
Aetos Makrychoriou Aetos Makrychoriou
? - ?
Ethnikos Neou Ethnikos Neou
19:00
Ermis Amyntaio Ermis Amyntaio
? - ?
Karitsa Karitsa
19:00
Dias Diou Dias Diou
? - ?
Elassona Elassona
19:00
Kozani FC Kozani FC
? - ?
Fikis Fikis
19:00
Makedonikos Foufas Makedonikos Foufas
? - ?
Sellana Sellana
19:00
Meteora Meteora
? - ?
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
19:00
Oikonomos Oikonomos
? - ?
Atromitos Palamas Atromitos Palamas
จบ
16:00
St. George's FC St. George's FC
0 - 2
Mqabba FC Mqabba FC
จบ
19:00
Pembroke Pembroke
1 - 1
Qrendi Qrendi
FRO
San Gwann FC San Gwann FC
? - ?
Marsa FC Marsa FC
FRO
Zebbug Zebbug
? - ?
Qormi Qormi
จบ
00:00
St. Andrews St. Andrews
2 - 0
Swieqi Swieqi
19:00
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
? - ?
Mashuk Mashuk
จบ
19:00
FK Makhachkala FK Makhachkala
3 - 1
Tuapse (Rus) Tuapse (Rus)
จบ
20:00
Urozhay Urozhay
6 - 0
Inter Cherkessk Inter Cherkessk
จบ
19:00
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
3 - 1
Maykop Maykop
จบ
19:00
Yessentuki (Rus) Yessentuki (Rus)
1 - 3
Krasnodar 3 Krasnodar 3
FRO
LPRC Oiler LPRC Oiler
? - ?
BEA Mountain BEA Mountain
FRO
MC Breweries MC Breweries
? - ?
NPA Anchors NPA Anchors
FRO
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
? - ?
LISCR FC LISCR FC
Nimba Nimba
? - ?
Small Town Small Town
จบ
21:30
Nimba FC Nimba FC
0 - 2
Freeport Freeport
FRO
Watanga Watanga
? - ?
Nimba Kwado Nimba Kwado
จบ
19:00
Korba Korba
3 - 0
Jendouba Sport Jendouba Sport
จบ
19:00
Menzel Nour Menzel Nour
1 - 0
Oued Ellil Oued Ellil
จบ
19:00
Msaken Msaken
2 - 1
Gafsa Gafsa
จบ
19:00
Sbikha Sbikha
2 - 3
Hammam-Lif Hammam-Lif
จบ
19:00
SS Sfaxien SS Sfaxien
1 - 1
Stade Gabesien Stade Gabesien
จบ
22:30
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
2 - 0
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
จบ
20:00
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
1 - 1
Gorica Gorica
จบ
02:00
Barranquilla Barranquilla
0 - 1
Atletico F.C. Atletico F.C.
จบ
02:00
Orsomarso Orsomarso
4 - 2
Bogota Bogota
จบ
00:30
Quindio Quindio
2 - 1
Fortaleza Fortaleza
จบ
03:00
Real Santander Real Santander
0 - 1
Popayan Popayan
จบ
02:00
Valledupar Valledupar
1 - 2
Cortulua Cortulua
20:00
Francs Borains Francs Borains
? - ?
Boom Boom
ยกเลิก
เคเอสวี โรเซลาเร่ เคเอสวี โรเซลาเร่
? - ?
Knokke Knokke
20:00
RFC Liege RFC Liege
? - ?
OC Charleroi OC Charleroi
20:00
ทีเนน ทีเนน
? - ?
URSL Vise (Bel) URSL Vise (Bel)
จบ
19:00
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
1 - 1
Sirens Sirens
จบ
23:00
Valletta Valletta
2 - 4
Gudja Gudja
จบ
19:30
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
1 - 1
Steenberg United Steenberg United
จบ
19:30
Pretoria Callies Pretoria Callies
2 - 3
Real Kings Real Kings
จบ
19:30
Sekhukhune Sekhukhune
1 - 0
Free State Stars Free State Stars
Cailungo Cailungo
1 - 2
Murata Murata
Folgore Folgore
2 - 0
Faetano Faetano
จบ
20:00
Virtus Virtus
0 - 1
Tre Fiori Tre Fiori
จบ
05:00
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
1 - 0
Club America W Club America W
จบ
19:30
Agnonese Agnonese
1 - 2
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
จบ
19:30
Aprilia Aprilia
0 - 0
Matese Matese
เลื่อน
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
? - ?
Vastese Vastese
จบ
19:30
Castelfidardo Castelfidardo
0 - 1
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
จบ
19:30
Fiuggi Fiuggi
0 - 1
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
จบ
19:30
Giulianova Giulianova
2 - 0
US Tolentino US Tolentino
จบ
19:30
Montegiorgio Montegiorgio
0 - 0
Campobasso Campobasso
19:30
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
? - ?
Recanatese Recanatese
จบ
19:30
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
1 - 2
Vastogirardi Vastogirardi
19:30
Agnonese Agnonese
? - ?
US Tolentino US Tolentino
19:30
Aprilia Aprilia
? - ?
Vastogirardi Vastogirardi
19:30
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
? - ?
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
19:30
Campobasso Campobasso
? - ?
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
19:30
Castelfidardo Castelfidardo
? - ?
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
19:30
Fiuggi Fiuggi
? - ?
Recanatese Recanatese
19:30
Matese Matese
? - ?
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
19:30
Montegiorgio Montegiorgio
? - ?
Vastese Vastese
19:30
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
? - ?
Giulianova Giulianova
จบ
01:00
Gremio Anapolis Gremio Anapolis
0 - 1
Itumbiara Itumbiara
จบ
00:30
Ipora Ipora
0 - 0
Goianesia (Bra) Goianesia (Bra)
จบ
00:30
Jaragua Jaragua
0 - 4
Aparecidense Aparecidense
จบ
00:30
Jataiense Jataiense
1 - 1
Crac Go Crac Go
จบ
01:00
Anapolis Anapolis
0 - 2
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
จบ
01:00
โกยาส โกยาส
1 - 0
วิลา โนวา วิลา โนวา
จบ
23:00
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
0 - 0
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
จบ
23:00
EDMF Churra EDMF Churra
2 - 2
CA P. CA P.
จบ
23:00
La Union La Union
3 - 1
Cartagena B Cartagena B
23:00
โฮย่า ลอร์ก้า โฮย่า ลอร์ก้า
? - ?
Huercal-Overa Huercal-Overa
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
? - ?
Cartagena FC Cartagena FC
เลื่อน
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
? - ?
CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia
23:00
Plus Ultra (Esp) Plus Ultra (Esp)
? - ?
Bullense (Esp) Bullense (Esp)
23:00
Racing Murcia Racing Murcia
? - ?
Deportiva Minera Deportiva Minera
23:00
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
? - ?
จบ
23:00
UD Los Garres UD Los Garres
0 - 1
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
จบ
20:00
Ermis Ermis
1 - 2
Nea Salamis Nea Salamis
จบ
22:30
AEK Larnaca AEK Larnaca
2 - 1
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
จบ
19:30
Svoge Svoge
1 - 0
Litex Lovech Litex Lovech
จบ
21:00
Bechem United Bechem United
0 - 1
Ebusua Ebusua
จบ
21:00
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
1 - 1
Medeama Medeama
จบ
21:00
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
0 - 1
Great Olympics Great Olympics
จบ
21:00
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
1 - 0
Wa All Stars Wa All Stars
Hearts of Oak Hearts of Oak
3 - 0
WAFA WAFA
จบ
03:00
Colegiales Colegiales
1 - 1
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urquiza
จบ
03:00
Los Andes Los Andes
0 - 0
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
จบ
19:30
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
3 - 0
Szegedi Szegedi
จบ
19:30
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
0 - 0
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
จบ
16:00
Ferencvaros II Ferencvaros II
8 - 0
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
จบ
19:30
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
2 - 5
Honved II Honved II
19:30
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
Vac Vac
19:30
Korosladany MSK Korosladany MSK
? - ?
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
จบ
19:30
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
2 - 2
Monori Monori
จบ
16:00
Paks II Paks II
0 - 0
Ujpest II Ujpest II
จบ
19:30
Szekszardi Szekszardi
1 - 2
Ivancsa Ivancsa
จบ
19:30
Taksony Taksony
1 - 2
Dabas Dabas
จบ
17:15
อาแจ็กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ็กซ์ (ทีมเยาวชน)
0 - 1
PSV W PSV W
จบ
19:00
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
3 - 0
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
1 - 0
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
จบ
23:30
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
2 - 2
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
จบ
16:00
Alemdag Alemdag
1 - 1
Belediye Derince Belediye Derince
จบ
16:00
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
0 - 0
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
17:00
Tire Tire
? - ?
Alemdag Alemdag
17:00
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
? - ?
Nevsehirspor Nevsehirspor
17:00
Belediye Derince Belediye Derince
? - ?
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
17:00
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
? - ?
Malatya Malatya
17:00
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
15:00
Manisaspor Manisaspor
? - ?
Hopaspor Hopaspor
17:00
Ofspor Ofspor
? - ?
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
17:00
Payasspor Payasspor
? - ?
Edirnespor Edirnespor
FRO
Acao Acao
? - ?
Dom Bosco Dom Bosco
FRO
Luverdense Luverdense
? - ?
Nova Mutum Nova Mutum
จบ
19:30
Borgosesia Borgosesia
1 - 1
Sanremese Sanremese
จบ
19:30
Bra Bra
0 - 1
Casale Casale
จบ
19:30
Castellanzese Castellanzese
2 - 1
Arconatese Arconatese
จบ
19:30
Chieri Chieri
0 - 0
Caronnese Caronnese
จบ
19:30
Citta di Varese Citta di Varese
0 - 0
Fossano Fossano
จบ
19:30
Gozzano Gozzano
1 - 2
Lavagnese Lavagnese
จบ
19:30
HSL Derthona HSL Derthona
2 - 1
Vado Vado
จบ
19:30
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
0 - 0
Folgore Caratese Folgore Caratese
จบ
19:30
Saluzzo Saluzzo
1 - 2
Legnano Legnano
จบ
19:30
Sestri Levante Sestri Levante
6 - 0
Imperia Imperia
20:00
Arconatese Arconatese
? - ?
Bra Bra
20:00
Casale Casale
? - ?
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
20:00
Castellanzese Castellanzese
? - ?
Chieri Chieri
20:00
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Imperia Imperia
20:00
Fossano Fossano
? - ?
Caronnese Caronnese
20:00
Gozzano Gozzano
? - ?
Saluzzo Saluzzo
20:00
Lavagnese Lavagnese
? - ?
Borgosesia Borgosesia
20:00
Legnano Legnano
? - ?
HSL Derthona HSL Derthona
20:00
Sanremese Sanremese
? - ?
Citta di Varese Citta di Varese
20:00
Vado Vado
? - ?
Sestri Levante Sestri Levante
FRO
Nurie Transit Nurie Transit
? - ?
Barwaqo Barwaqo
FRO
Dikhil Dikhil
? - ?
Hayabley Hayabley
21:30
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
? - ?
Mannsdorf Mannsdorf
จบ
23:00
Atletico Albericia Atletico Albericia
1 - 1
Revilla Revilla
จบ
23:00
Barreda Balompie Barreda Balompie
1 - 1
Torina Torina
จบ
23:00
Bezana Bezana
0 - 4
UD Samano UD Samano
จบ
23:00
Castro Castro
2 - 0
UC Cartes UC Cartes
จบ
23:00
Cayon Cayon
2 - 0
CD Barquereno CD Barquereno
จบ
23:00
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
3 - 3
Torrelavega (Esp) Torrelavega (Esp)
จบ
23:00
Guarnizo Guarnizo
1 - 1
Vimenor Vimenor
23:00
Rinconeda Polanco Rinconeda Polanco
? - ?
Textil Escudo Textil Escudo
23:00
Siete Villas Siete Villas
? - ?
Racing Santander B Racing Santander B
23:00
Tropezon Tropezon
? - ?
Selaya Selaya
จบ
01:00
Bahia De Feira Bahia De Feira
6 - 3
Fluminense de Feira Fluminense de Feira
จบ
01:00
Juazeirense Juazeirense
1 - 3
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
จบ
01:00
Unirb Unirb
0 - 0
Atlanta Atlanta
จบ
01:00
Vitoria da Conquista Vitoria da Conquista
0 - 0
บาเฮีย บาเฮีย
เลื่อน
Eschen Eschen
? - ?
โคโซวา โคโซวา
เลื่อน
ลินธ์ ลินธ์
? - ?
เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน
เลื่อน
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
? - ?
ธัลวีล ธัลวีล
เลื่อน
เรดสตาร์ ซูริก เรดสตาร์ ซูริก
? - ?
ทุกเก่น ทุกเก่น
เลื่อน
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
? - ?
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
19:00
Aetos Orfani Aetos Orfani
? - ?
M. Alexandros Orfaniou M. Alexandros Orfaniou
19:00
Antheias-Aristinou Antheias-Aristinou
? - ?
Aris Avato Aris Avato
19:00
Ampelokipon Ampelokipon
? - ?
Elpida Sapes Elpida Sapes
19:00
Ampelokipoi Ampelokipoi
? - ?
Ethnikos Sochos Ethnikos Sochos
19:00
Anagennisi Thalassias Anagennisi Thalassias
? - ?
Evosmou Evosmou
19:00
Chrisoupolis Chrisoupolis
? - ?
Didymoteicho Didymoteicho
19:00
Orfeas Xanthi Orfeas Xanthi
? - ?
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
19:00
Sidirochori Sidirochori
? - ?
F.C. Pandramaikos F.C. Pandramaikos
จบ
19:00
Suduva Suduva
0 - 1
FK Panevezys FK Panevezys
จบ
18:00
Przodkowo Przodkowo
1 - 2
Elana Torun Elana Torun
จบ
15:30
Warriors Warriors
0 - 0
Happy Valley Happy Valley
เลื่อน
ASEC Ndiambour ASEC Ndiambour
? - ?
Dakar SC Dakar SC
เลื่อน
Mbour Petite Cote Mbour Petite Cote
? - ?
Casa Casa
เลื่อน
Niary Tally Niary Tally
? - ?
Excellence Excellence
เลื่อน
1.FC Monchengladbach (Ger) 1.FC Monchengladbach (Ger)
? - ?
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
เลื่อน
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
เลื่อน
Kray (Ger) Kray (Ger)
? - ?
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
เลื่อน
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
? - ?
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
เลื่อน
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
? - ?
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
เลื่อน
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
? - ?
Kleve Kleve
เลื่อน
TVD Velbert TVD Velbert
? - ?
Niederwenigern Niederwenigern
จบ
19:00
Bumamuru Bumamuru
1 - 6
Musongati Musongati
จบ
19:00
Rukinzo Rukinzo
1 - 1
Dynamik Dynamik
จบ
18:00
KF Feronikeli KF Feronikeli
0 - 1
Drita Drita
จบ
16:00
Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
0 - 2
Escola Warszawa U18 Escola Warszawa U18
จบ
17:00
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
0 - 1
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
จบ
17:00
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
0 - 1
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
FRO
Zaglebie U18 Zaglebie U18
? - ?
Cracovia U18 Cracovia U18
จบ
16:30
Penya Penya
0 - 3
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
จบ
16:30
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
3 - 1
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
จบ
21:30
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
0 - 0
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
จบ
21:30
Carroi Carroi
0 - 3
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
จบ
00:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
2 - 1
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
พักครึ่ง
กอร์โดบา กอร์โดบา
1 - 1
มูร์เซีย มูร์เซีย
จบ
17:00
กรานาดา B กรานาดา B
3 - 2
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
จบ
17:00
Linares Linares
2 - 0
El Ejido El Ejido
จบ
17:00
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
0 - 0
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
จบ
17:00
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
0 - 0
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
จบ
17:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
0 - 0
เบติส B เบติส B
จบ
17:00
Tamaraceite Tamaraceite
0 - 0
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
จบ
17:00
UCAM Murcia UCAM Murcia
1 - 0
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
จบ
18:45
Al Wakra Al Wakra
1 - 0
Al Sailiya Al Sailiya
จบ
21:15
Al Arabi Al Arabi
1 - 0
Qatar SC Qatar SC
จบ
20:00
Umm-Salal Umm-Salal
0 - 2
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
22:15
Al Rayyan Al Rayyan
1 - 1
Al Ahli Doha Al Ahli Doha
จบ
21:00
Differdange Differdange
1 - 4
Fola Fola
Ettelbruck Ettelbruck
0 - 1
Mondorf Mondorf
จบ
21:00
Hostert Hostert
3 - 1
Victoria Rosport Victoria Rosport
จบ
21:00
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
1 - 0
Union Titus Petange Union Titus Petange
UNA Strassen UNA Strassen
1 - 0
Benfica Benfica
จบ
23:00
Castilleja CF (Esp) Castilleja CF (Esp)
3 - 0
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
จบ
23:00
CD Gerena CD Gerena
1 - 1
La Palma (Esp) La Palma (Esp)
23:00
Cabecense (Esp) Cabecense (Esp)
? - ?
Arcos CF Arcos CF
จบ
23:00
1 - 3
Ceuta Ceuta
23:00
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
จบ
23:00
Rota (Esp) Rota (Esp)
2 - 1
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
23:00
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
จบ
17:00
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
1 - 0
Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
จบ
20:00
Bamboutos FC Bamboutos FC
3 - 0
Avion Academy Avion Academy
จบ
20:00
Canon Yaounde Canon Yaounde
1 - 0
Les Astres Les Astres
เลื่อน
Cotonsport Cotonsport
? - ?
APEJES Academy APEJES Academy
FRO
Feutcheu Feutcheu
? - ?
Union Douala Union Douala
จบ
20:00
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
2 - 0
Eding Sport Eding Sport
Fovu Baham Fovu Baham
2 - 1
Stade Renard Stade Renard
จบ
20:00
Panthere Panthere
2 - 0
UMS de Loum UMS de Loum
จบ
22:00
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
3 - 1
Mladost DK Mladost DK
19:00
Aetos Loutron Aetos Loutron
? - ?
Aiolikos Aiolikos
19:00
Kyanos A. V. Kyanos A. V.
? - ?
Aias Aias
19:00
Panelefsiniakos Panelefsiniakos
? - ?
Mikrasiatiki Mikrasiatiki
19:00
Pyliou Pyliou
? - ?
AO Akratitos AO Akratitos
19:00
Pythagoras Karlovasi Pythagoras Karlovasi
? - ?
Karavas Karavas
19:00
Thyella D. Thyella D.
? - ?
Keratsini Keratsini
จบ
17:30
Pitea W Pitea W
0 - 2
Hammarby W Hammarby W
จบ
18:00
Orebro W Orebro W
1 - 0
AIK W AIK W
จบ
17:00
0 - 4
จบ
15:00
0 - 4
จบ
19:00
Freiburg W Freiburg W
1 - 5
Bayern Munich W Bayern Munich W
จบ
19:00
Hoffenheim W Hoffenheim W
2 - 0
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
จบ
19:00
Meppen W Meppen W
0 - 4
Wolfsburg W Wolfsburg W
จบ
19:00
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
0 - 1
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
จบ
19:00
Partizani II Partizani II
0 - 3
Erzeni Erzeni
FRO
AS Douanes de Sikasso AS Douanes de Sikasso
? - ?
US Bougouni US Bougouni
FRO
AS Police AS Police
? - ?
Duguwolofila de Babanba Duguwolofila de Babanba
เลื่อน
CO Bamako CO Bamako
? - ?
USFAS Bamako USFAS Bamako
FRO
Stade Malien Stade Malien
? - ?
CAS de Sevare CAS de Sevare
FRO
USC Kita USC Kita
? - ?
ASOM ASOM
FRO
LC Bamako LC Bamako
? - ?
Real Bamako Real Bamako
เลื่อน
Maardu Maardu
? - ?
Tammeka U21 Tammeka U21
จบ
17:00
Parnu Parnu
2 - 1
Elva Elva
20:00
Acren Acren
? - ?
Verlaine Verlaine
20:00
Ganshoren Ganshoren
? - ?
ทูบิซ ทูบิซ
20:00
Givry Givry
? - ?
La Louviere (Bel) La Louviere (Bel)
20:00
Jette Jette
? - ?
Entente Durbuy Entente Durbuy
20:00
Warnant Warnant
? - ?
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
17:00
Binh Dinh Binh Dinh
? - ?
Binh Duong Binh Duong
18:00
ไฮฟอง เอฟซี ไฮฟอง เอฟซี
? - ?
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
19:15
Sai Gon FC Sai Gon FC
? - ?
Nam Dinh Nam Dinh
จบ
01:30
คาร์ปิ คาร์ปิ
3 - 0
Modena Modena
จบ
21:00
เชเซน่า เชเซน่า
0 - 2
Vis Pesaro Vis Pesaro
จบ
20:00
Fano Fano
1 - 1
Fermana Fermana
จบ
22:30
FeralpiSalo FeralpiSalo
3 - 0
Virtus Verona Virtus Verona
จบ
22:30
Gubbio Gubbio
3 - 1
Ravenna Ravenna
จบ
20:00
Imolese Imolese
0 - 0
Triestina Triestina
จบ
02:00
Mantova Mantova
1 - 1
Sudtirol Sudtirol
จบ
20:00
Matelica Matelica
5 - 1
Legnago Salus Legnago Salus
จบ
22:30
ปาโดว่า ปาโดว่า
0 - 0
เปรูเกีย เปรูเกีย
จบ
17:30
Sambenedettese Sambenedettese
1 - 0
อาเรสโซ่ อาเรสโซ่
จบ
23:00
Estradense Estradense
2 - 1
Atios Atios
จบ
23:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
1 - 0
Viveiro Viveiro
23:00
Agrupacion Estudiantil Agrupacion Estudiantil
? - ?
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
23:00
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
? - ?
Pontellas Pontellas
23:00
Atios Atios
? - ?
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
23:00
CD Choco CD Choco
? - ?
UD Ourense UD Ourense
23:00
Estradense Estradense
? - ?
Arosa SC Arosa SC
23:00
Fisterra Fisterra
? - ?
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
23:00
Ourense CF Ourense CF
? - ?
Barco Barco
23:00
Paiosaco Paiosaco
? - ?
Arzua Arzua
23:00
Ribadumia Ribadumia
? - ?
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
23:00
Silva SD Silva SD
? - ?
Polvorin Polvorin
23:00
Somozas Somozas
? - ?
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
23:00
Viveiro Viveiro
? - ?
Pontes Pontes
จบ
17:30
บาเต้ บาเต้
2 - 1
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
จบ
19:30
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
3 - 0
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
เลื่อน
บุลเล บุลเล
? - ?
โลซาน 2 โลซาน 2
เลื่อน
โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส
? - ?
อัซซูริ โลซาน อัซซูริ โลซาน
เลื่อน
เวเวย์  เวเวย์
? - ?
ลันซี ลันซี
เลื่อน
ยังบอยส์ 2 ยังบอยส์ 2
? - ?
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
จบ
23:00
Albacete B Albacete B
4 - 0
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
จบ
23:00
Almagro Almagro
2 - 0
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
จบ
23:00
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
2 - 0
La Roda La Roda
จบ
23:00
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
1 - 0
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
จบ
23:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
2 - 1
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
จบ
23:00
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
0 - 0
Marchamalo Marchamalo
จบ
23:00
Madridejos Madridejos
0 - 1
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
จบ
23:00
Pedroneras Pedroneras
0 - 0
โตเลโด โตเลโด
จบ
23:00
Quintanar Quintanar
3 - 0
Manzanares Manzanares
จบ
23:00
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
0 - 0
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
ยกเลิก
AFC AFC
? - ?
TEC TEC
จบ
19:00
Slask Wroclaw W Slask Wroclaw W
3 - 0
ROW Rybnik W ROW Rybnik W
จบ
17:00
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
1 - 2
Gdansk W Gdansk W
จบ
17:30
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
8 - 0
Biedrzychowice W Biedrzychowice W
จบ
19:00
Coltea Brasov W Coltea Brasov W
8 - 0
CSM Pascani W CSM Pascani W
จบ
19:00
FCM Targoviste W FCM Targoviste W
0 - 19
Dunarea Giurgiu W Dunarea Giurgiu W
จบ
19:00
Viitorul Arad W Viitorul Arad W
26 - 0
Juventus Timisoara W Juventus Timisoara W
จบ
19:00
Zimbrul Tulcea W Zimbrul Tulcea W
1 - 7
Activ Slobozia W Activ Slobozia W
จบ
03:00
Boavista Boavista
2 - 0
Bangu Bangu
จบ
06:00
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
3 - 0
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) เรเซนเด้ อาร์เจ (N)
จบ
01:00
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
0 - 3
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
จบ
00:30
Nova Iguacu Nova Iguacu
0 - 0
Madureira Madureira
เลื่อน
Andernach W Andernach W
? - ?
Koln W Koln W
เลื่อน
B. Monchengladbach W (Ger) B. Monchengladbach W (Ger)
? - ?
Berghofen W Berghofen W
เลื่อน
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
? - ?
Eintracht Frankfurt 2 W Eintracht Frankfurt 2 W
19:00
Cloppenburg W Cloppenburg W
? - ?
Arminia Bielefeld W Arminia Bielefeld W
เลื่อน
Gutersloh W Gutersloh W
? - ?
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
เลื่อน
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
? - ?
Wurzburger Kickers W Wurzburger Kickers W
เลื่อน
Ingolstadt W (Ger) Ingolstadt W (Ger)
? - ?
TuS Niederkirchen W TuS Niederkirchen W
เลื่อน
Jena W Jena W
? - ?
RB Leipzig W RB Leipzig W
เลื่อน
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
? - ?
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
จบ
17:15
Astara Astara
1 - 0
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
จบ
17:15
Baderan Tehran Baderan Tehran
3 - 0
Malavan Malavan
จบ
17:15
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
1 - 1
Rayka Babol Rayka Babol
จบ
17:15
Mes Mes
0 - 1
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
จบ
17:15
Navad Urmia Navad Urmia
0 - 0
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
จบ
17:45
Esteghlal Molasani Esteghlal Molasani
1 - 1
Shahin Bushehr Shahin Bushehr
จบ
17:45
แทรคเตอร์ แทรคเตอร์
2 - 1
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
จบ
20:00
Blackburn W Blackburn W
0 - 2
Durham W Durham W
จบ
20:00
Charlton W Charlton W
1 - 1
Lewes W Lewes W
จบ
20:00
Coventry United W Coventry United W
1 - 0
London City Lionesses W London City Lionesses W
จบ
20:00
Crystal Palace W Crystal Palace W
0 - 1
Liverpool W Liverpool W
จบ
20:00
London Bees W London Bees W
0 - 7
Leicester W Leicester W
00:30
SE Juventude SE Juventude
? - ?
Timon EC Timon EC
02:30
Pinheiro Pinheiro
? - ?
IAPE IAPE
จบ
21:30
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
2 - 1
เลเอียวอา เลเอียวอา
จบ
23:00
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
0 - 0
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
จบ
21:30
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
2 - 1
Laredo Laredo
จบ
17:00
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
0 - 0
CD Calahorra CD Calahorra
จบ
22:00
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
1 - 0
Mutilvera Mutilvera
จบ
16:30
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
1 - 1
SD Logrones SD Logrones
จบ
22:00
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
2 - 0
บารากัลโด บารากัลโด
จบ
22:00
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
0 - 1
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
จบ
17:00
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
1 - 0
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
จบ
04:00
Chiriqui Chiriqui
0 - 1
Chorrillo Chorrillo
จบ
03:00
Arabe Unido Arabe Unido
0 - 0
Alianza Alianza
จบ
05:00
Tauro Tauro
0 - 1
Miguelito Miguelito
จบ
01:00
Budafoki Budafoki
1 - 2
วีดีโอตัน วีดีโอตัน
จบ
21:00
Honved Honved
0 - 1
Kisvarda Kisvarda
จบ
23:00
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
2 - 2
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
จบ
23:00
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
2 - 0
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
จบ
23:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
1 - 0
Cristo Atletico Cristo Atletico
จบ
23:00
Cebrerena Cebrerena
2 - 1
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
จบ
23:00
Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
1 - 3
Burgos Promesas Burgos Promesas
23:00
La Granja La Granja
? - ?
Real Avila Real Avila
จบ
23:00
La Virgen La Virgen
2 - 1
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
จบ
23:00
Mirandes 2 Mirandes 2
1 - 1
Almazan Almazan
23:00
Numancia B Numancia B
? - ?
Arandina Arandina
23:00
Penaranda (Esp) Penaranda (Esp)
? - ?
Leonesa B Leonesa B
23:00
Real Burgos Real Burgos
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
23:00
Salamanca B Salamanca B
0 - 0
La Baneza La Baneza
จบ
00:15
Boca Junior Boca Junior
2 - 1
Atletico Gloriense Atletico Gloriense
จบ
00:15
CS Maruinense CS Maruinense
7 - 2
America EC America EC
20:00
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
? - ?
KRC Gent KRC Gent
20:00
Merelbeke Merelbeke
? - ?
Menen Menen
20:00
Olsa Brakel Olsa Brakel
? - ?
Gullegem Gullegem
20:00
Petegem Petegem
? - ?
Dikkelvenne Dikkelvenne
20:00
Westhoek Westhoek
? - ?
Wetteren Wetteren
20:00
Zelzate Zelzate
? - ?
ฮองส์ ฮองส์
19:00
Aittitos Spata Aittitos Spata
? - ?
Ano Meras Ano Meras
19:00
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
? - ?
Moschato Moschato
19:00
Ilioupoli Ilioupoli
? - ?
Santorini Santorini
19:00
Marko Marko
? - ?
Fostiras Fostiras
19:00
Proodeftiki Proodeftiki
? - ?
Pannaxiakos Pannaxiakos
19:00
Ilioupoli Ilioupoli
? - ?
พานิโอนิออส	พานิโอนิออส
เลื่อน
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
? - ?
Paderborn II Paderborn II
เลื่อน
Erndtebruck Erndtebruck
? - ?
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
เลื่อน
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
? - ?
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
เลื่อน
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
? - ?
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
เลื่อน
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
? - ?
Wattenscheid Wattenscheid
เลื่อน
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
? - ?
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
เลื่อน
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
? - ?
Schermbeck Schermbeck
เลื่อน
Vreden Vreden
? - ?
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
เลื่อน
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
? - ?
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
เลื่อน
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
? - ?
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
จบ
19:30
Black Leopards Black Leopards
1 - 3
Golden Arrows Golden Arrows
จบ
19:30
Maccabi Maccabi
1 - 1
Tshakhuma Tshakhuma
FRO
Horoya (Gui) Horoya (Gui)
? - ?
Santoba Santoba
จบ
22:00
Satellite Satellite
1 - 0
Hafia Hafia
FRO
Wakirya Wakirya
? - ?
Kaloum Star (Gui) Kaloum Star (Gui)
จบ
19:00
Ceske Budejovice Ceske Budejovice
1 - 3
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
เลื่อน
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
จบ
19:00
Karvina Karvina
1 - 1
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
จบ
23:30
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
2 - 1
บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
จบ
03:00
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
0 - 0
Chalatenango Chalatenango
จบ
03:15
FAS FAS
0 - 1
Metapan Metapan
จบ
19:00
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
8 - 0
Oleksandriya U21 Oleksandriya U21
จบ
20:00
Zaglebie 2 Zaglebie 2
2 - 0
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
จบ
20:00
Inter U19 Inter U19
3 - 1
Lazio U19 Lazio U19
จบ
21:00
CD Cova da Piedade U23 CD Cova da Piedade U23
3 - 2
Boavista U23 Boavista U23
จบ
20:00
Estoril U23 Estoril U23
1 - 1
Braga U23 Braga U23
จบ
19:30
AS Acireale AS Acireale
0 - 1
Messina Messina
จบ
19:30
Biancavilla Biancavilla
1 - 3
Marina di Ragusa Marina di Ragusa
จบ
19:30
Castrovillari Castrovillari
0 - 1
San Luca San Luca
จบ
19:30
Cittanovese Cittanovese
0 - 0
S. Agata S. Agata
จบ
19:30
Citta di Messina Citta di Messina
1 - 0
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
จบ
19:30
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
3 - 1
Troina Troina
จบ
19:30
Paterno Paterno
1 - 0
Licata Licata
จบ
19:30
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
1 - 2
Dattilo Dattilo
จบ
19:30
Rotonda Rotonda
2 - 1
Rende Rende
19:30
AS Acireale AS Acireale
? - ?
Cittanovese Cittanovese
19:30
Castrovillari Castrovillari
? - ?
Messina Messina
19:30
Dattilo Dattilo
? - ?
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
19:30
Citta di Messina Citta di Messina
? - ?
S. Agata S. Agata
19:30
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
? - ?
Marina di Ragusa Marina di Ragusa
19:30
Paterno Paterno
? - ?
Troina Troina
19:30
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
? - ?
Rende Rende
19:30
Rotonda Rotonda
? - ?
Biancavilla Biancavilla
19:30
San Luca San Luca
? - ?
Licata Licata
Al-Budaiya Al-Budaiya
0 - 3
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
เมลคิยา เมลคิยา
0 - 0
Busaiteen Busaiteen
จบ
15:30
Zilina B Zilina B
3 - 1
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
23:00
Agoncillo Agoncillo
? - ?
Vianes Vianes
23:00
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
? - ?
Alfaro Alfaro
23:00
Arnedo Arnedo
? - ?
CDFC Calzada CDFC Calzada
จบ
23:00
Berceo Berceo
2 - 0
Varea Varea
จบ
23:00
Calasancio Calasancio
1 - 1
CCD Alberite CCD Alberite
23:00
Casalarreina Casalarreina
? - ?
Pradejon Pradejon
จบ
23:00
Logrones Promesas Logrones Promesas
0 - 2
Calahorra B Calahorra B
23:00
Oyonesa Oyonesa
? - ?
Villegas Villegas
จบ
23:00
River Ebro River Ebro
2 - 2
Naxara Naxara
จบ
23:00
Yague Yague
3 - 1
Racing Rioja Racing Rioja
จบ
17:00
Gvardeyets Gvardeyets
1 - 0
Krymteplytsia Krymteplytsia
จบ
17:00
Kafa Kafa
0 - 3
Kyzyltash Kyzyltash
จบ
03:00
El Porvenir El Porvenir
1 - 1
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
จบ
03:00
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
0 - 1
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
จบ
03:00
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
1 - 3
Midland Midland
จบ
03:00
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
2 - 2
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
จบ
14:00
Gravatt Gravatt
1 - 2
Bayside Bayside
จบ
14:00
The Lakes FC The Lakes FC
1 - 1
Acacia Ridge Acacia Ridge
จบ
19:00
แอสตร้า แอสตร้า
2 - 1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์	ซีเอฟอาร์ คลูจ์
จบ
00:30
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
1 - 0
กัซ เมทัน เมดิอัส กัซ เมทัน เมดิอัส
จบ
17:00
Selfoss Selfoss
1 - 0
Vestri Vestri
จบ
20:00
Grindavik Grindavik
3 - 2
Olafsvik Olafsvik
จบ
19:00
Liverpool U23 Liverpool U23
1 - 4
Derby U23 Derby U23
จบ
01:00
Chelsea U23 Chelsea U23
0 - 0
Brighton U23 Brighton U23
เลื่อน
Cascavel Cascavel
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
เลื่อน
Cianorte Cianorte
? - ?
Cascavel CR Cascavel CR
เลื่อน
โลนดรีนา  โลนดรีนา
? - ?
Azuriz Azuriz
เลื่อน
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
Rio Branco PR Rio Branco PR
เลื่อน
ปาราน่า ปาราน่า
? - ?
Maringa FC Maringa FC
จบ
19:30
Forli Forli
0 - 0
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
จบ
19:30
G.S. Bagnolese G.S. Bagnolese
2 - 2
Fiorenzuola Fiorenzuola
จบ
19:30
Lentigione Lentigione
3 - 0
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
เลื่อน
Marignanese Marignanese
? - ?
Corticella Corticella
จบ
19:30
Mezzolara Mezzolara
2 - 2
Correggese Correggese
Prato Prato
1 - 1
Sammaurese Sammaurese
จบ
19:30
Pro Livorno Pro Livorno
2 - 1
SCD Progresso SCD Progresso
จบ
19:30
Sasso Marconi Sasso Marconi
1 - 0
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
เลื่อน
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
? - ?
Rimini Rimini
19:30
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
? - ?
Fiorenzuola Fiorenzuola
19:30
Corticella Corticella
? - ?
Rimini Rimini
19:30
Forli Forli
? - ?
SCD Progresso SCD Progresso
19:30
G.S. Bagnolese G.S. Bagnolese
? - ?
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
19:30
Marignanese Marignanese
? - ?
Correggese Correggese
19:30
Mezzolara Mezzolara
? - ?
Sasso Marconi Sasso Marconi
19:30
Prato Prato
? - ?
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
19:30
Pro Livorno Pro Livorno
? - ?
Lentigione Lentigione
19:30
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
? - ?
Sammaurese Sammaurese
จบ
00:30
Raja Casablanca Raja Casablanca
1 - 1
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
เลื่อน
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
? - ?
Start Brno Start Brno
เลื่อน
Polna Polna
? - ?
Humpolec Humpolec
จบ
23:00
Acero Acero
0 - 0
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
23:00
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
? - ?
Crevillente Crevillente
จบ
23:00
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
1 - 0
Beniganim Beniganim
จบ
23:00
Jove Jove
1 - 0
Villajoyosa Villajoyosa
จบ
23:00
Novelda CF Novelda CF
1 - 1
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
จบ
23:00
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
1 - 1
Hercules B Hercules B
23:00
Paterna Paterna
? - ?
Vilamarxant Vilamarxant
23:00
Roda Roda
? - ?
Recambios Colon Recambios Colon
23:00
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
? - ?
Alzira Alzira
23:00
Villarreal C Villarreal C
? - ?
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
จบ
01:00
Sete de Setembro Sete de Setembro
0 - 1
เนาติโก้ พีอี	เนาติโก้ พีอี
เลื่อน
Frenstat p. R. Frenstat p. R.
? - ?
Opava B Opava B
19:00
Amvrysseas Amvrysseas
? - ?
Fokikos FC Fokikos FC
19:00
Atalanti Atalanti
? - ?
Dimitra Efxeinoupolis Dimitra Efxeinoupolis
19:00
GS Almyros GS Almyros
? - ?
Opountios Martinou Opountios Martinou
19:00
Psachna Psachna
? - ?
Nea Artaki Nea Artaki
19:00
Thiseas Agria Thiseas Agria
? - ?
Dia. Stefanovik Dia. Stefanovik
20:00
Ittihad Khemisset Ittihad Khemisset
? - ?
Sale Sale
20:00
Kawkab Marrakech Kawkab Marrakech
? - ?
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
20:00
Salmi Salmi
? - ?
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
จบ
22:00
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
1 - 0
Celje Celje
จบ
20:00
Tabor Sezana Tabor Sezana
0 - 0
NK Bravo NK Bravo
21:00
Alisontia Steinsel Alisontia Steinsel
? - ?
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
21:00
Avenir Beggen Avenir Beggen
? - ?
Fola Fola
21:00
Bissen Bissen
? - ?
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
21:00
CS Sanem CS Sanem
? - ?
Rodange Rodange
21:00
FC Ehlerange FC Ehlerange
? - ?
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
21:00
Jeunesse Junglinster Jeunesse Junglinster
? - ?
Yellow Boys Yellow Boys
21:00
Kaerjeng Kaerjeng
? - ?
Hesperange Hesperange
21:00
Lorentzweiler Lorentzweiler
? - ?
Mondorf Mondorf
21:00
Mertert/Wasserbillig Mertert/Wasserbillig
? - ?
Rumelange Rumelange
21:00
Oberkorn Oberkorn
? - ?
Hostert Hostert
21:00
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
? - ?
Differdange Differdange
21:00
Schifflange Schifflange
? - ?
Wiltz Wiltz
21:00
Syra Mensdorf Syra Mensdorf
? - ?
Benfica Benfica
21:00
Union Titus Petange Union Titus Petange
? - ?
Ettelbruck Ettelbruck
21:00
Victoria Rosport Victoria Rosport
? - ?
UNA Strassen UNA Strassen
จบ
19:00
Jabal Al Mukaber Jabal Al Mukaber
0 - 1
Tubas Tubas
จบ
19:00
Wadi Al-Nes Wadi Al-Nes
2 - 5
Al Amari Al Amari
จบ
22:00
Al Quds Al Quds
1 - 0
Ahli Al-Khalil Ahli Al-Khalil
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
2 - 1
Sesvete Sesvete
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
2 - 1
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
จบ
19:00
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
1 - 0
Solin Solin
จบ
06:00
เอดี ซาน คาลอส เอดี ซาน คาลอส
0 - 0
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
จบ
19:00
Crewe U23 Crewe U23
2 - 2
Sheffield Wed U23 Sheffield Wed U23
จบ
02:10
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
0 - 5
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
จบ
04:20
โคล่อน โคล่อน
2 - 1
อัลโดซิวี่ อัลโดซิวี่
จบ
04:20
ลานุส ลานุส
2 - 1
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
จบ
06:30
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
1 - 7
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
จบ
19:30
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
2 - 2
Savoia Savoia
จบ
19:30
Arzachena Arzachena
1 - 1
Gladiator Gladiator
เลื่อน
Carbonia Carbonia
? - ?
Nuova Florida Nuova Florida
จบ
19:30
Insieme Formia Insieme Formia
1 - 1
Latte Dolce Latte Dolce
เลื่อน
Latina (Ita) Latina (Ita)
? - ?
Cassino Cassino
จบ
19:30
Monterosi FC Monterosi FC
2 - 0
Torres Torres
จบ
19:30
Muravera Muravera
0 - 1
SS Nola 1925 SS Nola 1925
จบ
19:30
Nocerina Nocerina
3 - 0
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
จบ
19:30
Vis Artena Vis Artena
3 - 1
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
20:00
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
? - ?
Torres Torres
20:00
Arzachena Arzachena
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
20:00
Carbonia Carbonia
? - ?
Cassino Cassino
20:00
Insieme Formia Insieme Formia
? - ?
SS Nola 1925 SS Nola 1925
20:00
Latina (Ita) Latina (Ita)
? - ?
Latte Dolce Latte Dolce
20:00
Monterosi FC Monterosi FC
? - ?
Gladiator Gladiator
20:00
Muravera Muravera
? - ?
Savoia Savoia
20:00
Nocerina Nocerina
? - ?
Nuova Florida Nuova Florida
20:00
Vis Artena Vis Artena
? - ?
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
จบ
12:00
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
2 - 1
เรดแลนด์ เรดแลนด์
จบ
12:15
Sunshine Coast Wanderers (Aus) Sunshine Coast Wanderers (Aus)
6 - 3
Capalaba FC Capalaba FC
จบ
14:00
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
1 - 3
บริสเบน U21 บริสเบน U21
จบ
14:00
Olympic FC Olympic FC
1 - 0
Gold Coast Gold Coast
จบ
00:15
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
2 - 0
Cukaricki Cukaricki
จบ
18:00
FK Indjija FK Indjija
0 - 1
Radnik Radnik
จบ
20:00
Macva Macva
3 - 1
Proleter Proleter
จบ
20:00
Metalac Metalac
2 - 1
FK Vozdovac FK Vozdovac
จบ
20:00
Novi Pazar Novi Pazar
2 - 1
Sp. Subotica Sp. Subotica
จบ
22:05
Rad Beograd Rad Beograd
0 - 5
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
จบ
20:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
2 - 0
Backa Topola Backa Topola
จบ
20:00
Vojvodina Vojvodina
2 - 0
Javor Javor
จบ
23:00
Aceuchal Aceuchal
0 - 0
Extremadura UD B Extremadura UD B
จบ
23:00
Arroyo Arroyo
2 - 1
AD Llerenense AD Llerenense
จบ
23:00
Azuaga Azuaga
0 - 4
Diocesano Diocesano
จบ
23:00
CD Calamonte CD Calamonte
3 - 3
Valdivia Valdivia
จบ
23:00
Chinato Chinato
0 - 3
UP Plasencia UP Plasencia
จบ
23:00
Jerez CF Jerez CF
0 - 1
Cacereno Cacereno
23:00
Lobon Lobon
? - ?
Campanario Campanario
จบ
23:00
Montijo Montijo
1 - 0
Moralo Moralo
จบ
23:00
Olivenza Olivenza
1 - 1
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
จบ
23:00
Trujillo Trujillo
1 - 1
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
FRO
Blessing Blessing
? - ?
Groupe Bazano Groupe Bazano
20:30
Dauphins Noirs Dauphins Noirs
? - ?
AC Rangers AC Rangers
เลื่อน
Don Bosco Don Bosco
? - ?
St Eloi Lupopo St Eloi Lupopo
FRO
JSK JSK
? - ?
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
FRO
Simba Simba
? - ?
RCK RCK
FRO
Don Bosco Don Bosco
? - ?
RCK RCK
จบ
23:00
Arucas (Esp) Arucas (Esp)
2 - 1
UD Guia UD Guia
จบ
23:00
Atl. Paso Atl. Paso
5 - 1
Atl. Victoria (Esp) Atl. Victoria (Esp)
เลื่อน
Lanzarote Lanzarote
? - ?
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
23:00
Las Palmas C Las Palmas C
? - ?
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
จบ
23:00
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
4 - 1
Club Atletico Tacoronte Club Atletico Tacoronte
จบ
23:00
San Fernando San Fernando
1 - 1
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
จบ
23:00
Santa Ursula Santa Ursula
4 - 1
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
จบ
23:00
SD Tenisca SD Tenisca
3 - 3
Atletico Union Guimar (Esp) Atletico Union Guimar (Esp)
จบ
23:00
Tenerife B Tenerife B
5 - 1
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
จบ
23:00
Union Viera Union Viera
1 - 3
La Cuadra La Cuadra
จบ
01:00
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
0 - 2
Murici Murici
จบ
19:30
Balatonfuredi Balatonfuredi
0 - 2
Nagykanizsa FC (Hun) Nagykanizsa FC (Hun)
จบ
19:30
BKV Elore BKV Elore
0 - 2
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
จบ
19:30
Erdi Erdi
1 - 2
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
จบ
16:00
Gardony Varosi Gardony Varosi
1 - 0
SC Sopron SC Sopron
จบ
19:30
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
2 - 0
Lipoti Lipoti
จบ
16:30
Komaromi VSE Komaromi VSE
2 - 2